Waliopata mkopo HESLB, Chuo Kikuu Mzumbe 2014/15

Waliopata mkopo HESLB, Chuo Kikuu Mzumbe 2014/15

Habari wakuu

Chuo kikuu cha Mzumbe wametotoa majina ya wanafuzi waliofanikiwa kupata mkopo kwa mwaka wa masomo 2014/15. Majina nimeambatanisha hapa chini na yapo kwa mifumo ya excel na PDF. Utachagua file format unayoipenda au ilio convinient na device unayotumia.


Naomba katika mfumo wa pdf mbna hapo juu sioni msaada tafadhari
 
unatakiwa kumalizia 220000 per year

Awwwwww thank you Jesus....... I believe in you God..... ni kwa neema tuu mimi mtoto wa mkulima awwww... ahsante yehova ntalitangaza Nina lako kila sehemu..... ahsante mkuu kwa taarifa ivi Leo naenda kutoa ushuhuda church
 
Awwwwww thank you Jesus....... I believe in you God..... ni kwa neema tuu mimi mtoto wa mkulima awwww... ahsante yehova ntalitangaza Nina lako kila sehemu..... ahsante mkuu kwa taarifa ivi Leo naenda kutoa ushuhuda church
hongera kama unamtegemea mungu mungu akubariki sana may utatakiwa kulipa 110000 kwa semester hata hongera mkumbuke sana mungu wako maana wengi wamekosa. ndugu yangu
 
Back
Top Bottom