Hatutaki kujazana pembezoni mwa barabara eti ni ujasiriamali. Miundombinu ya jiji inaharibika na mpangilio unakosa, mifumo ya majitaka inafeli, hatari kwa wapita kwa miguu. Nenda pale Kariakoo mtaa wa Msimbazi kata kama unaenda kanisa la KKKT, kuna wajasiriamali wameziba barabara hata pikipiki hazipishani.
Wajasiriamali wasiendekezwe kujazana popote, wawe na mipaka. Kama vipi na wafanyabiashara wafurahi kodi za maajabu zitafutwa, eti mtu unafungua biashara unaambiwa kadiria mapato ulipe kodi wakati hujaanza hata kuuza.