Wamiliki wa mitandao ya kijamii wanapataje hela

Wamiliki wa mitandao ya kijamii wanapataje hela

We jamaa, naona umeanza kunipumzikia sasa, unatafuta kila njia kuprove kua uko sawa, hivi unadhani hii biashara ingekua hailipi Facebook na Google zingekua zinakomaa kuifanya miaka zaidi ya 10 sasa? Ingia google, andika "Google Revenue Profit" zitakuja post nyingi sana zinachambua mapato yao na profit kutokana na kila sector waliyo nayo, hata post ya kwanza tu ina hizo info zote. Endelea kuishi kinadharia we jamaa usinipumzikie.
umeanza kuona jua, rudi tena huko google ka google utakachopata na ulicholeta ni mapato ya google inc. hii ni kampuni inayomiliki google.com na product zote za google hivyo hata google.com (tovuti) isipochangia faida inatoka sehemu nyingine.

ukileta faida ya tovuti(kwa mfumo wa pesa) nitakuelewa
 
Mb unazo nunua c unatumia pesa kununua., na hizo hizo Wana zi badili kua pesa
 
umeanza kuona jua, rudi tena huko google ka google utakachopata na ulicholeta ni mapato ya google inc. hii ni kampuni inayomiliki google.com na product zote za google hivyo hata google.com (tovuti) isipochangia faida inatoka sehemu nyingine.

ukileta faida ya tovuti(kwa mfumo wa pesa) nitakuelewa

Mkuu, naona tusipotezeane muda sasa, we ni moja ya wale keyboard warriors wanaojifanya experts kwenye kila kitu kumbe hakuna wanachokijua, labda unijibu, unajua internet business yoyote ile? unajua ads zinakua served vipi na zinamuingiziaje mtu pesa? una uhakika wowote ule kua kampuni hizi hazitengenezi faida?

Sipendi kubishana na watu ambao wanabisha ilimradi tu ila hawana elimu yoyote ile ya haya mambo, nishakwambia mimi mwenyewe natengeneza hiyo pesa kila mwezi kwa njia hiyohiyo wanayotumia google, jamiiforums nao wanafanya hivyo hivyo na website nyingine zaidi ya laki, sasa wewe ambaye unajifanya mjua vyote endelea na ujuaji wako, acha sisi wajinga tubaki na ujinga wetu wa kufanya kazi ambazo kwako hazituletei faida. Hii ndiyo message ya mwisho ninajibu, mleta swali karidhika na majibu, wewe fungua thread yako uulize unavyotaka watachangia wengine.
 
Mkuu, naona tusipotezeane muda sasa, we ni moja ya wale keyboard warriors wanaojifanya experts kwenye kila kitu kumbe hakuna wanachokijua, labda unijibu, unajua internet business yoyote ile? unajua ads zinakua served vipi na zinamuingiziaje mtu pesa? una uhakika wowote ule kua kampuni hizi hazitengenezi faida?

Sipendi kubishana na watu ambao wanabisha ilimradi tu ila hawana elimu yoyote ile ya haya mambo, nishakwambia mimi mwenyewe natengeneza hiyo pesa kila mwezi kwa njia hiyohiyo wanayotumia google, jamiiforums nao wanafanya hivyo hivyo na website nyingine zaidi ya laki, sasa wewe ambaye unajifanya mjua vyote endelea na ujuaji wako, acha sisi wajinga tubaki na ujinga wetu wa kufanya kazi ambazo kwako hazituletei faida. Hii ndiyo message ya mwisho ninajibu, mleta swali karidhika na majibu, wewe fungua thread yako uulize unavyotaka watachangia wengine.
usiwe na hasira mkuu, shukran kwa somo lako.
 
Mpaka hapa nawashukuru wachangiaji wote waliochangia, bila kujali aina ya hoja waliyotoa maana hata waliobishana wamenifanya kuwa makini kuona uzito wa ubishi wao,

Lakini pia hata atakaeongeza mchango wake juu ya hili natanguliza shukurani maana bado atakuwa ananiongezea uelewa "ELIMU HAINA MWISHO"
 
Naomba kuuliza,
Hv hawa wamiliki wa hii mitandao ya kijamii kama Facebook au Instagram wanapataje faida, au mapato yao wanapataje...!?!
Kwa anaejua na kuelewa naomba anielekeze.,
Ahsante
 
mkuu ni maelezo marefu sana kuhusu blog kama unahitaji tuwasiliane kupitia 0743497079
 
Nimekua nikijiuliza maswali mengi sana juu ya wa miliki wa mitandao ya kijamii, kama vile Facebook, Instagram, Twitter. Lakini zaidi zaidi ni mmiliki wa mtandao wetu pendwa JamiiForums ndugu Maxence Melo.

Hivi hawa wamiliki wanapata je faida? Na ukizingatia kujiunga JF ni bure hulipii chochote? Kama wanapata faida kupitia MB mbona MB zinazotumika ni kidogo sana?

Wakuu hebu nitoeni ushamba hapo.
 
Angali vzr juu kwenye mada yako utaona kuna matangazo hapo hayo ni moja ya vyanzo vyao vikubwa vya mapato.
Wewe uliyejiunga kwenye jamii forum ndio mtaji wao kwakua mtaji mkubwa ni idadi ya watu wanaotembelea jukwaa lako kupata habari ndio na wafanyabiashara hupeleka matangazo yao kutangaza wakiamini watu wengi watayaona.
 
Angali vzr juu kwenye mada yako utaona kuna matangazo hapo hayo ni moja ya vyanzo vyao vikubwa vya mapato.
Wewe uliyejiunga kwenye jamii forum ndio mtaji wao kwakua mtaji mkubwa ni idadi ya watu wanaotembelea jukwaa lako kupata habari ndio na wafanyabiashara hupeleka matangazo yao kutangaza wakiamini watu wengi watayaona.
Ok kumbe na jf nayo inategemea matangazo, hapo nimekupata mkuu.
 
ngojaaa niingieee kuogaa afuu tarudiii maana hakuna namnaaaaa
 
Tafuta documentary inatwa Terms and Conditions may Apply. Ila kwa kifupi Facebook anamiliki Instagram na WhatsApp. Mfano Facebook kupitia WhatsApp wanajua unachati na nani unapenda nini so wanauza data chati zako picha zako kwa advertising compnay.
 
Tafuta documentary inatwa Terms and Conditions may Apply. Ila kwa kifupi Facebook anamiliki Instagram na WhatsApp. Mfano Facebook kupitia WhatsApp wanajua unachati na nani unapenda nini so wanauza data chati zako picha zako kwa advertising compnay.
kumbe ndo inavyokuwa hivyo.
 
Back
Top Bottom