Wana CCM Iramba waja na Operation Chakaza Mkumbo(OCM)

Wana CCM Iramba waja na Operation Chakaza Mkumbo(OCM)

Hatimaye matokeo kamili ya uchaguzi wa vijiji na vitongoji uliofanyika wilayani Iramba yametangazwa.

Katika uchaguzi huo CHADEMA kwa mara ya kwanza ndiyo kimesimamisha wagombea karibia katika nafasi zote.

Matokeo rasmi yanaonyesha kwamba CHADEMA kwa mara ya kwanza kimeweza kupata vitongoji 2 na wajumbe wa Halmashauri za vijiji 40.Ikumbukwe kabla ya uchaguzi huu vitongoji vyote na wajumbe wote wa halmashauri za vijiji walikuwa CCM.

Pamoja na kwamba CCM iliweza kurejesha viti vya uenyekiti 8 bado wenyeviti hao wataongoza vijiji hivyo kwa mchanganyiko wa wajumbe wa CCM na CHADEMA ambapo kabla ya hapo hakukuwa na mjumbe hata mmoja wa CHADEMA.

Matokeo haya ya CHADEMA yamechangiwa na kazi kubwa iliyofanywa na Kiongozi wa kampeni Kamanda Ally Bananga.
 
Hivi kwa nini Iramba ni moja ya wilaya masikini sana hapa Tanzania?

Kwa sababu akina Mkumbo Kitila vijana waliozaliwa hapo wapo bize kujenga ulaji wa Kishimundu kwa uchumiaji tumbo wao. Sasa hivi Kijana mzalendo ameamua kuwashirikisha wana Iramba kutafuta maendeleo yao kwa kuanza kufagia wasaliti kina Mkumbo na wapambe wao.
 
Tunataka Mkumbo achakazwe kabisa na chama chake CDM. Hatulali hadi tukizike kabisa CDM Iramba........kingukitano endelea kusimamia Maeneo ya Kaselya,nsonga, mberekese na ndulungu. Che Makala akiratibu Maeneo ya misigiri na Ulemo. Na kitundu akiratibu doromoni, ntwike na kidaru. Viva CCM
Pamoja na yote nina uhakika unawatumia hao wananchi kujipatia fursa za kuwabakiza na u,masikini na ujinga. Bahati nzuri hata wewe unachopata kinaishia kwenye uzinzi kama kiongozi wenu Mwigulu. Mkumbo anataka kuwakomboa hao mnaowafuga na kuwakamua bila kuwalisha. INAWEZEKANA KUENDEKEZA UJINGA UMASIKINI NA UZANDIKI UKIWA CCM TU
 
Mikakati mikali ya kutokomeza element zote za Chadema aka Magwanda zimeanza kila kitongoji kwa wananchi wenye Mapenzi na Uzalendo na nchi hii kuhakikisha chadema na hasa Dr Kitila Mkumbo,kuhakikisha kuwa hawaruhusu jimbo hill linalokua kwa Kasi kimaendeleo halivurugwi na siasa za Fujo na chuki katika Iramba,

Wananchi kwa umoja wao wamedhamiria kuhalikisha Chadema haipati hata balozi ktk uongozi,tayari vitongoji wote wanapita nyumba kwa nyumba kulaani siasa za kuligawa taifa za chama hiki

Huu ni umbumbumbu wa hali ya juu kabisa unaooneshwa na hao wana Iramba......Kwani Dr Mkumbo ana cheo gani ndani ya wilaya yao hata waanzishe harakati za kumchakaza? Nikiwaita "hamnazo" nitakuwa nimewatukana?
Mbona mnaumizwa na azma yake kutaka kugombea ubunge jimboni humo,kulikoni?
 
me naamini hakuna kitu kizuri hapa duniani kama kuamini katika fikra na mawazo sahihi. me sipendi siasa kwa maana siasa ni ushabiki wakati mwingine unashabikia tuu. hili ndiyo linatufanya tuwe mwisho katika kila sekta kama inchi. sisi chetu amani tu ambayo nayo inaanza kutoweka taratiiiibu. sasa me huwa nakaa nafikiria hv kweli hii nchi tumelaaniwa? yani me naamini hata kama cyo chadema. NCCR kwa namna yeyote tanzania inihitaji mabadiliko kabisa tna ya dhati. inaingia akilini kweli? nchi kama tz yenye kila kitu eti katika miaka hamsini bado ombaomba? kweli jamani bado tunatetea upumbavu kama huo eti ccm yani sie mamburula kweli tutakufa na tai shingoni.
 
Siasa za kitoto hizo...

Kwa sasa unaziona ni siasa za kitoto lakini wakati uongozi mzima wa kitaifa CHADEMA unaenda kwenye majimbo ya Spika na Naibu wake bila kusahau jimbo la Mh. Mwigulu Nchemba kwa madai ya kuwashitaki kwa wananchi utafikiri hiyo ndiyo kazi yao, hukuona hilo na wala hukusumbua vidole vyako kupinga.

