Re:
Keil
View Post
Kamati ya Richmond 'yahamia' Marekani
Wajumbe wa kamati hiyo inayoundwa na Wabunge watano waliokwenda kufanya mahojiano nje ya nchi kuanzia Desemba 10 mwaka huu, ni Bibi Stella Manyanya, Bw. Mohamed Mnyaa na Bw. Lukas Selelii. Wamefuatana na katibu wa Bunge Bw. Anselim Lyatonga Mrema.
Wajumbe hao ambao kwa mujibu wa Dkt. Mwakyembe, waliondoka jana Washington, D.C., kwenda Houston, Texas, na wanatarajiwa kurejea nchini Desemba 15 mwaka huu, siku ambayo walitarajiwa kukabidhi ripoti yao kabla ya kuongezewa muda.
Source: Majira
Jamani samahani kutoka kwenye topic kidogo, ni curiosity tu ndio inanisumbua, huyo katibu wa Bunge ana undugu na Mzee wetu wa kiraracha?
Reply With Quote