desiigner
JF-Expert Member
- Jul 30, 2014
- 520
- 230
Habari wakuu
Chuo kikuu cha Mzumbe wametotoa majina ya wanafuzi waliofanikiwa kupata mkopo kwa mwaka wa masomo 2014/15. Majina nimeambatanisha hapa chini na yapo kwa mifumo ya excel na PDF. Utachagua file format unayoipenda au ilio convinient na device unayotumia.
Chuo kikuu cha Mzumbe wametotoa majina ya wanafuzi waliofanikiwa kupata mkopo kwa mwaka wa masomo 2014/15. Majina nimeambatanisha hapa chini na yapo kwa mifumo ya excel na PDF. Utachagua file format unayoipenda au ilio convinient na device unayotumia.