Leo ndio umegundua ni siasa za kitoto. Peleka haya maneno yako kwenye ofisi ta mtaa wa Togo Kinondoni.
 
Kwa sababu akina Mkumbo Kitila vijana waliozaliwa hapo wapo bize kujenga ulaji wa Kishimundu kwa uchumiaji tumbo wao. Sasa hivi Kijana mzalendo ameamua kuwashirikisha wana Iramba kutafuta maendeleo yao kwa kuanza kufagia wasaliti kina Mkumbo na wapambe wao.

Hatimaye matokeo kamili ya uchaguzi wa vijiji na vitongoji uliofanyika wilayani Iramba yametangazwa.

Katika uchaguzi huo CHADEMA kwa mara ya kwanza ndiyo kimesimamisha wagombea karibia katika nafasi zote.

Matokeo rasmi yanaonyesha kwamba CHADEMA kwa mara ya kwanza kimeweza kupata vitongoji 2 na wajumbe wa Halmashauri za vijiji 40.Ikumbukwe kabla ya uchaguzi huu vitongoji vyote na wajumbe wote wa halmashauri za vijiji walikuwa CCM.

Pamoja na kwamba CCM iliweza kurejesha viti vya uenyekiti 8 bado wenyeviti hao wataongoza vijiji hivyo kwa mchanganyiko wa wajumbe wa CCM na CHADEMA ambapo kabla ya hapo hakukuwa na mjumbe hata mmoja wa CHADEMA.

Matokeo haya ya CHADEMA yamechangiwa na kazi kubwa iliyofanywa na Kiongozi wa kampeni Kamanda Ally Bananga.
 
Kwa sasa unaziona ni siasa za kitoto lakini wakati uongozi mzima wa kitaifa CHADEMA unaenda kwenye majimbo ya Spika na Naibu wake bila kusahau jimbo la Mh. Mwigulu Nchemba kwa madai ya kuwashitaki kwa wananchi utafikiri hiyo ndiyo kazi yao, hukuona hilo na wala hukusumbua vidole vyako kupinga.

Leo ndio umegundua ni siasa za kitoto. Peleka haya maneno yako kwenye ofisi ta mtaa wa Togo Kinondoni.

Hatimaye matokeo kamili ya uchaguzi wa vijiji na vitongoji uliofanyika wilayani Iramba yametangazwa.

Katika uchaguzi huo CHADEMA kwa mara ya kwanza ndiyo kimesimamisha wagombea karibia katika nafasi zote.

Matokeo rasmi yanaonyesha kwamba CHADEMA kwa mara ya kwanza kimeweza kupata vitongoji 2 na wajumbe wa Halmashauri za vijiji 40.Ikumbukwe kabla ya uchaguzi huu vitongoji vyote na wajumbe wote wa halmashauri za vijiji walikuwa CCM.

Pamoja na kwamba CCM iliweza kurejesha viti vya uenyekiti 8 bado wenyeviti hao wataongoza vijiji hivyo kwa mchanganyiko wa wajumbe wa CCM na CHADEMA ambapo kabla ya hapo hakukuwa na mjumbe hata mmoja wa CHADEMA.

Matokeo haya ya CHADEMA yamechangiwa na kazi kubwa iliyofanywa na Kiongozi wa kampeni Kamanda Ally Bananga.
 
Hatimaye matokeo kamili ya uchaguzi wa vijiji na vitongoji uliofanyika wilayani Iramba yametangazwa.

Katika uchaguzi huo CHADEMA kwa mara ya kwanza ndiyo kimesimamisha wagombea karibia katika nafasi zote.

Matokeo rasmi yanaonyesha kwamba CHADEMA kwa mara ya kwanza kimeweza kupata vitongoji 2 na wajumbe wa Halmashauri za vijiji 40.Ikumbukwe kabla ya uchaguzi huu vitongoji vyote na wajumbe wote wa halmashauri za vijiji walikuwa CCM.

Pamoja na kwamba CCM iliweza kurejesha viti vya uenyekiti 8 bado wenyeviti hao wataongoza vijiji hivyo kwa mchanganyiko wa wajumbe wa CCM na CHADEMA ambapo kabla ya hapo hakukuwa na mjumbe hata mmoja wa CHADEMA.

Matokeo haya ya CHADEMA yamechangiwa na kazi kubwa iliyofanywa na Kiongozi wa kampeni Kamanda Ally Bananga.

Kwa akili hizi walaaniwe wote walioshiriki kulegeza breki za gari lililosababisha kifo cha marehemu Regia Mtema. ( Marehemu alikuwa ni mtoa taarifa wa CDM hapa JF kazi ambayo baada kifo chake amepewa bwana Molemo)
 
Last edited by a moderator:
Huu ni umbumbumbu wa hali ya juu kabisa unaooneshwa na hao wana Iramba......Kwani Dr Mkumbo ana cheo gani ndani ya wilaya yao hata waanzishe harakati za kumchakaza? Nikiwaita "hamnazo" nitakuwa nimewatukana?
Mbona mnaumizwa na azma yake kutaka kugombea ubunge jimboni humo,kulikoni?

