Kongosho
JF-Expert Member
- Mar 21, 2011
- 35,987
- 24,234
Mungi mwambie aje nitampeleka kwa sweetlady
I love Arusha So Mmmwaahhhh...!!!!!!!
Wana Jf wa AraChuga Wing Nipokeeni...!!!!!!!
Natia timu Kujiandaa na Safari ya Tanga.
Arushaone, Filipo, Lily Flower, Mungi, Erickb52, PakaJimmy, marejesho, Preta, LiverpoolFC, Blaki Womani, sweetlady, Mzee wa Rula
Nitaendelea kuwataja, narudi..........
Nitafutieni Hoteli Nzuri,
Muhudumu mzuri na Mapokezi mazuri.
Najua Kaizer anakuja Dar, gfsonwin atakupokea....nishakuwekea Oda.
Arushaone Hubby, Jidai tangu sasa maana mateso yote yataisha.
Nitatua Rasmi Tarehe 22, Inshaallahhhhhhhh.....!!!!!!!!!
Preta nionyeshe kiwanja kizuri,
Wifi marejesho nionyeshe Club bomba,
Shem Filipo Nitafutie hotel nzuri,
Shosti Lily Flower niandalie nguo nzuriiiii,
Shemeji wa zamani Erickb52 nitafutie mahala wanapouza vinywaji vikali,
Shem Mungi Nitafutie gari bomba ya kuzunguka nayo Arusha nzima,
Wa Emergency PakaJimmy wewe utakuwa pembeni kusubiri kipenga kikilia,
Wewe Mzee wa Rula utaratibu safari yangu yooote ya huko,
Mke Mwenza Blaki Womani wewe nitafutie Kiatu bombaa,
Shogae Preta wewe nifanyie Booking ya kuniingiza kunako trip ya Tanga,
Mkuu LiverpoolFC kama tulivoongea Juzi, usikonde....
Shostito sweetlady wewe tutapuyanga mitaani wote
HODIIIIIIIIII.............!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
HODIIIIIIIIII.............!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Achana nae, hajui kama wewe ndie muzee ya mujini! Papaa Mr Rocky mutu ya pesa! Anashoboka na hao wauza maji soko la mbauda akina Filipo !Hujanitaja Madame B na nanuna rasmi na kiwanja chochote nawapiga marufuku akina Filipo, Arushaone, Preta, marejesho, Mungi, PakaJimmy, Mzee wa Rula, Blaki Womani wasikupeleke kabisa
sweetlady hajui hayo we mwache akaahangaike na wauza maji akina Filipo na Arushaone maana nasikia mkuu wao Erickb52 kahama mji kabisa maisha magumu
Madame B ngoja nikavae miwani ya mbao maana naona nazeeka sasa sioni hapo kwenye listmbona nimekutaja!!!!!!!! Mr Rocky!!!!!
Mimi haya maneno yenu ya leo sijui mmekula guberi? Siwaelewi na kupigwa pasi!! Kwani kuna dobi humu anayepiga watu pasi? MNANICHANGANYA ATI.
Mimi haya maneno yenu ya leo sijui mmekula guberi? Siwaelewi na kupigwa pasi!! Kwani kuna dobi humu anayepiga watu pasi? MNANICHANGANYA ATI.
Mambo Filipohayo ni maneno ya Nicas Mtei!
Hahahaha! Atalia na kusaga meno, ye muache tu.
nitonye yule ni joka la kibisa halina meno kabisa akija wajukuu watakuwa wanamchezea kama babu yao na ndo maana unamuona hata hajali sweetlady ni wangu tuu hata aje nitonye Filipo hata aje meya wa New York nitapmabana nae vibaya mno nipate haki yangu kwani vijana wangu niliowaajiri kuuza mitumba lazima wapate eneo la kuuzia
nitonye yule ni joka la kibisa halina meno kabisa akija wajukuu watakuwa wanamchezea kama babu yao na ndo maana unamuona hata hajali sweetlady ni wangu tuu hata aje nitonye Filipo hata aje meya wa New York nitapmabana nae vibaya mno nipate haki yangu kwani vijana wangu niliowaajiri kuuza mitumba lazima wapate eneo la kuuzia
sasa wewe Filipo na wenzako akina Erickb52 na Arushaone sijui biashara ya maji mtauzia wapi
Mwambie huyo anaefanya biashara za msimu. Sahivi anajidai vile maji yananyweka!nitonye yule ni joka la kibisa halina meno kabisa akija wajukuu watakuwa wanamchezea kama babu yao na ndo maana unamuona hata hajali sweetlady ni wangu tuu hata aje nitonye Filipo hata aje meya wa New York nitapmabana nae vibaya mno nipate haki yangu kwani vijana wangu niliowaajiri kuuza mitumba lazima wapate eneo la kuuzia
sasa wewe Filipo na wenzako akina Erickb52 na Arushaone sijui biashara ya maji mtauzia wapi