Wale waombaji wa Vyuo mwaka 2018/2019 karibuni hapa

Wale waombaji wa Vyuo mwaka 2018/2019 karibuni hapa

Msaada Wakuu form six nimepata Physics-E Chemistry-D Biology-C. Je niombe kozi gan na vyuo vipi ambavyo naweza kuchaguliwa. Natanguliza shukrani zangu
 
Msaada please
Phy-E Chem-D Bio-D nisome programme gani ambayo nitafanikiwa kupata mkopo kirahisi na ina soko kubwa la ajira.
Mapendekezo yako mkuu tunayahitaji
Hint.
Ualimu sitaki kusoma.
 
Mimi niliapply Udom mwaka Jana nikakosa, mwaka huu kila nikijiregister upya wanasema namba na email already registered, nikiweka na kureset password, inanambia imekubali ila nikisign in inaandika password yng IPO wrong, naomba msaada
 
Habari wakuu
Naombeni procedures za kufanya application online, nimeingia website ya TCU sioni sehemu ya kusign up kuna login. Au application zinafanywa direct vyuoni?
 
Habari wakuu
Naombeni procedures za kufanya application online, nimeingia website ya TCU sioni sehemu ya kusign up kuna login. Au application zinafanywa direct vyuoni?
Direct chuoni.
 
Mimi niliapply Udom mwaka Jana nikakosa, mwaka huu kila nikijiregister upya wanasema namba na email already registered, nikiweka na kureset password, inanambia imekubali ila nikisign in inaandika password yng IPO wrong, naomba msaada
Watafute kwa simu wanaoshuhulika na mfumo wa uombaji chuo huko UDOM watakupa maelezo mazuri.
 
Mimi niliapply Udom mwaka Jana nikakosa, mwaka huu kila nikijiregister upya wanasema namba na email already registered, nikiweka na kureset password, inanambia imekubali ila nikisign in inaandika password yng IPO wrong, naomba msaada
Mimi pia nlipatwa na tatizo Ilo ukiwapigia watakusaidia Mi wamenisaiia
 
Nimefungua account juzi UDOM online application na nikalipia elfu 10 ambapo walitaka namba yangu ya simu ya tigo na password wakakata pesa na kunipa kumb namba 90906970802 ila cha ajabu kule online kwa sasa naonekana sijalipa kwa sababu ile hatua ya kulipia haitoki
Nifanyeje ?
 
Jamani kuomba certificate ya ualimu mbona ukijaza taarifa then hamna option ya kuendelea?
 
Mimi nimeaply lkn nikitaka kuedit account yangu inagoma inasema bado huja apply na nikijaribu kuapply upya inasema already registered ukiwapigia nacte hawapatikani .sijui nifanyeje
 
Samahanini kwa kudandia ila jamani mwenzenu ninashinda siku ya pili Leo naangaika kutafuta msaada humu sijapata wa kujitosheleza

Tatizo langu lipo hivi nimechaguliwa kidato cha tano bagamoyo secondary mwaka huu ila kombi ya HKL na Kubadili mwaka huu TAMISEMI wamepandisha vigezo kwa masomo ya sayansi mpaka uwe na two ya point 20 na Mimi Nina 21

So nimeamua kupeleka nyumbani wazo LA chuo ila wanasema pesa nyingi
Je kuna uwezekano ukabadili badala ya kwenda shule ukafutwa na kupelekwa chuo na TAMISEMI wenyewe maana wanasema ukienda kuapply bila kupangwa na serikali pesa inakuwa nyingi nahitaji msaada wenu siku za kuripoti shule zimekaribia bado sina cha kufanya

check KCMC school of nursing bei ndogo haizid laki Sana uapply fasta huo ndo ushaur Wang mkuu
 
wakuu naombeni ushauri juu ya hzi kozi ni ipi iwe chaguo la kwanza na kwanini ni bora kuliko?!

bachelor of science in physics
bachelor of science in chemistry
bachelor of of science in general
chemical & processing eng.
 
Mwenye mawasiliano na Kilosa chuo cha Clinical officers naomba anisaidie
 
Back
Top Bottom