Fixed Point
JF-Expert Member
- Sep 30, 2009
- 11,304
- 12,753
noted ma!Ni kutuma kwa wakala, afu unatuma PM kwa Mtambuzi, ndio njia pekee nayoiona.
noted ma!Ni kutuma kwa wakala, afu unatuma PM kwa Mtambuzi, ndio njia pekee nayoiona.
logger that!
Loud and Clear!!!
Mpwa wangu kilambalambila haina sababu yoyote ya kuchangia pesa kama huna, waweza kutoa hata materials tu maana imani yetu ni kwamba japo wagonjwa wale mahitaji yao ni very selective lakini hayalingani hivyo kama hawatumii sabuni aina fulani lakini kuna mwingine atakua anaitumia au nguo au chochote kile chenye msaada kwao.
Tukumbuke kuwa kuna wengine wako na wasaidizi wao ambao wao hawana masharti, hivyo tunaweza kupeleka tu. Mchango hauna kiwango ni kadiri MUNGU atakavykujaalia tu
seke toure au Bugando ?Pamoja sana Kaka, huu ni mfano bora. Hata huku mtaani tutajipanga siku moja kwenda katika Hospitali zilizo hapa Mkoani kwetu!
hahahahahahaha,
santeeee, lugha za watu hizi!