Wamembaka mke wangu, nimeona niachane nae tu

Wamembaka mke wangu, nimeona niachane nae tu

Narudia tena, Pole sana Mtendwa (mleta uzi huu), pole kwa mkeo anayeumwa kwa sasa, pole kwa familia yako na ya mkeo, pole kwa watoto wenu. Yaani nimejikuta naumia utadhani mimi ndiyo yamenitokea katika familia yangu. Daah! Mrejesho plz mleta mada, hapo siku za baadae hasira zikitulia. Natamani kukupa mistari ya kuisoma katika Biblia, ila kwa hasira ulizonazo, unaweza hata kutukana kimoyomoyo kitabu kitakatifu yakawa mengine tena, pia sijajua u-dini ipi. Ila viongozi wako wa dini uliyomo wanahusika sana, waone Plz!
Ahsante!
 
Inaonekana hujui hasa 'maumivu' ya kubakwa
hata mkeo awe jeuri vipi ...huwezi sema kubakwa kwake ni adhabu yake

Nachoshindwa kukuelewa ni ww kukazia hyo statement wakat the main thing mkuu alikua anaelezea matatizo yaliyopita
Deep down your heart hii ndoa ilishakufa four years back
If u ask me kubakwa huyo mwanamke ni adhabu Tisha kwake am not sure but she definately deserve t,ndo alichopanda am sorry but is wht I blv
Unaondokaje nyumbani bila kuaga?
Each n everything u do only mamako knws,umeolewa na mamako au?
Ni ujinga na upuuzi kutetea huyo mwanamke
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Kabisa Mkuu huyu mke angekuwa anamuheshimu mumewe kama ambavyo inavyostahili basi maamuzi ya mume yangekuwa kusimama pamoja na mkewe kwenye kesi kwa hali na mali ili kuona mke anapata haki yake kwa hawa wahuni kufungwa kifungo kirefu kwa uhuni wao walioufanya

Aisee, kuna wanaume wanaojua kuvumilia...
 
Umenikumbusha watu ambao mwenza akipata shida ndio mlango wa kutokea. Maisha haya, kuna ajali zinaleta ulemavu, kuugua muda mrefu, kufukuzwa kazi, kufungwa jela. Ila wanasema pata shida ujue tabia ya mwenza wako.


Huyu mwanamke akipita hili janga bora jamaa ampe tu talaka. Manake sasa ndio majivuno yataongezeka haswaa juu ndugu zake, ambao walisimama nae mwanzo mwisho wakati wa matatizo. Sasa hapo ndio mama sio mshauri mkuu tena ila ndio atakuwa mume.

Life is all about choices aisee, ukiwa na insecure partner bora muachane kwa kheri tu.

Hv seriously huyo mwanamke unamwita mwenza?hv definition ya neno mwenza kwako ni ipi hasa?
 
Nachoshindwa kukuelewa ni ww kukazia hyo statement wakat the main thing mkuu alikua anaelezea matatizo yaliyopita
Deep down your heart hii ndoa ilishakufa four years back
If u ask me kubakwa huyo mwanamke ni adhabu Tisha kwake am not sure but she definately deserve t,ndo alichopanda am sorry but is wht I blv
Unaondokaje nyumbani bila kuaga?
Each n everything u do only mamako knws,umeolewa na mamako au?
Ni ujinga na upuuzi kutetea huyo mwanamke


Actually sijamtetea huyo mwanamke
ninachosema kuna ababu zilizomfanya mwanamke ajifanyie mambo yake
hata kama hizo sababu hazikuwa sahihi kwa hili la kubakwa limempa funzo tosha
sasa mume asogee karibu na mkewe waanze upya....au hata kama kuachana waachane baada ya
kufarijiana kwa hili la kubakwa.....kwangu hakuna kitu mwanamke anachoweza kukifanya
kika halalisha kubakwa.....hakuna......
 
Mmmmh,pole Sana'a mtoa Uzi huu! Nadhani wanawake wajifunze siku zote jeuri atakula jeuri yake, mm bado cjaoa naomba mungu aniepushe na majaribu kama la mpendwa mwenzetu.du inauma sana
 
Unawezaje kuishi na mwanamke kama huyo??

Usiseme hivyo coz haujui mungu anakupitisha katika majariby mangapi unaweza kushangaa akamuacha huyo akampata mwingine akawa balaa zaidi ya huyo
Soma vizuri alichokiandika kuwa kila kitu yupo vizurj tatizo tu anamaamuzi yake mwenyewe bila kumshirikisha mumewe
So hiyk ni challenge imempata atajifunza kitu.
Jiepushe kuwa na maisha ya kukurupuka huwa yanatucost sana sisi vijana.
Wewe umemuona tu huyo mwanamke what about their kids?
 
Narudia tena huyu mwanamke anawajua waliombaka na lazima kuna sababu ya kutosha yeye kufanyiwa hivyo yaani ni siri zingine usizozijua wewe.
 
Nimekusoma mkuu,lakini japo hutaki ushauri lakini kuna maswali inabidi ujiulize kichwani

*Kwann mkeo kabakwa??

*Kwann yeye na sio wengine??

*Kwann gharama kubwa imetumika kufanikisha huo ubakaji??

