Amen!Kwa Yesu!
Mwambie huyo anaefanya biashara za msimu. Sahivi anajidai vile maji yananyweka!
Amen!
Bwana Yesu apewe sifa!
huyo si ndiye aliyewapelekeni pale nmc mkafanyie kazi zenu huko! Ni bahati mbaya tu sweetlady alihamia mianzini baada ya kutimuliwa soko kuu!
Mi sifanyi kazi kwa maagizo ya meya wa kichina Filipo mi kokote nafanya kazi na bado niko town center nafanya mambo yangu meya wa kichina yuko kule ofcn kwake anaganga njaa
Hahahaha! Spinachi zimeisha, labda nikuwekee chainizi.hah hah hah hah! Mama muuza! Niwekee mafungu mawili ya spinachi nayapitia hapo mianzini nikiwa naelekea Kiding'a! Lol
Hahahaha! Msosi wenyewe unabebwa kwenye ndoo, wali bokoboko ! Ukila huku umefunga macho unaeza kudhani unakula ugali wa mchele lol.nani alikwambia Arusha watu wananunua maji! Mama anayetuleteaga msosi anakujaga na maji kwende ndoo! Lol.
Hahahaha! Spinachi zimeisha, labda nikuwekee chainizi.
nani alikwambia Arusha watu wananunua maji! Mama anayetuleteaga msosi anakujaga na maji kwende ndoo! Lol.
Filipo nareport abuse kwa kuchanganya madeatatizo lenu nyie wadada wa barabara ya vumbi hamna hela za kupakwa rangi kucha. Bei yake haikupi hela ya rizimu yoyote zaidi ya viroba!
Hahahaha! Chainizi zinaongeza maji mwilini ! Basi nakuwekea Saro lol.kuliko nile chainizi si bora kuchemsha sukuma wiki? Nimeghairi!