Waliombeba Makonda wamtelekeza rasmi

Waliombeba Makonda wamtelekeza rasmi

MUNGU mbona ameendelea kutupa neema zake ijapokuwa tuna makosa. MUNGU yupo upande wa wazuri zaid.. SISI na makonda tuko sawa.. The rest mnashangaza sijui kwanini mna chuki naye yeye wakati wapo walioibia taifa mabilion Ila hamuwashikii bango kama huyu
Labda wewe na Makonda... binafsi sijawahi kufoji cheti and don't take it personal... hakuna suala la kumchukia mtu hapa lakini ni kwamba hatuwezi kutetea uhalifu kwa sababu yoyote ile!!

And FYI, Makonda zamani nilikuwa namuunga mkono kwenye mambo mengi tu lakini kwa hili; HAPANA!!!
 
Labda wewe na Makonda... binafsi sijawahi kufoji cheti and don't take it personal... hakuna suala la kumchukia mtu hapa lakini ni kwamba hatuwezi kutetea uhalifu kwa sababu yoyote ile!!

And FYI, Makonda zamani nilikuwa namuunga mkono kwenye mambo mengi tu lakini kwa hili; HAPANA!!!
Me too, unapomfagilia kijana lakini baadaye unakuta ni mtu wa rushwa,mwizi, extortionist,anahusudu rushwa ya ngono.......man I hate the guy.
Sasa ndo tunamwelewa Msukuma.
 
M
Kuna msemo wa kiswahili usemao hivi , URAFIKI WA KWELI NI KATIKA DHIKI NA FARAJA , hivyo ndivyo watanzania tulivyoambiwa na wazee wa zamani , kwamba kama mtu wako wa karibu unatakiwa uwe naye wakati wa shida na raha , kama mlikunywa pamoja basi pia si vibaya mkipigia miayo pamoja.

Sakata la Rc wa D'salaam aliyeonekana shujaa na kubebwa sana na clouds media , ambalo sasa limegeuka huzuni kuu , limenifundisha kwamba duniani hakuna rafiki wa kweli , Kwa sasa Clouds wameruka hatua mia , Makonda hatajwi tena kutwa mara 100 !

Wito kwa vyombo vya habari - kuweni makini sana na wanasiasa wa aina ya Makonda , mtapoteza kama wanavyopoteza wao , kuna miongozo imewekwa ya namna media zinavyoweza kufanya kazi .

Hakuna haja ya kujipendekeza kwa wanadamu , fuateni sheria na utaratibu wa halali tu .

Biblia takatifu imeandika kwamba AMELAANIWA AMTEGEMEAYE MWANADAMU .
Mm naipenda ipp media wanajuwa kazi haya mavyombo engine kujikomba tu.
 
Kuna msemo wa kiswahili usemao hivi , URAFIKI WA KWELI NI KATIKA DHIKI NA FARAJA , hivyo ndivyo watanzania tulivyoambiwa na wazee wa zamani , kwamba kama mtu wako wa karibu unatakiwa uwe naye wakati wa shida na raha , kama mlikunywa pamoja basi pia si vibaya mkipigia miayo pamoja.

Sakata la Rc wa D'salaam aliyeonekana shujaa na kubebwa sana na clouds media , ambalo sasa limegeuka huzuni kuu , limenifundisha kwamba duniani hakuna rafiki wa kweli , Kwa sasa Clouds wameruka hatua mia , Makonda hatajwi tena kutwa mara 100 !

Wito kwa vyombo vya habari - kuweni makini sana na wanasiasa wa aina ya Makonda , mtapoteza kama wanavyopoteza wao , kuna miongozo imewekwa ya namna media zinavyoweza kufanya kazi .

Hakuna haja ya kujipendekeza kwa wanadamu , fuateni sheria na utaratibu wa halali tu .

Biblia takatifu imeandika kwamba AMELAANIWA AMTEGEMEAYE MWANADAMU .
Walikuwa wana tabia ya kuponda sana hasa magazeti naona kwa sasa wanayasoma hata yale yanayosema hana cheti. Upepo umewabadirikia hawakutegemea kabisa kama kasi itakuwa kubwa namna hii.
 
Mwizi wa cheti, mwizi wa jina, mshirika kuu wa wababe wa unga, tapeli wa magari.

Then bashite kweli ni mshamba sana

Ukinuona mtu katika umri kama ule kijana af anatolea macho magari ujue kaish maisha ya kindez sana

Sasa mjanja anashangaa vip magar hadi akademand kuhongwa nayo?

