Wale wote wanaozaa nje ya ndoa wafungwe!!!!!


M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,611
Points
1,500
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,611 1,500
Leo wakati nakuja kibaruani kwangu, ndani ya gari tulikuwa tunasikiliza radio na wakati huo walikuwa wanachambua magazeti na nikasikia stori iliyonichekesha sana.

Katika mchakato wa kukusanya maoni ya katiba kuna bwana mmoja amedai yeye kwenye katiba mpya anataka wale wote wanaozaa nje ya ndoa wafungwe (kwa maana ya mwanaume na mwanamke) Nikacheka na nikawaza ahead kidogo;
  1. Hivi kwa mfano hilo likipitishwa ni watu wangapi watafungwa?
  2. Maana ya hii ni kwamba hata wale walioko kwenye ndoa lakini wamewadunga mimba wa pembeni nao jela,
  3. Na sasa itabidi ipitishwe DNA test kwa wote ili kujua kama watoto waliozaliwa kwenye ndoa kweli ni wa baba hao walioko kwenye ndoa,
Hivi ni wangapi watabaki kuwa clean?
 
moto2012

moto2012

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
2,257
Points
1,500
moto2012

moto2012

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
2,257 1,500
Leo wakati nakuja kibaruani kwangu, ndani ya gari tulikuwa tunasikiliza radio na wakati huo walikuwa wanachambua magazeti na nikasikia stori iliyonichekesha sana.

Katika mchakato wa kukusanya maoni ya katiba kuna bwana mmoja amedai yeye kwenye katiba mpya anataka wale wote wanaozaa nje ya ndoa wafungwe (kwa maana ya mwanaume na mwanamke) Nikacheka na nikawaza ahead kidogo;
  1. Hivi kwa mfano hilo likipitishwa ni watu wangapi watafungwa?
  2. Maana ya hii ni kwamba hata wale walioko kwenye ndoa lakini wamewadunga mimba wa pembeni nao jela,
  3. Na sasa itabidi ipitishwe DNA test kwa wote ili kujua kama watoto waliozaliwa kwenye ndoa kweli ni wa baba hao walioko kwenye ndoa,
Hivi ni wangapi watabaki kuwa clean?
hahaa we utapona?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,913
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,913 2,000
Fikra ndogo kujaribu kuwaza mambo makubwa...
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,611
Points
1,225
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,611 1,225
Leo wakati nakuja kibaruani kwangu, ndani ya gari tulikuwa tunasikiliza radio na wakati huo walikuwa wanachambua magazeti na nikasikia stori iliyonichekesha sana.

Katika mchakato wa kukusanya maoni ya katiba kuna bwana mmoja amedai yeye kwenye katiba mpya anataka wale wote wanaozaa nje ya ndoa wafungwe (kwa maana ya mwanaume na mwanamke) Nikacheka na nikawaza ahead kidogo;
  1. Hivi kwa mfano hilo likipitishwa ni watu wangapi watafungwa?
  2. Maana ya hii ni kwamba hata wale walioko kwenye ndoa lakini wamewadunga mimba wa pembeni nao jela,
  3. Na sasa itabidi ipitishwe DNA test kwa wote ili kujua kama watoto waliozaliwa kwenye ndoa kweli ni wa baba hao walioko kwenye ndoa,
Hivi ni wangapi watabaki kuwa clean?
Wakifungwa nani atalea hao watoto...!
Maana serikali haiwezi kwa sababu tunawaona watoto wa mitaani kila kukicha............!:confused2:
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,497
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,497 2,000
mimi nitakuwa mmojawao wa watakaobaki
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Points
1,500
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 1,500
Leo wakati nakuja kibaruani kwangu, ndani ya gari tulikuwa tunasikiliza radio na wakati huo walikuwa wanachambua magazeti na nikasikia stori iliyonichekesha sana.

Katika mchakato wa kukusanya maoni ya katiba kuna bwana mmoja amedai yeye kwenye katiba mpya anataka wale wote wanaozaa nje ya ndoa wafungwe (kwa maana ya mwanaume na mwanamke) Nikacheka na nikawaza ahead kidogo;
  1. Hivi kwa mfano hilo likipitishwa ni watu wangapi watafungwa?
  2. Maana ya hii ni kwamba hata wale walioko kwenye ndoa lakini wamewadunga mimba wa pembeni nao jela,
  3. Na sasa itabidi ipitishwe DNA test kwa wote ili kujua kama watoto waliozaliwa kwenye ndoa kweli ni wa baba hao walioko kwenye ndoa,
Hivi ni wangapi watabaki kuwa clean?
Mbona tupo wengi tena sana....

Tatizo ni kwamba hata tukisema hivi watu hawatuamini na wengine wanaishia kutuchukia...

Tumeamua kunyamaza tu....

Kwani hukumsikia Mtambuzi...ten years bila kugusa mizigo ya nje....It's no joke ila watu wapo wengi!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Points
1,500
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 1,500
Sijui anawaza nini tu alietoa hayo maoni.

Msamehe bure AD,

Watanzania tulio wengi tumeamua kuwa kama ma-MC..a.k.a msema chochote...

Coordinationa ya vioungo iko ICU!!

Babu DC!!
 
moto2012

moto2012

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
2,257
Points
1,500
moto2012

moto2012

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
2,257 1,500
Hahahahaaaa mi nahisi naweza kubaki peke yangu tu
Unahisi? That's interesting!!
Ngoja tuone wadu wengine wanasemaje

Hii ikikubalika itafunga hata Mr. Msafiri, sidhani kama kinga ya Ikulu itaapply kwa hili jambo! nataman huyo aliyetoa hilo wazo ahojiwe tuweze kujua nini kipo nyuma ya pazia
 
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,611
Points
1,500
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,611 1,500
Baadae nilimuwaza huyo jamaa nikahisi kuna uwezekano mkubwa yeye ana watoto wa kike wengi, bahati mbaya jamaa wakapita nao wakawatia mimba halafu wakala kona. Mzee akawa na wazo la kuwatimua lakini mama akatia ngumu, so anawaona kila siku home na vitoto vyao anapata hasira lakini hana la kufanya
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Points
1,500
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 1,500
Hahahahaaaa mi nahisi naweza kubaki peke yangu tu

Usiwe na shaka...., hauko peke yako M'Jr

Tuko wengi sana....

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 1,225
Hii wengi watakwenda na lupango
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,776
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,776 2,000
loh!loh!loh!
maoni mengine bana!
sasa hapo si kutafutana ubaya ubayani lol!
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,383
Points
2,000
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,383 2,000
I support 100% kwanza dini hairuhusu.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,738
Points
1,225
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,738 1,225
Wakifungwa nani atalea hao watoto...!
Maana serikali haiwezi kwa sababu tunawaona watoto wa mitaani kila kukicha............!:confused2:
Serikali yenyewe haitabaki wote wataafungwa, viongozi ndio wanaongoza kwa kutotoa njee ya uwanja muulize baba mwanaasha na mzee wa katavi
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,583
Top