Wana CCM Iramba waja na Operation Chakaza Mkumbo(OCM)

Wana CCM Iramba waja na Operation Chakaza Mkumbo(OCM)

wameondoa fikra potofu kwa watanzania walio wengi hata wewe. Bila wao usingejua kuna EPA, Richmond na mengine. Huyo ndugu yako ana miaka mingapi bungeni na kawakomboa nini kama si kusubiria vijiweni awape hela vijana? Wananc

hi wengi majimbo ya CCM wamedumaa akili sabu bado wanajua rais wa nchi ni Nyerere. So iramba hatushangai.
Mimi sikubaliani na wewe wapinzani hasa chadema wametuletea vurugu,kero,mandanpmano na kutoheshimiana na ujasiri wa kutukanana bila sababu.
 
Tunataka Mkumbo achakazwe kabisa na chama chake CDM. Hatulali hadi tukizike kabisa CDM Iramba........kingukitano endelea kusimamia Maeneo ya Kaselya,nsonga, mberekese na ndulungu. Che Makala akiratibu Maeneo ya misigiri na Ulemo. Na kitundu akiratibu doromoni, ntwike na kidaru. Viva CCM

Naona mmejianzishia thread na mmejazana hapa, we are eagerly waiting to see it....mangapi mmefanya mkidai kuiangamiza CHADEMA na mmeishia kuaibika...!?? Let's see what is new in that...
 
Mimi sikubaliani na wewe wapinzani hasa chadema wametuletea vurugu,kero,mandanpmano na kutoheshimiana na ujasiri wa kutukanana bila sababu.

Ndo waliowapa ujasiri wa kutukana akina Lusinde, Serukamba, Juma Nkamia na yule Muhongo aliowaita wana Mtwara vyura!?
 
Nani kawalogo wana Iramba! Mnashangaza sana; Hivi una mkataaje mtu makini km Dr. Kitila Mkumbo, mtu ambaye kila mwanazuoni anamheshimu kutokana na uelewa wake na udhubutu,wala hajawahi kuwaongoza ninyi wana Iramba mfahamu mtafaidika vipi au ubaya wake? Poleni sana Wana Iramba, Tunamkaribisha Moro mjini, tutampigania mpaka mshangae jinsi mlivyomkataa.
 
Tumechoka kuona taifa linagawika kisa Movement for Chaga inataka madaraka,sasa kwa hakika vijana wamehamasika kila kata[/QUO

Umechoka wewe na nani, sema nimechoka, tatizo si ccm , walioko ccm ndio tatizo ikiwa ni pamoja na wewe, tunaitaji mabadiliko ya kweli.
 
Hivi kwa nini Iramba ni moja ya wilaya masikini sana hapa Tanzania?

Kwa sababu ya shelui,kibwete,kingukitano na nduka,wanatumika kama cond*^%m,buku 7 zinawafanya wawapotoshe ndugu zao
 
tuwekee hapa yale matokeo ya uchaguzi wa wenyeviti wa vijiji tujikumbushe
 
Akili za kichizi hizi, mnaweza "kumuangamiza" Kitila lakini kamwe hamuwezi kuangamiza CHADEMA. Badala kupanga maendeleo mnapanga kuangamiza watu!

Kamanda Dkt. Kitila Mkumbo wala usipoteze muda wako kuwajibu hawa Buku Saba FC. Kuanzisha threads na kujazana kujibizana wenyewe ndio ajira yao kwasasa kwakuwa wingi wa post zao hapa JF ndio posho inaongezeka.

Endelea kufanya kazi zako za kujenga chama na kuwaelisha wananchi wenzako wa Iramba kwa utaratibu ule ule uliojiwekea siku zote. Mwigulu Nchemba anakuogopa sana ndio sababu ameajiri watu hapa JF kwa kazi maalum ya kukuchafua na yeye mwenyewe akishiriki nao bega kwa bega kwa kutumia fake IDs!

Chadema inawanyima magamba usingizi na wamesahau kuwa walikuwa wanatamba kuwa ni chama cha msimu lakini sasa muziki wa Chadema maccm yameshindwa kuucheza yameamua kulialia kama makinda ya bundi!
 
Last edited by a moderator:
naupongeza mpango huu mahsusi, viva wana iramba, say no to siasa za fujo na vurugu na mauaji na sumu
 
Kamanda Dkt. Kitila Mkumbo wala usipoteze muda wako kuwajibu hawa Buku Saba FC. Kuanzisha threads na kujazana kujibizana wenyewe ndio ajira yao kwasasa kwakuwa wingi wa post zao hapa JF ndio posho inaongezeka.

