Walimu mkoa wa Morogoro tuna dukuduku; Tunadai posho ya kusahihisha mitihani ya 'Mock' tokea mwezi wa 6

Ruyama

JF-Expert Member
Sep 6, 2019
200
500
Ninafurahi kujiunga na JamiiForums,

Niende moja kwa moja kwenye hoja,tulisahisha mitihani ya mock mwezi wa 6 baada ya hapo tukaambiwa tutalipwa mpaka leo tumedai kwa Afisa elimu kimya.
 

monopoly inc

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
3,216
2,000
Ninafurahi kujiunga na jamii forum,niende moja kwa moja kwenye hoja,tulisahisha mitihani ya mock mwezi wa 6 baada ya hapo tukaambiwa tutalipwa mpaka leo tumedai kwa Afisa elimu kimya
Ifike mahala walimu mjitafakari na kujitathmini yaani kila siku hamuishi kulalamika hivi kwani hamna uongozi?
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
14,821
2,000
Kwahiyo umejiunga JF baada ya kuingizwa mkenge na Afisa Elimu wako? Nchi nyingine walimu ni mfano kwa raia hapa kwetu ni kinyume chake, tunakosea wapi!?
 

Ruyama

JF-Expert Member
Sep 6, 2019
200
500
Tulikwenda mpaka ofisi ya Afisa elimu wa mkoa wakatwambia tusubirie mfumo wa malipo ufunguke yaani hadi leo hii tukiwakumbushia wanasema eti bado
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
27,480
2,000
Sawa
MwalimuKwani Taarifa Mlizonazo Wengine Wamelipwa
Maana Jamiiforums.com Ndiyo Ina Mpaka Mawaziri
Jieleze Vema Msaada Upo Jirani
Umeona Watendaji Wameitwa Ikulu Sasa Hivi Wanatembea Kifua Mbele Tupo Kwenye Light Track
 

Jembekillo

JF-Expert Member
Nov 29, 2011
4,306
2,000
Siku zote huwa najiuliza kwa nini mnasahisha mitihani kwa pesa? Hilo ni jukumu lenu kulingana na taaluma yenu. Kwa hiyo wanajeshi au polisi wakitaka wasafishe bunduki nao wadai kulipwa?
Acheni ujinga fanyeni bure hilo ni jukumu lenu mnatakiwa kulipenda.
 

Ruyama

JF-Expert Member
Sep 6, 2019
200
500
Siku zote huwa najiuliza kwa nini mnasahisha mitihani kwa pesa? Hilo ni jukumu lenu kulingana na taaluma yenu. Kwa hiyo wanajeshi au polisi wakitaka wasafishe bunduki nao wadai kulipwa?
Acheni ujinga fanyeni bure hilo ni jukumu lenu mnatakiwa kulipenda.
Huu mtihani wakuu waliambiwa wawakipie wanafunzi ikiwa kila mwanafunzi analipiwa elfu 8 sasa jiulize mkoa mzima unawanafunzi wangapi,pesa hizo ni kwa kudurufu mitihani na usahihisha wa mitihani
 

ibanga

JF-Expert Member
Sep 9, 2017
225
500
Mkuu kuwa na subira , ni kweli mfumo Wa malipo tokea mwezi wa saba haujafunguka. Hata huku Handeni watu tunamadai mbalimbali ila mfumo wa malipo unasumbua
Tulikwenda mpaka ofisi ya Afisa elimu wa mkoa wakatwambia tusubirie mfumo wa malipo ufunguke yaani hadi leo hii tukiwakumbushia wanasema eti bado
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
6,691
2,000
Siku zote huwa najiuliza kwa nini mnasahisha mitihani kwa pesa? Hilo ni jukumu lenu kulingana na taaluma yenu. Kwa hiyo wanajeshi au polisi wakitaka wasafishe bunduki nao wadai kulipwa?
Acheni ujinga fanyeni bure hilo ni jukumu lenu mnatakiwa kulipenda.
 

kaboli

JF-Expert Member
May 13, 2015
450
500
Siku zote huwa najiuliza kwa nini mnasahisha mitihani kwa pesa? Hilo ni jukumu lenu kulingana na taaluma yenu. Kwa hiyo wanajeshi au polisi wakitaka wasafishe bunduki nao wadai kulipwa?
Acheni ujinga fanyeni bure hilo ni jukumu lenu mnatakiwa kulipenda.
Chizi maarifa wewe! Ungeuliza ufafanuliwe kuliko kuleta haya mashudu.
 

mtzedi

JF-Expert Member
Dec 13, 2011
3,784
2,000
Mkuu kuwa na subira , ni kweli mfumo Wa malipo tokea mwezi wa saba haujafunguka. Hata huku Handeni watu tunamadai mbalimbali ila mfumo wa malipo unasumbua
Eti mfumo haujafunguka! Kwani unajigungua wenyewe ?
So ukijifungua mwaka 2050 kwa wahusika ni sawa tu?
 

Chakwale

JF-Expert Member
May 17, 2015
878
1,000
§Walimu tuna hali ngumuu..Walimuu
..tutajazua kitimtimuu..Walimuu.
..hadi wizara ya Elimuu..Walimuu
..nasi tuna majukumuu..Walimuu..
..Walimu.. Walimuu..Walimuu..§
Mwalimu kilio chako bila shaka kimesikika sababu Serikali Sikivu imo humu na wamekusikia..



























Mungu Ibariki Tanzania
Mungu Ibariki Chakwale
Mungu Ibariki Gairo
Mungu Ibariki Morogoro
 

Kwemdimu

Member
May 7, 2019
80
125
Nafikiri hujaelewa! Ni vema ukaulizwa ueleweshwe!

Kuna kazi za ndani zinazomhusu mwalimu kwa mujibu wa mkataba wake, atafundisha, atatoa mazoezi na mitihani katika darasa lake na pia ataisahihisha.

Mock na NECTA ni mitihani ya nje, hivyo mwalimu akiitwa kusahihisha ni lazima alipwe maana hiyo ni 'extra duty'

Askari analazimika kutimiza majukumu yake ya ndani, nae akitoka nje analazimika kulipwa, kwa mfano wanaolinda bank, au wakitoka nje ya kituo chake/wilaya.

Mwalimu Mstaafu.
Siku zote huwa najiuliza kwa nini mnasahisha mitihani kwa pesa? Hilo ni jukumu lenu kulingana na taaluma yenu. Kwa hiyo wanajeshi au polisi wakitaka wasafishe bunduki nao wadai kulipwa?
Acheni ujinga fanyeni bure hilo ni jukumu lenu mnatakiwa kulipenda.
 

Chrismoris

JF-Expert Member
Oct 27, 2017
13,237
2,000
Ninafurahi kujiunga na jamii forum,niende moja kwa moja kwenye hoja,tulisahisha mitihani ya mock mwezi wa 6 baada ya hapo tukaambiwa tutalipwa mpaka leo tumedai kwa Afisa elimu kimya
Walimu wa Tanzania mmezidi unyonge na mbaya zaidi hamna umoja ndani na wengi wenu ni wanafki na mamluki wa serikali.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom