wewe unaijua MUHAS Kweli?hii ilikuwa MUCHS chini ya UDSM,haikuanzishwa kwa papara kama UDOM,Lecturers wake ni wazee wa zamani waliotoka university ya East Africa.Ukiona M.D kwenye kufundisha ni Tutorial ass.maprofesa wapo na hao unaosema wamepata juzi ni wawili tu.kwa taarifa yako nawafahamu M.D(MUHAS sio MUCHS graduates) walioko UDOM ambao kwa sasa wanasoma masters Bugando ili waje kufundisha watoto wetu hapo UDOM,ingawa watasaidia lakini sidhani kama watadeliver the same as prof premji,mbembati,pallangyo,matuja,karim,lyamuya e .t .c.
Nadhani u-mvivu wa kusoma la sivyo sielewi kwa nini huoni publications za watu wa MUHAS,try to visit pubmed,EA MED JOURNAL n.k ili u-appriciate kazi za kitanzania.inawezekana ulifundisha MUHAS,labda ulikuwa unafundisha midwifery au lab techn. Vitu ambavyo havifundishwi hata na degree holder.mwalimu mzuri wa clinical medicine ni yule aliyepractise thats why kuna walimu wa basic science na clinicals(medicine sio sociology or politics).ukitoa mifano rejea ya kitafiti ni lazima uangalie maeneo yote yaani duniani(worldwide)africa au E.A,sio kutuwekea data za USA Pekee.
you have to be serious when discussing serious issues like education,stop yelling like a stupid politician.
Shule za kata,vyuo vilivoibuka kama uyoga vikiongozwa na UDOM ni kosa jingine ambalo madhara yake yataonekana mda si mrefu.