Wana MMU naombeni msaada wenu wa kimawazo.

Wana MMU naombeni msaada wenu wa kimawazo.

Unachosema ni kweli, ila sitaki kumuumiza zaidi, nimejikuta moyo na roho yangu vimegoma.


Na angekukatalia ni wazi ungemnanga kuwa anajisikia!! Jamani we kaka sio vizuri kucheza na hisia za mwenzio. Usikute kabla hujamtongoza mwenzio alishakufia kitambo alikuwa anakuvizia tu useme suu..............
 
Nitajaribu, ingawa ngumu sana.

Duh! Umeshaumiza hisia zake tayari hapo. Kumtongoza manamke akakubali, halafu wewe mwanaume ukaanza kumyeyusha unamfanya achanganyikiwe. Mtafune kwa masharti kwamba hakuna future kati yenu....Mwambie una mtu wako na asitegemee uhusiano wa muda mrefu. Ukimwambia hivyo ataachana na wewe
 
Daah madhara ya kukubal haraka ndo hayo...angekuzungusha utani ungeishia mwanzo
 
Najua kiasi gani hua mtu anavyo umia, ndio maana nimeomba ushauri ni jinsi gani amabavyo naweza tengana nae pasipo kumuathiri.

Lazima ataumia tu, iwe isiwe. Ndio ukome, kuna siku utaingia kusiko utajua kwa nini kanga hana manyoya shingoni!!!
 
0.jpg

Daah! thumb up HOE.
 
Uuuups some men majanga kwann uchezee feelings na muda wa Dada..
You are Coward ...
Tendwa na wewe uone maumivu yake
 
Habari zenu !
Naombeni msaada wenu wa kimawazo jinsi ya kutatua hili linalo nikabili

Kuna mwanamke nilimtongoza kwa utani utani, bahati mbaya amekubali. Na nilifanya hivyo kama kubahatisha kwasababu before sikufikilia kama angenikubali. Ila sasa huyu mwanamke yupo serious sana katika haya mahusiano. Mie nataka niachane nae pasipo kumuumiza, maana naona nitampotezea mda wake kwasababu sikua na malengo nae na nilifanya kama majaribio.

N:B sijawahibkukutana nae kimwili.

Kama hujatembea nae its very very easy lakini kama umetembea nae tayari sio vizuri hata kidogo. NB wanawake wengi sana wapo very frustrated wanatafuta ndoa kwa hiyo siku ingine kuwa makini sana
 
Ni kweli, nitakua makini sana. Pia nitatajitahidi kujiweka mbali nae.

Kama hujatembea nae its very very easy lakini kama umetembea nae tayari sio vizuri hata kidogo. NB wanawake wengi sana wapo very frustrated wanatafuta ndoa kwa hiyo siku ingine kuwa makini sana
 
Back
Top Bottom