*Una uhakika na hizo intelligensia zako zilizokuwa zinafanya uchunguzi??

Ukiangalia vzr mkuu utagundua kuna sintofaham nyingi hapo kati.

Japokuwa ulikuwa unatafuta sababu ya kumuacha,don't act like a kid (without thinking ) kwa vile sababu imejileta.

Jaribu kutafuta reason behind the scene mkuu pengine unaweza kufunguka macho zaidi
 
Mkuu yawezekana kabisa tatizo la kubakwa kwa mkeo ikawa umesababisha mwenyewe pasipokujua ikiwa ushawahi kuongelea matatizo ya ndoa yako kwenye vikao vyako vya pombe na marafiki zako wa karibu. Chunguza kwa umakini mkubwa make case kama hihii ilishawahi kumtokea rafiki yangu mmoja wa kichagga kila alipokaa kwenye vikao vyake vya baa alikuwa haishi kutoa malalamiko dhidi ya mkewe kumbe wenzie wakaona kuwa mwanamke yule ni kero na kikwazo kikubwa kwa rafiki yao make jamaa ilifikia hatua akawa anatoa excuses nyingi sana kwenye issue za biashara na hao jamaa zake kisa mvulugano na mkewe. Basi ikawa kila siku wakikutana jamaa kilio chake ni mkewe mpaka biashara zake zikaanza kuyumba. Kuna siku jamaa wakamwambia aisee meku tumechoshwa na vilio vyako huyo mkeo tutatuma vijana wamnyamazishe mazima... jamaa nae kipombepombe akakubaliana nao akijua ni maskhara ya vikao vya pombe. Jamaa walivyoachana tu usiku ule alipofika home alimkuta mke wake ameuawa kwa kupigwa risasi!!!! jamaa alilia sana na alijua marafiki zake ndo waliomuua ila hakua na jinsi zaidi ya kukubaliana na tukio.
Narudi kwako mkuu; Japo umesema hutaki ushauri ila kuna vipengele katika maazimio yako unajichanganya mwenyewe. Umedai kwamba uliichunguza mienendo ya mkeo ktk harakati zake zote ukajiridhisha pasi na shaka hakuwa na michepuko hivyo ukaamua kumuacha aendelee na issues zake za biashara n.k. Kitendo cha wewe kuizoea tabia ya mkeo na kuruhusu aendelee na yake ilhal ukitambua kwamba kwenye hizo biashara zake ana interract na watu mbalimbali wakiwemo na wapinzani/rivals wa biashara afanyazo so kuchezewa rafu kwenye bzness ni kawaida sana. Huyo ni mwanamke, ni tofauti na wewe so masahibu yaliyompata hata wewe yangeweza kabisa kukutokea haijarishi ni kwa namna gani provided yametokea kwenye issues za busness.
Umedai kuwa alikuwa anafanya biashara zake ambazo zinampa faida na hiyo faida alienda kuiwekeza kwenye asset nyingine(land). Katika kufanya yote hayo lengo lake hasa lilikuwa ni kuboresha maisha yake na wanae ambao actually ni wanao pia!
Mi naona tatizo hapo ni umwamba, ulitaka kuleta umwamba wa kujiona wewe ni kichwa kumonopoly nyanja zote za kiuchumi pia na wivu ndani yake baada ya mkeo kuanza kujihusisha na mali zake za urithi.
Mkuu hapo umefail vibaya from the very begin u should have learnt how to tackle your wife na kama ungekuwa unamshirikisha vzr kabisa kabisa kwenye hizo biashara zako toka mwanzo sidhani kama angeruka/kataa kuingiza huo urithi kwenye family business. Acha kujifanya kijogoo mkuu, kubali kwamba uliteleza in the whole context na unamkosea sana mkeo kumtenga katika hali aliyonayo. Hasira zako zoote zimelenga kwenye mali tu sio kingine.
Kumbuka huyo ni mkeo na mzazi mwenzio, jitahidi uepuke fedheha ya baadae kwa wanao incase watahadithiwa sababu ya kutalikiana na mama yao.
Huyo ni mkeo kama ulipenda, basi ulipaswa pia umlinde. Hajabakwa kimaksudi na sidhani kama alijipeleka huko ili abakwe.
 
mkuu naomba nkuulize kitu kwani tangu ametemewa cheche yan ashaomba ukaenae uongee ashakuomba msaamaha au yupo kwenye stuation gan
 
Binadamu wanatofautiana Mkuu na mnapokuwa na watoto maamuzi mengine ni magumu sana kuyafanya, lakini hili maji yamemfika mwenzetu shingoni.
BAK, hebu wewe fanya mahesabu haya. Life expectancy ya kibongo bongo mtu amevuta sana ni 60yrs old. Hapo toa miaka ya utoto mpaka mtu anapata msimamo anakuwa angalau na miaka 25 na kwa huyo Mheshimiwa toa miaka ya hizo shida ya miaka 8+25=33yrs old. Kwenye miaka 60 umebaki na ngapi, 27 ya kufurahia maisha. Jamani maisha haya ni mafupi, mtu ukiona namna gani vipi ni bora ulianzishe mapema.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom