Wamisri wa kale walikuwa weusi(Africans)

bukoba boy

bukoba boy

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2015
Messages
5,287
Points
2,000
bukoba boy

bukoba boy

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2015
5,287 2,000
Bado wapo wanaitwa Aborigines.... DNA yamtu mweusi haifutiki..Ni DNA ya mungu
Ila hawa waarabu ambao kimsingi ndio wa kwanza kumfanya mwafrika mtumwa,walifanya unyama wa kutupwa kwa kuamua kuwahasi wanaume wootee waliokua wanatumikishwa huko,lengo lao ni kua asiweze kuchanganya damu na wanawake zao wa kiarabu ila pale Zanzibar hawa waarabu walibaka kabisa dada zetu wa Kibantu ili wawazalishe.
 
Fantasia

Fantasia

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2017
Messages
1,164
Points
2,000
Fantasia

Fantasia

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2017
1,164 2,000
Wazungu kwa fitina na wivu wamefanya kula jitihada kutudhoofisha sie superior black race the chosen one by God baada ya kugundua uwezo wetu na upendeleo aliotupa Mungu but hakuna kitu kitadumu milele ukweli utadhidi kuwekwa wazi ni suala la mda tu,ni kama kesi ya Yusufu na nduguze ndo inatuponza.Pili Mungu aturehemu sana wake kama babu zetu hawakufuata amri zake turejee kwenye enzi yetu ya ustawi kama kale
Inginia na master mind myahudi....
 
Fantasia

Fantasia

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2017
Messages
1,164
Points
2,000
Fantasia

Fantasia

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2017
1,164 2,000
Zamani watu walitambulika kwa koo zao sio rangi.Wazungu walifuta koo wakapandikiza kutambuana kwa rangi hivyo kupoteza asili ya koo hizo.Hivyo no mean of recognising people for their colour you may not know who is exactly belong to.
Asante ndugu....lakini Koo zipo Tena ukizi traceuna kuta kulikuwa naumoja mkubwa wa kidugu nadamu bara la Africa kablayamipaka yaberlini
 
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
13,970
Points
2,000
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
13,970 2,000
bukoba boy ,
Prof Cheikh Anta Diop was the best we ever had!
Vipi umemsoma Dr Ivan Van Sertima ni mtu wa Guyana ???
Ameandika kwa kirefu sana kuhusu watu weusi kuanzia Carthage hadi Mesoamerica!!!
 
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
13,970
Points
2,000
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
13,970 2,000
Na hata hiyo walioita New World iligogunduliwa na Columbus,mtu mweusi alikua ashafika huko kitambo tu.Hivi mtu atasema asili ya wahindi weusi ni wapi??
Kuna kitabu kinaitwa They were here before Columbus cha Dr Ivan Van Sertima kaongea haya sana!
Alialikwa hadi kwenye American Congress mwaka 1987 kuyazungumzia haya na hadi ikapelekea vitabu vingi kubadilisha msemo wa Columbus kugundua Bara la Marekani....
 
bukoba boy

bukoba boy

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2015
Messages
5,287
Points
2,000
bukoba boy

bukoba boy

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2015
5,287 2,000
bukoba boy ,
Prof Cheikh Anta Diop was the best we ever had!
Vipi umemsoma Dr Ivan Van Sertima ni mtu wa Guyana ???
Ameandika kwa kirefu sana kuhusu watu weusi kuanzia Carthage hadi Mesoamerica!!!
Yeah man nimemsoma,nawasomaga hawa watu mpaka watu wanasema ninakua wa ajabu na mambo ya ajabu ajabu ya kusema Waafrika ndio waliojenga Misr...Tatizo letu Watanzania wa kisasa hatutaki kabisa kusoma Historia yetu,na wengi wao wanaijua historia ya Waafrika baada ya Berlin Conference na anything prior to that they claim "they were in total darkness".
 
