Wana JF wenzangu naomba tuungane katika jambo hili...

Wana JF wenzangu naomba tuungane katika jambo hili...

Status
Not open for further replies.
Kilichonigusa nikuona kuwa Members wengi wako upande wetu juu ya jambo hili,, MUNGU awabariki sana na nimeguswa sana na Signature ya Mpwa wangu Asnam Shemeji Mtambuzi Mpwa wetu Asnam amesharekebisha najaribu kuwasialiana na ofisi naona simu haipokelewi, mchango umeshafika kwa namba ile ya ofisi na kwakuwa imetumwa toka mtandano tofauti ni vyema ikapokelewa mapema.

Blessed
 
Last edited by a moderator:
Kilichonigusa nikuona kuwa Members wengi wako upande wetu juu ya jambo hili,, MUNGU awabariki sana na nimeguswa sana na Signature ya Mpwa wangu Asnam Shemeji Mtambuzi Mpwa wetu Asnam amesharekebisha najaribu kuwasialiana na ofisi naona simu haipokelewi, mchango umeshafika kwa namba ile ya ofisi na kwakuwa imetumwa toka mtandano tofauti ni vyema ikapokelewa mapema.

Blessed

mbarikiwe pia,kutoa wazo hili.
 
Last edited by a moderator:
kuuliza tena sio ujinga. nina elf kumi nataka nitoe kamchango kadogo japo kima cha chini ni20. Je naweza kuituma? Japo mie sita hudhuria
 
kuuliza tena sio ujinga. nina elf kumi nataka nitoe kamchango kadogo japo kima cha chini ni20. Je naweza kuituma? Japo mie sita hudhuria

hata sh. 200 ina thamani sana kwa muhitaji mpendwa,wala usione hiyo 10000 kuwa kiwango kidogo.Watumie utabarikiwa sana kuliko unavyodhani.
 
hata sh. 200 ina thamani sana kwa muhitaji mpendwa,wala usione hiyo 10000 kuwa kiwango kidogo.Watumie utabarikiwa sana kuliko unavyodhani.

hapo sawa nawatumia soon
 
Nawakumbusha tu kwa kiroho safi:

Kaka zangu Asprin, KakaKiiza, Jiwe Linaloishi, Mwita Maranya, Ruttashobolwa jouneGwalu, TANMO, Bigirita, The Boss, ayanda, Superman, sosoliso, DARKCITY, Mwanyasi, Matola, Mentor, Pasco, Himidini, Mr Rocky, LiverpoolFC Mungi, kitalolo, PakaJimmy, Don Mangi, Filipo, Mzee wa Rula, Kaizer

Dada zangu wapendwa, snowhite, cacico, Fixed Point, gfsonwin madameB, KOKUTONA, Arabela, farkhina, lara 1, kashesho, miss chagga miss neddy, miss strong, Karucee, Tina, charminglady, Zion Daughter sister, Paloma, Nivea, Neylu, mwallu, Preta, marejesho, Nyamayao , Kaunga, Ennie

Bila kuwasahau wanangu kina, Asnam, @King'ast, MwanajamiiOne Husninyo, Lisa na wengineo ambao nimewasahau kutokana na kughafilika lakini nia na madhumuni yangu ni kutaka ujumbe huu umfikie kila mdau wa jamii Forum wakiwemo wale wasomaji wetu ambao kila uchao lazima wapitie mtandao huu nakujifunza kupitia uzoefu na habari motomoto.

Naomba tuungane jamani…………..
 
Nawakumbusha tu kwa kiroho safi:

Kaka zangu Asprin, KakaKiiza, Jiwe Linaloishi, Mwita Maranya, Ruttashobolwa jouneGwalu, TANMO, Bigirita, The Boss, ayanda, Superman, sosoliso, DARKCITY, Mwanyasi, Matola, Mentor, Pasco, Himidini, Mr Rocky, LiverpoolFC Mungi, kitalolo, PakaJimmy, Don Mangi, Filipo, Mzee wa Rula, Kaizer

Dada zangu wapendwa, snowhite, cacico, Fixed Point, gfsonwin madameB, KOKUTONA, Arabela, farkhina, lara 1, kashesho, miss chagga miss neddy, miss strong, Karucee, Tina, charminglady, Zion Daughter sister, Paloma, Nivea, Neylu, mwallu, Preta, marejesho, Nyamayao , Kaunga, Ennie

Bila kuwasahau wanangu kina, Asnam, @King'ast, MwanajamiiOne Husninyo, Lisa na wengineo ambao nimewasahau kutokana na kughafilika lakini nia na madhumuni yangu ni kutaka ujumbe huu umfikie kila mdau wa jamii Forum wakiwemo wale wasomaji wetu ambao kila uchao lazima wapitie mtandao huu nakujifunza kupitia uzoefu na habari motomoto.

Naomba tuungane jamani…………..

Signore Mtambuzi nimekupata.. ntakutumia kapauni kangu soon..
 
Last edited by a moderator:
Nawakumbusha tu kwa kiroho safi:

Kaka zangu Asprin, KakaKiiza, Jiwe Linaloishi, Mwita Maranya, Ruttashobolwa jouneGwalu, TANMO, Bigirita, The Boss, ayanda, Superman, sosoliso, DARKCITY, Mwanyasi, Matola, Mentor, Pasco, Himidini, Mr Rocky, LiverpoolFC Mungi, kitalolo, PakaJimmy, Don Mangi, Filipo, Mzee wa Rula, Kaizer

Dada zangu wapendwa, snowhite, cacico, Fixed Point, gfsonwin madameB, KOKUTONA, Arabela, farkhina, lara 1, kashesho, miss chagga miss neddy, miss strong, Karucee, Tina, charminglady, Zion Daughter sister, Paloma, Nivea, Neylu, mwallu, Preta, marejesho, Nyamayao , Kaunga, Ennie

Bila kuwasahau wanangu kina, Asnam, @King'ast, MwanajamiiOne Husninyo, Lisa na wengineo ambao nimewasahau kutokana na kughafilika lakini nia na madhumuni yangu ni kutaka ujumbe huu umfikie kila mdau wa jamii Forum wakiwemo wale wasomaji wetu ambao kila uchao lazima wapitie mtandao huu nakujifunza kupitia uzoefu na habari motomoto.

Naomba tuungane jamani…………..

we mzee mi nshaungana kwa jamii company. waulize kama wamepata chochote frm husna.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom