Wana Jf wa Arusha wapo Salama?

Last edited by a moderator:

Nipo mzima wa afya PakaJimmy....... Am sure ungekuwa unanipenda kama zamani ungeshanisikia /kukutana na mimi siku ile ile bomu lilivolipuka!

Filipo popote ulipo nimekumiss badly, fanya unipigie kabla mlipuko mwingine haujatokea ....
 
Last edited by a moderator:
Nipo mzima wa afya PakaJimmy....... Am sure ungekuwa unanipenda kama zamani ungeshanisikia /kukutana na mimi siku ile ile bomu lilivolipuka!

Filipo popote ulipo nimekumiss badly, fanya unipigie kabla mlipuko mwingine haujatokea ....
Kione kwanza!
Kinatupa presha bure kumbe kipo hai!...
Huyo Filipo unayemtaka ndio alichangisha mchango wako wa RIP, na alisema kuwa aliona live Chagonjwa akikuelekezea avocado!...Halafu bado unamuitaita hapa...unaniboa mimi! Ntasitisha huduma ya Gb ninazokurushia!
 
Niko salama na ninaendelea kuwa front kwenye shuhuli za chadema kwasababu wauaji wanaua miili tu, hawana uwezo wa kuua roho.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…