Umkontho we Sizwe

Umkontho we Sizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
595
Points
500
Umkontho we Sizwe

Umkontho we Sizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
595 500
Pia ni nani aliyetoa jina Africa??? Ni nani aliyetuita Waafrika??? Hapa kuna conspiracy kuficha historia ya mtu mweusi. Binafsi naamini na nitaendelea kuamini kwamba Waisrael wa leo sio wale waliotajwa kwenye Biblia na kwamba Binadamu wa kwanza aliishi Afrika na kama ndivyo hivyo Adam na Hawa walikuwa watu weusi wakiishi pale Olduvai Gorge. Kuna kitu kilifichwa hapa, Mwaka 2015 aliyekuwa Waziri Mkuu wa Israel Ehud Baraka alifunga safari yeye na wayahudi wenzake kuja Tanzania kuona mahali alipoishi mtu wa kwanza. Halafu Mitanzania imekodoa macho badala ya kutafiti kujua ukweli yamekalia kuiba fedha za umma na kusahau tunu kama hizi.
Napenda nasaha ya Bruce Lee pia Ndugu
 
Umkontho we Sizwe

Umkontho we Sizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
595
Points
500
Umkontho we Sizwe

Umkontho we Sizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
595 500
Kuna kitabu kinaitwa They were here before Columbus cha Dr Ivan Van Sertima kaongea haya sana!
Alialikwa hadi kwenye American Congress mwaka 1987 kuyazungumzia haya na hadi ikapelekea vitabu vingi kubadilisha msemo wa Columbus kugundua Bara la Marekani....
Asante ndugu...waswahili ndio watu wakwanza kuwepo Ulaya...mengi yamefichwa
 
Umkontho we Sizwe

Umkontho we Sizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
595
Points
500
Umkontho we Sizwe

Umkontho we Sizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
595 500
Zamani watu walitambulika kwa koo zao sio rangi.Wazungu walifuta koo wakapandikiza kutambuana kwa rangi hivyo kupoteza asili ya koo hizo.Hivyo no mean of recognising people for their colour you may not know who is exactly belong to.
Dr hiyo point yako Ni kuu mno...ndio wakavunja ukuhani...nakuficha maana yake..kumbe alikuwa mfalme ama mkuu was Koo zote...ama peraa
 
Umkontho we Sizwe

Umkontho we Sizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
595
Points
500
Umkontho we Sizwe

Umkontho we Sizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
595 500
Hakuna Cha adamu na Hawa...stupid motherfuckers....Blackman ...evolution from the apes...the first man was black.....wayahudi wameleta hadithi yao ya uongo...ndio wao walimfundisha muhamadi...fuckin stupid..pia wait ndio wameleta dini ya urasta
Mama unamawazo mazuri tatizo fyatu....
 
Umkontho we Sizwe

Umkontho we Sizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
595
Points
500
Umkontho we Sizwe

Umkontho we Sizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
595 500
kweli mzungu si mtu mwema kwa mwafrica hasa nikisoma yule mpumbavu mwenye hati milki ya virus vya ukimwi nsa serikali fulan ya kishetani ikimlinda ndipo naona mtu mweusi kahujumiwa kila aspect ya maisha yake
Wayahudi wameutengeneza ukimwi...bomu laatomic..wako nyuma ya uchafu mwingi na ubaya kwa binadamu
 
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
13,970
Points
2,000
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
13,970 2,000
Zamani watu walitambulika kwa koo zao sio rangi.Wazungu walifuta koo wakapandikiza kutambuana kwa rangi hivyo kupoteza asili ya koo hizo.Hivyo no mean of recognising people for their colour you may not know who is exactly belong to.
Aliyeupaisha huu mchezo wa kuwagawa watu kwa rangi ni Mwanasayansi wa Ujerumani anaitwa Johann Friedrich Blumenbach.
 
Umkontho we Sizwe

Umkontho we Sizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
595
Points
500
Umkontho we Sizwe

Umkontho we Sizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
595 500
Fantasia you have crucial messages to tell us.Don't get mixed up with other stuffs. Concentrate and focus on our story and our history, our culture and our heritage, our spirit and our spirituality as black People. Focus on Truth and truth alone.
Fantasia Ni mkali mno...lakini ana hasira Sana....na ulimi mkali....mumsamehe Yule mama
 
Umkontho we Sizwe

Umkontho we Sizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
595
Points
500
Umkontho we Sizwe

Umkontho we Sizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
595 500
Asante unanikumbusha hamitic theory...Tena kama sikosei alikuwa na asili ya kiyahudi
THE Hamitic hypothesis is well-known to students of Afr. that everything of value ever found in Africa was brought. Hamites, allegedly a branch of the Caucasian race
 

Forum statistics

Threads 1,315,270
Members 505,171
Posts 31,851,972
Top