Wana JF, ni halali kweli UDOM kuitwa chuo cha kata?

Wana JF, ni halali kweli UDOM kuitwa chuo cha kata?

Mkishabishana chuo kipi bora, muamie kwenye matokeo ya CPA NBAA ambapo guys wa UDOM wamechana sana na wengi zaid kuliko hata hao Wa miaka 50 UDBS
 
---------------

Mie nasapoti hili na nilishashtukia UDOM ni bomu lingine la elimu, hata hayo majengo yaliyojengwa na wachina kwa muda mfupi tuyape miaka mitano tujue kama ni imara. Kuna ripoti mbaya kuhusu sewage system iliyopo etc.

Kazi kweli kweli!

Nasikia kuna baadhi ya majengo yamefungwa hayatumiki kabisa kutokana na ubovu wake
 
HIKI NI CHUO CHA KATA HAKIKUSTAHILI KUANZISHA DEGREE ,MASTERS NA PgD ,KILITAKIWA KIANZE NA CERTIFICATE NA DIPLOMA ,KUTOKANA NA UKWELI KWAMBA MTU MWENYE Degreemoja hawezi kumfundisha mtu wa degree mwenzie ila huyo mwenye T.A anatakiwa afundishe diploma na certificate
 
Mtasema sana sisi shule ndo inasonga hvo na ajira kama kawa 2napata so endeleen kuponda!
 
mchukue mwenye degree ya ed..kutoka udom halafu na mwenye diploma ya ed kutoka korogwe tc au marangu tc..wape interview
 
Wanajamii naombeni sababu za kukiita chuo kikuu cha Udom ni cha Kata?
 
Ni kikubwa kama kata, pia wanafunzi wake wengi wanatoka shule duni za kata, pia hata pombe wanafunzi wa udom wanazokunjwa ni za kienyeji hutumia kata kunywa, pia course zao hufundishwa kwa ku-kata kata ie extreme, pia udom wanajua ku-kata viuno sana ie wanajua kukatika bed.
 
Ni kikubwa kama kata, pia wanafunzi wake wengi wanatoka shule duni za kata, pia hata pombe wanafunzi wa udom wanazokunjwa ni za kienyeji hutumia kata kunywa, pia course zao hufundishwa kwa ku-kata kata ie extreme, pia udom wanajua ku-kata viuno sana ie wanajua kukatika bed.

ha ha haaaaaaaaaa
 
na bado mtaumizwa sana vichwa na UDOM mana haiwatoki kichwani am proud to be mwanaUDOM
 
Sociology inafundishwa na mhind sawa ila mbona ud wana prof wa law kutoka india pia
 
yaan kina mdada alimaliza pale cjui diploma ya procurement.yaaan ni kilaza adi ckua naamini kama kafika chuo.sasa cku io anataka nimuandikie CV.akaniletea mavyet yake.dahh bahat nzuri mimi nmepitia io profession.sasa kila nachomhuliza hajui.yaan anaishia bwana we andika tu kama we we!!!sa nkabaki najiuliz huyu kmalizaje diploma hata CV hajui kuandika majukumu yake kama mgavi hayajui! kingereza ndo adi nkawa naainama kwa aibu.Sema ni csta duu sana .nkarelate na kashfa Zao za umalaya.nkapata jibu.jaman udom ni janga kisipobadirika ,s
siwezi kua adui kwa kusema ukwl
 
Siyo nifuatilie nawajua kwa majina na wengi ni rafiki zangu.

Sure, Hata mimi ninarafiki zangu wapo hapo..kiasi kwamba ukikutana nao huwa nabaki nashangaa kama nimeona muujiza!!
Ninabaki kujiuliza hata flani yupo pale? anafanya nini? maana tulikuwa tunaijua academic history yake


Sir engmtolera najua ni vigumu wewe kulielewa hilo lakini habari ndio hiyo! Heshima kwako ..maana michango yako kwenye mijadala hasa pale UDSM -Nkurumah Hall ..I really appreciate!! Tatizo kwenye kile chuo ni administration mbovu na siasa achilia mbali nepotism na mambo mengine ambayo sipendi kuyataja hapa...!
 
Back
Top Bottom