Wana JF, ni halali kweli UDOM kuitwa chuo cha kata?

Wana JF, ni halali kweli UDOM kuitwa chuo cha kata?

Elimu siyo siasa!!!! Ni chuo cha kata na sababu hizi hapa

1) Wanagraduate bila mafunzo ya vitendo
2) Walimu wao wengi wana bachelor au masters degree (Kawaida hawa ni tutorial assistants)
3) wanaoapply hapo wengi ni wasio na matumaini vyuo vizuri hapa TZ

Labda wewe unafikiri chuo ni majengo! La hasha! Chuo ni elimu bora.

Conclusion

UDOM ni chuo cha kata mpaka hapo kitakapokuwa na walimu wenye sifa na wanafunzi bora

Huu ni unaafiki na usaliti wa jitihada za serikali. Kuku we
 
UDOM receive finance assistance for two project from TCRA​

TANZANIA Communications Regulatory Authority (TCRA) will finance three projects to be carried out by two universities after signing a Memorandum of Understanding (MoU).The two higher learning institutions are the University of Dar es Salaam (UDSM), which will research on the use of Information and Technology to improve management of road safety and the University of Dodoma (UDOM) which will research on cyber realm and applying mobile technology for drugs verification.Speaking during the award of the research fund ceremony in Dar es Salaam yesterday, the TCRA Director General Prof John Nkoma, said the two universities were selected out of the 22 higher learning institutions which had submitted proposals."UDOM will receive 200m/- per year for two projects while UDSM will receive 100m/- per year for one project," said Prof Nkoma. UDOM Vice-Chancellor, Prof Idris Kikula, thanked the TCRA for the support and he urged other local organs to emulate the authority.The Dean of College of the Informatics and Virtual Education at UDOM, Dr Leonard Msele, said the project would help to give a clear picture of the cyber crime. On his part, UDSM senior lecturer, Prof Nerey Mvungi, said 75 per cent of the road accidents were caused by reckless driving while the rest per cent is caused by human error, saying there was a need to introduce policy and stern measures to control road accidents.amka
 
Wakuu japo sio rasmi,chuo cha UDOM kinasemekana ni chuo cha kata.Imeelezwa kuwa sababu kubwa ni kuwa na walimu wasio na sifa pamoja na course "bwerere"!Wenye taarifa watujuze
 
Naunga Mkono Hoja, ni Chuo cha hovyo sana. Kuna mtu nilikutana nae kwenye Post Graduate studies, yani hajui kabisa computer sasa sijui atapata vipi ajira kwa hali aliyokua nayo.
 
elimu ya vyuo vya tanzania hovyo kwa ujumla hamna cha udom, udsm, mzumbe, teku nk nk. Elimu imechakachuliwa
 
Ulieleta mada ni mburura, udom ndo chuo kinachoongoza kuwa nawahadhiri wengi wa kigeni na karibia 98% wana shahada ya uzamivu, nimesoma udom unachosema chuo cha kata nimepata kazi kwa kuwashinda graduates from Udsm, SAUT na Mzumbe, dunia ya sasa unajua nn
 
Ulieleta mada ni mburura, udom ndo chuo kinachoongoza kuwa nawahadhiri wengi wa kigeni na karibia 98% wana shahada ya uzamivu, nimesoma udom unachosema chuo cha kata nimepata kazi kwa kuwashinda graduates from Udsm, SAUT na Mzumbe, dunia ya sasa unajua nn

hapo kwenye kupata kazi ndipo umeharibu...ukata hauwezi kupimwa kwa hicho kigezo!!
 
Wakuu japo sio rasmi,chuo cha UDOM kinasemekana ni chuo cha kata.Imeelezwa kuwa sababu kubwa ni kuwa na walimu wasio na sifa pamoja na course "bwerere"!Wenye taarifa watujuze

Dogo langu limepita hapo softwear engineer kampuni iliyomuajir inamtegemea balaa! hilo unalosema ninawasiwasi nalo! inawezekana una chuki binafsi
 
chuo sio cha kata mkuu je ww umeenda kusoma au kufanya starehe . ukiaribu eti cha kata kujishughulisha zero mm mwenyewe nimesoma pale na niko vizuri sana mkuu.
dunia ya sasa si ya mabumbumbu wasio jua kusoma na kuandika but ni dunia ya watu wapuuzi wanaopenda udaku na kufuatilia ujinga kwa muda mwingi pasipo kutumia muda huo kuingiza kichwani maarifa ya mambo mbalimbali. sijui umeelewa?
 
Mara kadhaa nakutana na thread ambazo zinakiponda chuo cha UDOM. Nimekuwa nikijiuliza kwanini kila siku chuo hiki ? Je! kwamba wahitimu kutoka vyuo vingine wanakuwa competent saana baada ya kumaliza shahada zao?. Ikumbuke hivi karibuni kuna ripoti ilitoka kuwa 50% ya wahitimu EA hawapo competent ktk soko la ajira. Anyway wahenga wanasema Mti wenye Matunda ndio Unaopopolewa Mawe
 
Back
Top Bottom