Walimu shule ya msingi Goba Mpakani hamtendi haki

Walimu shule ya msingi Goba Mpakani hamtendi haki

Oooh kumbe!! Bado nafikiria kosa ni wazazi wako, lako au jamii yako?? Bado sijapata majibu. Hebu niambie, ni wapi walikukosea katika kukulea?
Mimi siyo yale matoto mapumbavu yanayo sema bora unitukanie mama yangu kuliko baba yangu ...nitumie akili.kwa kuwa ninayo .
 
Kisa mia tano au kuna mengine ?
Hapa ni jana tu katoto ka kike darasa la kwanza ameniambia aliwakuta watoto wa kike wawili wa darasa la kwanza wenzie mmoja kalala chini mwingine anamlamba kwenye kidudu chake.

Hivi hawa watoto hizo tabia wanazipata wapi?

Acheni tu
 
Nilisema hapa kuwaachia walimu maamuzi yote ni upumbavu walimu awana akili nilisema kuwe na kanuni kuu za nchi kuhusu muda wa masomo ...siku za jumamosi na jumapili ziwe ni mapumziko kamili kusiwe na hata home week yoyote ..tatizo wapumbavu wa sisiemu awanielewi ...pia muda wa wanafunzi kufika shule uongezwe kwa nusu saa zaidi ili wanafunzi waweze kwenda shule wakiwa wamekunywa chai na kujisafisha vizuri ...unakuta mtoto anakosa hata muda wa kupiga mswaki vizuri kisa kuwai shule
Na bado tupo nyuma tena
Yani wanaongeza shida baadala ya kuondoa shida
 
Soma post kwa umakini na utulivu uelewe hoja vizuri sio kurukia rukia...
Sijaona tatizo wanafunzi kwenda tuisheni...sababu kuanzia j,tatu mpaka ijumaa wanaingia tuisheni na wazazi hawana shida wameridhia hili...tatizo linakuja kwa nini malaika wa darasa la tatu achapwe bakora tatu kwa kutoenda siku ya mapumziko- jumamosi tuition?
Ujinga aa waalimu wanashindwa kutambua maisha ya mwanafunzi
Na vp kuhus wale ambao wapo mbal na wazaz au analelewa na bibi unakuta hela ni ngumu au mazingira yasiyokuwa mazuri

Mwl yeye ni kuchapa tu
 
Kisa mia tano au kuna mengine ?
Hapa ni jana tu katoto ka kike darasa la kwanza ameniambia aliwakuta watoto wa kike wawili wa darasa la kwanza wenzie mmoja kalala chini mwingine anamlamba kwenye kidudu chake.

Hivi hawa watoto hizo tabia wanazipata wapi?

Acheni tu
Na hapo mzaz hapo anapata muda mchache wakukaa na watoto
Muda mwingi mtoto anakuwa Shuleni
 
Kisa mia tano au kuna mengine ?
Hapa ni jana tu katoto ka kike darasa la kwanza ameniambia aliwakuta watoto wa kike wawili wa darasa la kwanza wenzie mmoja kalala chini mwingine anamlamba kwenye kidudu chake.

Hivi hawa watoto hizo tabia wanazipata wapi?

Acheni tu
Kisa sio mia tano...shida kwa nini mtoto wa darasa la tatu achapwe fimbo kwa kutokwenda shule siku ya jumamosi.(Tuition)?,hata ingekuwa hawaambiwi waende na hiyo mia 5 kwamba ni buree bado sio haki kwa mtoto wa darasa la 3
 
Back
Top Bottom