Endelea kufanya kazi zako za kujenga chama na kuwaelisha wananchi wenzako wa Iramba kwa utaratibu ule ule uliojiwekea siku zote. Mwigulu Nchemba anakuogopa sana ndio sababu ameajiri watu hapa JF kwa kazi maalum ya kukuchafua na yeye mwenyewe akishiriki nao bega kwa bega kwa kutumia fake IDs!

Chadema inawanyima magamba usingizi na wamesahau kuwa walikuwa wanatamba kuwa ni chama cha msimu lakini sasa muziki wa Chadema maccm yameshindwa kuucheza yameamua kulialia kama makinda ya bundi!

naona unamwangukia majeruhi kitila..nawapongeza wanairamba kwa kufanya maamuzi sahihi...SAY NO TO MAUAJI NA SUMU
 
Naona mmejianzishia thread na mmejazana hapa, we are eagerly waiting to see it....mangapi mmefanya mkidai kuiangamiza CHADEMA na mmeishia kuaibika...!?? Let's see what is new in that...

Tulia mkuu dawa iingie vizuri
 
Tumechoka kuona taifa linagawika kisa Movement for Chaga inataka madaraka,sasa kwa hakika vijana wamehamasika kila kata[/QUO

Umechoka wewe na nani, sema nimechoka, tatizo si ccm , walioko ccm ndio tatizo ikiwa ni pamoja na wewe, tunaitaji mabadiliko ya kweli.
 
Akili za kichizi hizi, mnaweza "kumuangamiza" Kitila lakini kamwe hamuwezi kuangamiza CHADEMA. Badala kupanga maendeleo mnapanga kuangamiza watu!

Usibishane na mambulula,hawa si saizi yako Mh,tuachie sisi
 
Comrade Shelui huku kaselya,nsonga na maeneo tote ya kinampanda watakuwepo Lunzu,tumeapa hatulali mpaka hawa wauaji waache kabisa kutugawa watanzania

Mtakalia Kunywesha mtukuru.Habari za kuaminika eti maisha bora kwa watanzania nyie mumeisha yapata, basi kama ni hivyo hamuhitaji mabadiliko, HONGERA ZENU, ila ktk msafara wa mamba na kenge huwa hawakosi.
 
Wana Iramba maisha yalshawachakaza bado mnaongeza chakaza nyngine!!angalieni mnachotaka kukfanya nisawa nakupga teke ndoo ya DHAHABU
 
Iramba ni yawairamba na kwa hakika hata movement for chaga Iramba haiwezi kufua dafu. Mkumbo Hana chake namimi nipo kata ya Mtoa nikiratibu hii operation nikianzia nyumbani kwake Mkumbo hapa Mgela....hatulali wapenda Amani wapo kata zote 17. Mi ndio mratibu mkuu wa operation hii....viva CCM
watu wanazikwa sanda viroba wee unasema wapenda amani!
 
Tumechoka kuona taifa linagawika kisa Movement for Chaga inataka madaraka,sasa kwa hakika vijana wamehamasika kila kata

Kama unadhani M4C ni movement for Chagga ni kwamba hufundishiki. You are untrainable. Too bad.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Mikakati mikali ya kutokomeza element zote za Chadema aka Magwanda zimeanza kila kitongoji kwa wananchi wenye Mapenzi na Uzalendo na nchi hii kuhakikisha chadema na hasa Dr Kitila Mkumbo,kuhakikisha kuwa hawaruhusu jimbo hill linalokua kwa Kasi kimaendeleo halivurugwi na siasa za Fujo na chuki katika Iramba,

Wananchi kwa umoja wao wamedhamiria kuhalikisha Chadema haipati hata balozi ktk uongozi,tayari vitongoji wote wanapita nyumba kwa nyumba kulaani siasa za kuligawa taifa za chama hiki

hahahahahahahahahahahahahahahaha

daaaa tuna safariiiiiii ndefuuuuuuu sanaaa kama tunaona kuua upinzani ni kuleta maendeleao. hizi siasa za maji taka ni za kupigaaa vitaa sanaa. kwa mtu yeyote ambaye ni interlectual hawezi kukubaliana na upuuuzi huu. Anyway mna kila haki ya kufanya mnachofanya, hahaha kidumu chama cha mapinduzi!!!!!!! zidumu fikira za mwenyekiti na siasa ya ujamaa na kujitegemea!!!!!!!

tunahitaji upinzani ukue ili kuwe na mfumo ambao una check and balance. yeyote anayeua upinzani hatutakii maendeleo sana sana anataka kuturudisha enzi za nyuma mnooo..
CHANGE ARE THERE TO STAY... MARK MY WORD U WILL NEVER WIN AGAINST CHANGE,.. AND WINING THE BATTLE IS NOT THE END OF WAR....

MOVEMENT FOR CHANGE IS BIGGER THAN CHADEMA
 
Back
Top Bottom