Anatia hasira sana
 
Kuna msemo wa kiswahili usemao hivi , URAFIKI WA KWELI NI KATIKA DHIKI NA FARAJA , hivyo ndivyo watanzania tulivyoambiwa na wazee wa zamani , kwamba kama mtu wako wa karibu unatakiwa uwe naye wakati wa shida na raha , kama mlikunywa pamoja basi pia si vibaya mkipigia miayo pamoja.

Sakata la Rc wa D'salaam aliyeonekana shujaa na kubebwa sana na clouds media , ambalo sasa limegeuka huzuni kuu , limenifundisha kwamba duniani hakuna rafiki wa kweli , Kwa sasa Clouds wameruka hatua mia , Makonda hatajwi tena kutwa mara 100 !

Wito kwa vyombo vya habari - kuweni makini sana na wanasiasa wa aina ya Makonda , mtapoteza kama wanavyopoteza wao , kuna miongozo imewekwa ya namna media zinavyoweza kufanya kazi .

Hakuna haja ya kujipendekeza kwa wanadamu , fuateni sheria na utaratibu wa halali tu .

Biblia takatifu imeandika kwamba AMELAANIWA AMTEGEMEAYE MWANADAMU .

Breaking news!

Mh Tundu Lissu apata kura 1411 kati 1682.
Aibu yao furaha yetu.
 
Kuna msemo wa kiswahili usemao hivi , URAFIKI WA KWELI NI KATIKA DHIKI NA FARAJA , hivyo ndivyo watanzania tulivyoambiwa na wazee wa zamani , kwamba kama mtu wako wa karibu unatakiwa uwe naye wakati wa shida na raha , kama mlikunywa pamoja basi pia si vibaya mkipigia miayo pamoja.

Sakata la Rc wa D'salaam aliyeonekana shujaa na kubebwa sana na clouds media , ambalo sasa limegeuka huzuni kuu , limenifundisha kwamba duniani hakuna rafiki wa kweli , Kwa sasa Clouds wameruka hatua mia , Makonda hatajwi tena kutwa mara 100 !

Wito kwa vyombo vya habari - kuweni makini sana na wanasiasa wa aina ya Makonda , mtapoteza kama wanavyopoteza wao , kuna miongozo imewekwa ya namna media zinavyoweza kufanya kazi .

Hakuna haja ya kujipendekeza kwa wanadamu , fuateni sheria na utaratibu wa halali tu .

Biblia takatifu imeandika kwamba AMELAANIWA AMTEGEMEAYE MWANADAMU .

Mimi bado nimembeba!!! mpaka unipokonye kwa nguvu aanguke chini

yaani utakapo ni convince beyond reasonable doubts
 
Siasa zinawafanya muwaze Hisia za ovyo. Unaona clouds hawana mambo mengine ya kuendelea nayo .. Makonda anabebwa na kutetewa na MUNGU na wakazi zaidi ya million 2-3. Na hii itaendelea Kwa kipindi chote[/
USILITAJE BURE JINA La MUNGU NI LAANA
 
Mimi bado nimembeba!!! mpaka unipokonye kwa nguvu aanguke chini

yaani utakapo ni convince beyond reasonable doubts
Kuna habari kwamba enzi za kale wapambe walizikwa wakiwa hai na maiti za wafalme , sasa kuwa mwangalifu usizikwe na Makonda .
 
Utasubili sana, Makonda ndiye Mkuu wetu wa Mkoa wa Dsm, na tunamkubali sana, huo ukaskazini wako peleka huko huko. Makonda ni mchapa kazi ni mwelewa, ni jasiri. Tena nyinyi namluki tunawajua mnalipwa na huyo Manvi ili mpost uchuro humu jf. Kwendeni zenu.
Sawa ila mkuu wako wa mkoa, mwambie Nas haulage wanataka gari zao lexus LX 5700 na BMW X6 aliloforce apewe hadi kumuweka ndani mkurugenzi wa NAS
 
Mwimbieni bashite kuwa Lissu kashinda, ajiandae kisaikolojia.
 
Marafiki wageuka maadui , waliyemlinda siku zote katinga studio na SMG kulazimisha uzushi .
 
Me too, unapomfagilia kijana lakini baadaye unakuta ni mtu wa rushwa,mwizi, extortionist,anahusudu rushwa ya ngono.......man I hate the guy.
Sasa ndo tunamwelewa Msukuma.
Unaambiwa Mungu hamfichi mnafiki .
 
kwa kuwa Clouds hawamtaji Makonda basi amerukwa na marafiki zake?kweli nyie wa upande wa pili ni shida
Huu ujuaji ndio umewafikisha Hama, mlivutiwa alipomuweka kubenea ndani. Nilisema hapa raisin kuwarudisha kajipa shida na kuonyesha Hans nia y'a amani. Sa sa kufeni nae.
 
Back
Top Bottom