Wana JF wenzangu naomba tuungane katika jambo hili...

Wana JF wenzangu naomba tuungane katika jambo hili...

Status
Not open for further replies.
Ningekua mod ningeifuta post yako!

Hivi kwanini umeonesha chuki na uchoyo wako? Ukumbuke, sote tuna chuki, sote ni wachoyo but tunamshukuru Mungu kwa kutuwezesha kuficha udhaifu wetu huo!

Kama wewe hauko tayari kushirikiana si ungepita kimya kimya tu!

Alafu id yako ni Ustadh Saleh! Muslim! Ivi waislamu tutaendelea kuwa wapuuzi mpaka lini! Hapa naamini waislamu picha mbovu tunajijengea wenyewe!

unataka tusaidie hospitali zote na wote wanaohitaji! Uliona wapi likiwezekana hilo? Jee kama hilo haliwezekani ndio tuache kusaidia wachache kwa kile kidogo tulichonacho?

Shame on you fool!
...
Wadau tumsamehe bure huyu kiumbe wa Mungu, kwani hajui alifanyalo hapa!

alafu hapo ndo amefunga eti.... sipati picha isingekua ramadhani sijui angeropoka vipi....
 
Good idea ila sijafahamu umuhimu wa majina kuwekwa wazi apart from kuweka kumbukumbu mkuu...
 
Mtambuzi huo wakati wa kupeleka hiyo hela ukiwadi naomba UNIPM please, naahidi sitoacha kuchangia
 
huyo ustadhi swalehe amejipa jina ili kuuchafua uislam nashindwa kuelewa anafikiria kwa kutumia nini hata kama si muislam,,ila katika msafara hawawezi kukosa!
 
Nami Insha allah panapo maajaliwa ntachangia ntachojaaliwa...kisha ntakufahamisha kwa Pm nimetumia jina gani. Ahsante Kaka Mtambuzi kwa kutushirikisha katika jambo hili adhimu
 
Ningekua mod ningeifuta post yako!

Hivi kwanini umeonesha chuki na uchoyo wako? Ukumbuke, sote tuna chuki, sote ni wachoyo but tunamshukuru Mungu kwa kutuwezesha kuficha udhaifu wetu huo!

Kama wewe hauko tayari kushirikiana si ungepita kimya kimya tu!

Alafu id yako ni Ustadh Saleh! Muslim! Ivi waislamu tutaendelea kuwa wapuuzi mpaka lini! Hapa naamini waislamu picha mbovu tunajijengea wenyewe!

unataka tusaidie hospitali zote na wote wanaohitaji! Uliona wapi likiwezekana hilo? Jee kama hilo haliwezekani ndio tuache kusaidia wachache kwa kile kidogo tulichonacho?

Shame on you fool!
...
Wadau tumsamehe bure huyu kiumbe wa Mungu, kwani hajui alifanyalo hapa!

halafu wew Ustadhi swalehe tutakunyang'anya hatmiliki ya hilo jina. ooooohhhooo.
 
Last edited by a moderator:
ni jambo zuri sana, tupo pamoja kwa vitendo.....
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom