Wamiliki wa mitandao ya kijamii wanapataje hela

Wamiliki wa mitandao ya kijamii wanapataje hela

Unapo peruzi jf maana take unatumia mb ambazo umezinunua kwenye moja ya mitandao ya sim.
Hivyo kazi ya ulie nunua mb kwake ni ku detect zile mb zimetumika wapi na kwakiasi gani.
Sasa yule anae kuuzia mb, mwisho wa siku anampatia JamiiForums gawio la pesa/faida ya kiasi cha pesa alizo ingiza kwa wateja kununua mb na kuzitumia kwenye mtandao wake.


Sent using Jamii Forums mobile app
Bro ungeuliza kwanza kuliko kutoa ufafanuzi katika kitu ambacho nahakika huna ufahamu nacho kabisa......

Utapotosha watu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wamiliki wa Mitandao ya Kijamii huwa wanajiingizia kipato katika namna tatu na kila namna inategemea Ukubwa(idadi ya watumiaji) wa Mtandao husika

1.Kwa Mitandao ya Kijamii michanga Kama Jamiiforums huwa inajiingizia pesa kwa njia ya AdSense (Mara nyingi Google AdSense)
Mmiliki wa Mtandao anapokea Codes maalumu kutoka Google ambazo zitaonyesha matangazo (Personalized ads) katika Website yake,na atalipwa pindi watumiaji wa Mtandao wake watakapo click hizo ads(Pay per click)...
Ukiacha Third party ads Kama za Google,njia nyingine ndogo ndogo ni Donation kutoka kwa Members wenyewe,Mara nyingi hii huwa ni katika forums au organization yoyote itakayo fadhili huo Mtandao

Nafikiri kwa Jamiiforums,inatumia hizo njia mbili za mwisho

2.Njia ya pili niku promotes Ads
Hii haina tofauti na njia ya kwanza ila hufanywa katika namna tofauti
Watumiaji wa Mtandao wako wanakuwa na uwezo wa kufungua Account na kupost matangazo Yao katika Mtandao huo huo,na mmiliki wa Mtandao atachukua commission kwa kila Ads itakayo kuwa clicked

Njia hii hutumiwa na Social network yenye watumiaji wengi Kama Facebook, YouTube na Instagram

3.Njia ya mwisho ni Big Data
Na hapa ndio utajiri wa mtu kama Mark Zuckerberg unapokuja

Chochote unacho post Jamiiforums,iwe Email yako, comment,picha,au post ni data

Data Kama data yaani Email yako au post yako haina maana yoyote

Ila Data hizi zinapounganishwa kwa pamoja tunapata Information kuhusu wewe

Data +Data +Data +.......Data = Information

Mfano😀ata ya kwanza ni Email yako, Email inaweza kuwa synced na device yako (Simu au PC)
So Email yako inaweza kutupa data ya pili ambayo ni Ip address ya Simu au PC yako

Then kwa kutumia Ip address yako tunaweza kukusanya list ya website unazopenda kuperuzi na content za site hizo

Then kwa kutumia mlolongo wa hizo data pamoja na data nyingine nyingi ndogo ndogo

Tunaweza kupata information kamili kuhusu wewe na vitu unavyopenda kuviona Mtandao
Hii itatusaidia kujua ni Aina gani ya ads zitakazo onyeshwa kwenye Device yako

Kama unapenda kuperuzi website zenye content za afya Basi Kuna uwezekano mkubwa uka click matangazo yanayohusu Afya


Na hapa ndio utagundua kwanini ni rahisi Sana kukutana na Tangazo Facebook, Instagram au YouTube linaloendana na kile unachotaka au kutamani (Japo sio Mara zote)

Sasa kwa Social network kubwa Kama Facebook yenye watumiaji zaidi ya Billion 2
Ndio wapotumia Advantage hii kuuza Information zako kwa Online marketers au Kutengeneza personalized Ads

Kuhusu Mitandao ya Kijamii kulipwa kulingana na Mb unazotumia ni jibu la Kijinga kuwahi kulisikia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
safi sana
Instagram na Whatsapp ni project za siri za CIA na NSA za kukusanya info kwa niaba ya Uncle Sam kama vile ilivyo facebook / twitter. Kama huamini anzisha app yako ya chat / social network kama kuna mtu atainunua kwa $19 billion USD while haiingizi faida, utaishia kuota ndoto tu za alinacha, kafanye mambo mengine...yote ni promo tu ya kuzi market zaidi na kuzipa credibility kwa public. zipo apps kibao nzuri zaidi ya hizo but hazipati funding kokote unless CIA au Chinese Govt waamue. sikuhizi watu wanakamatwa kwa posts za facebook /insta / twitter /whatsapp ambazo hawakutegemea.
hili ndo jibu la kiweredi kabisa katika hizi technology kuna ulimwengu wa nje ambao ndo huo watu wataona matangazo kupitia ads na kampuni husika likalipwa na kampuni zinazo tangaza ila bahati mbaya sana kuna dunia ya siri ambayo ndo inalipa zaidi ya taasisi kubwa za kiusalama au kibiashara kuingia mikataba ya siri yakupewa taarifa za watumiaji ambao wana malengo nao hii sayansi inaitwa BIG DATA ni sensitive sana duniani kwa sasa na inalipa kweli kweli thus why utaona tu whatsapp wanakuwa mabilionea
 
Monetization of users through their data.what you share helps Facebook (whatsapp owners) consolidate and feed their advertisers with more accurate information about your consuming behavior, and browsing behavior. then this information is shared or sold to third parties to sell back their products to you.Not necessarily by asking for your money, but by buying your attention when online. this is a valuable tool for many companies- MINDSHARE.

So, in order for WhatsApp to be even more profitable they need you to share more and more of your intimate information which is what most people in these online conversations. So, all the metadata collected is then organised and used by them to make money elsewhere.
Kuna logic kwenye hii point yako inawezekana ni kweli
 
Back
Top Bottom