Wana MMU naombeni msaada wenu wa kimawazo.

Wana MMU naombeni msaada wenu wa kimawazo.

yaani wewe hufai kwenye jamii maana unacheza na hisia za watu
 
mapenzi hayajaribiwi bro, wacha akugande kama ruba.
 
Yaani kuna watu wanaakili finyu huwezi amini,NEVER EVER MESS WITH SOMEONES FEELINGS!Mapenzi sio majaribio!
 
mwambie ulikuwa unafanya research jinsi ya kupata mke mwema na umeshapata details zote na yeye alikuwa kama sample labda atakuelewa
 
pole yake huyo bidada kumbe ulitaka umchezee tu afu umuachie maumivu makali kwa kucheza na moyo wake ila sio vema hivyo na haifai
 
Na angekukatalia ni wazi ungemnanga kuwa anajisikia!! Jamani we kaka sio vizuri kucheza na hisia za mwenzio. Usikute kabla hujamtongoza mwenzio alishakufia kitambo alikuwa anakuvizia tu useme suu..............
 
Majibaba majinga kama wewe ndo yanayofanya mabinti watuone wanaume wote duniani ni matapeli wa mapenzi.
 
Habari zenu !
Naombeni msaada wenu wa kimawazo jinsi ya kutatua hili linalo nikabili

Kuna mwanamke nilimtongoza kwa utani utani, bahati mbaya amekubali. Na nilifanya hivyo kama kubahatisha kwasababu before sikufikilia kama angenikubali. Ila sasa huyu mwanamke yupo serious sana katika haya mahusiano. Mie nataka niachane nae pasipo kumuumiza, maana naona nitampotezea mda wake kwasababu sikua na malengo nae na nilifanya kama majaribio.

N:B sijawahibkukutana nae kimwili.

Duh! Umeshaumiza hisia zake tayari hapo. Kumtongoza manamke akakubali, halafu wewe mwanaume ukaanza kumyeyusha unamfanya achanganyikiwe. Mtafune kwa masharti kwamba hakuna future kati yenu....Mwambie una mtu wako na asitegemee uhusiano wa muda mrefu. Ukimwambia hivyo ataachana na wewe
 
Najua kiasi gani hua mtu anavyo umia, ndio maana nimeomba ushauri ni jinsi gani amabavyo naweza tengana nae pasipo kumuathiri.

Umelikoroga mwenyewe lazima ulinywe.... Hivi unajua maumivu anayopata mwanamke baada ya kutendewa hiko unachotaka kutenda????

Ndo maana mnalogwa.......
 
Najua kiasi gani hua mtu anavyo umia, ndio maana nimeomba ushauri ni jinsi gani amabavyo naweza tengana nae pasipo kumuathiri.

km unajua hayo yote
ulimtongoza wa nn?
mbona nyie watu mnakiwa hiv?
hivi ushakiuliza ungefanyiw ww ungejickiJe?
remember wht goes around comes back around
 
Takribani miezi mi nne iliyopita.
Kupunguza ukaribu nae najaribu ila tatizo ninapo fanya shughuli zangu na yeye anafanya hapo hapo, isipo kua tunatofautiana idala na wakati mwingine kuna baadhi ya shughuli zake hua ni lazima zipitie kwangu.
Majina ya kimapenzi haya hua nayakwepa.

Labda nikuulize. Una mda gani tokea umtongoze. Pia jaribu kupunguza ukaribu wako na yeye na mubaki kuwa marafiki wa kawaida. Kama kuna majina ya kimapenzi mnayoitana acha kabisa
 
Ndugu Mapenzi Hayajaribiwi Kama Yametokea Basi Fanya Hvyo Au Vp? kimawazo jinsi ya kutatua hili linalo nikabili

Kuna mwanamke nilimtongoza kwa utani utani, bahati mbaya amekubali. Na nilifanya hivyo kama kubahatisha kwasababu before sikufikilia kama angenikubali. Ila sasa huyu mwanamke yupo serious sana katika haya mahusiano. Mie nataka niachane nae pasipo kumuumiza, maana naona nitampotezea mda wake kwasababu sikua na malengo nae na nilifanya kama majaribio.

N:B sijawahibkukutana nae kimwili.
[/QUOTE]

Hapana siwezi endelea nae.
 
Hili gumu, kwasababu mwanamke ananijua nje ndani before hata sijamtongoza. Nafikiri alikua ananichunguza mda mrefu kwa hili hatoa amini.

Mwambie tena kwa utani kuwa yeye na wewe basi, wazazi wako wamekutafutia mwingine, tena mwambie kuwa wazazi wako ni vigagula kishenzi na wanakula nyama za watu, mwambie kuwa wazazi wamesema kuwa mkingangania kuwa pamoja watakula nyama yake. Akiamini huo utani kwisha habari, (tahadhari: this applicable only once, ukidanganya mwingine in this way, it will turn to real)
NI MTAZAMO TU.
 
Hapana, na hata sijawahi kukutana nae kimwili. na ndio maana naomba ushauri ni jinsi gani naweza kumuacha pasipo ku athiri.

pole yake huyo bidada kumbe ulitaka umchezee tu afu umuachie maumivu makali kwa kucheza na moyo wake ila sio vema hivyo na haifai
 
Nilikua najaribu kama anaweza kunikubalia, na haikua kwa nia mbaya. Mie nilijua hawezi kunikubalia.

km unajua hayo yote
ulimtongoza wa nn?
mbona nyie watu mnakiwa hiv?
hivi ushakiuliza ungefanyiw ww ungejickiJe?
remember wht goes around comes back around
 
Back
Top Bottom