Walimu wote pitia makala hizi kujiandaa na usaili

Walimu wote pitia makala hizi kujiandaa na usaili

Mr LJN Jr

Senior Member
Joined
Mar 23, 2023
Posts
115
Reaction score
137
Kwa wale ambao wamekosa mambo ya msingi na taarifa muhimu kuhusu usaili hasa kada ya elimu, usijali! Zipo njia mbili za kuhakikisha hupitwi tena:

1. Tembelea Jamii Forums
Hapa utapata makala zenye mwongozo wa kina na taarifa za msingi kuhusu usaili. Fuata link hii:


2. Jiunge na WhatsApp Group
Kwa majadiliano ya karibu na ushauri wa haraka, jiunge na group hili lililoandaliwa mahsusi kwa masuala haya:



Usipoteze nafasi hii ya kujifunza na kupata maarifa yatakayokusaidia kufanikisha usaili wako!
 
Kwa wale ambao wamekosa mambo ya msingi na taarifa muhimu kuhusu usaili hasa kada ya elimu, usijali! Zipo njia mbili za kuhakikisha hupitwi tena:

1. Tembelea Jamii Forums
Hapa utapata makala zenye mwongozo wa kina na taarifa za msingi kuhusu usaili. Fuata link hii:


2. Jiunge na WhatsApp Group
Kwa majadiliano ya karibu na ushauri wa haraka, jiunge na group hili lililoandaliwa mahsusi kwa masuala haya:



Usipoteze nafasi hii ya kujifunza na kupata maarifa yatakayokusaidia kufanikisha usaili wako!
Naweza kupata link ya hilo group la watsapp
 
Back
Top Bottom