Nani kakwambia kumchakaza mtu kisiasa lazima awe na cheo au hujui kama Kitila Mkumbo ni mjumbe ndani ya vikao vya juu CHADEMA.

Kumuua nyani huwa hatumwangalii usoni!.
 
Kwa akili hizi walaaniwe wote walioshiriki kulegeza breki za gari lililosababisha kifo cha marehemu Regia Mtema. ( Marehemu alikuwa ni mtoa taarifa wa CDM hapa JF kazi ambayo baada kifo chake amepewa bwana Molemo)

Hatimaye matokeo kamili ya uchaguzi wa vijiji na vitongoji uliofanyika wilayani Iramba yametangazwa.

Katika uchaguzi huo CHADEMA kwa mara ya kwanza ndiyo kimesimamisha wagombea karibia katika nafasi zote.

Matokeo rasmi yanaonyesha kwamba CHADEMA kwa mara ya kwanza kimeweza kupata vitongoji 2 na wajumbe wa Halmashauri za vijiji 40.Ikumbukwe kabla ya uchaguzi huu vitongoji vyote na wajumbe wote wa halmashauri za vijiji walikuwa CCM.

Pamoja na kwamba CCM iliweza kurejesha viti vya uenyekiti 8 bado wenyeviti hao wataongoza vijiji hivyo kwa mchanganyiko wa wajumbe wa CCM na CHADEMA ambapo kabla ya hapo hakukuwa na mjumbe hata mmoja wa CHADEMA.

Matokeo haya ya CHADEMA yamechangiwa na kazi kubwa iliyofanywa na Kiongozi wa kampeni Kamanda Ally Bananga.
 
Last edited by a moderator:
Kwa sasa unaziona ni siasa za kitoto lakini wakati uongozi mzima wa kitaifa CHADEMA unaenda kwenye majimbo ya Spika na Naibu wake bila kusahau jimbo la Mh. Mwigulu Nchemba kwa madai ya kuwashitaki kwa wananchi utafikiri hiyo ndiyo kazi yao, hukuona hilo na wala hukusumbua vidole vyako kupinga.

Leo ndio umegundua ni siasa za kitoto. Peleka haya maneno yako kwenye ofisi ta mtaa wa Togo Kinondoni.

Wameenda sawa..lakina sijaona mahali walipofanya au kutamka maneno ya KULIGAWA TAIFA au MANENO YANAYOONESHA WAO sio WAZALENDO...Kama thread inavyosema...
 
Mikakati mikali ya kutokomeza element zote za Chadema aka Magwanda zimeanza kila kitongoji kwa wananchi wenye Mapenzi na Uzalendo na nchi hii kuhakikisha chadema na hasa Dr Kitila Mkumbo,kuhakikisha kuwa hawaruhusu jimbo hill linalokua kwa Kasi kimaendeleo halivurugwi na siasa za Fujo na chuki katika Iramba,

Wananchi kwa umoja wao wamedhamiria kuhalikisha Chadema haipati hata balozi ktk uongozi,tayari vitongoji wote wanapita nyumba kwa nyumba kulaani siasa za kuligawa taifa za chama hiki

Asanteni kwa juhudi mnazofanya za kuineza CDM na kumnadi Mkumbo Iramba...
 
Ndio maana kinkungu pale kata ya nyumbani kwa kitila ccm 404 chadomo 88. Iramba wameamua
 
Kwa akili hizi walaaniwe wote walioshiriki kulegeza breki za gari lililosababisha kifo cha marehemu Regia Mtema. ( Marehemu alikuwa ni mtoa taarifa wa CDM hapa JF kazi ambayo baada kifo chake amepewa bwana Molemo)
Akili yenu na bosi wenu Mwigulu ni kuwaza kuua ua tu hamuna mawazo ya kimaendeleo?
 
Last edited by a moderator:
Nani kakwambia kumchakaza mtu kisiasa lazima awe na cheo au hujui kama Kitila Mkumbo ni mjumbe ndani ya vikao vya juu CHADEMA.

Kumuua nyani huwa hatumwangalii usoni!.

Hata kama.....Nyinyi kama chama tawala hampaswi kutumia nguvu kubwa kwenye majukwaa ya kisiasa baddala yake mnapaswa kutimiza ahadi mlizotoa na si vinginevyo.
Pamoja na kwamba mmeweka huo mkakati sijui operesheni lakini kama hamjatimiza ahadi mlizotoa ama wananchi hawajaona lolote la maendeleo tangu walipowapa madaraka, huo mkakati wenu hautafanikiwa na huyo mnayetaka kumchakaza ataendelea kung'ara na kupendwa.

MKAKATI WENU NI SAWA NA KUZIBA TUNDU LA PANYA KWA MKATE, mmechelewa!
 
Back
Top Bottom