Wale waombaji wa Vyuo mwaka 2018/2019 karibuni hapa

Wale waombaji wa Vyuo mwaka 2018/2019 karibuni hapa

Kwenye maombi ya chuo online kupitia nacte,kuna kipengele cha malipo kinasema "pay 10,000 per instution" kwa huduma ya mtandao wa simu.Hapo nimeshindwa kujua,hiyo elf 10 unalipa kila unapotaka kuchagua chuo kingine katika machaguo yako? Na unalipa vp wakati ukilipa kwa njia ya simu,ile transaction code unayotumia mwanzo ndio inakutanbulisha nacte na kukupa usajili, kwa hiyo nitakuwa nachukua usajili kila muda kwa kufanya transaction kwenye mitandao ya simu?
Ukisoma muongozo wa nacte unasema chuo kimoja elfu 10. So ukitak kuomb chuo chengne itabidi ulipe tena.
 
Kwenye maombi ya chuo online kupitia nacte,kuna kipengele cha malipo kinasema "pay 10,000 per instution" kwa huduma ya mtandao wa simu.Hapo nimeshindwa kujua,hiyo elf 10 unalipa kila unapotaka kuchagua chuo kingine katika machaguo yako? Na unalipa vp wakati ukilipa kwa njia ya simu,ile transaction code unayotumia mwanzo ndio inakutanbulisha nacte na kukupa usajili, kwa hiyo nitakuwa nachukua usajili kila muda kwa kufanya transaction kwenye mitandao ya simu?

Unataka kuomba chuo gani na ngazi ipi ya kielimu ndugu ?
 
Karibuni vijana wote mnaotaka kuomba vyuo mwaka huu.
Kuwa free kuuliza chochote kile kuhusu fani unayotaka kusomea wapo wajuzi wengi humo JF wa kila fani.
Hizo chini ni Guidebook zitakazokuongoza wewe kujuwa chuo kilichoruhusiwa kuchukua wanafunzi mwaka huu na fani zinazopatikana.View attachment 804849View attachment 804850
Chief kuna Guidebook kwa ajiri ya watu wanaotaka kujiunga na elimu ya juu kupitia Equivalent Qualification?
 
Yeah ipo niliweka zote mbili hapo ila moja mods wameifuta
 
Mi naulizia kuhusu international affairs and diplomacy.kuna mtu alinambia ni ngumu sana.ni kweli ?
 
Kuna vyuo sijaviona katika hiyo list ina maana ndo vimechinjiwa baharini?
 
Maana kuna vyuo havijaruhusiwa kudahili so havimo humo
 
Msaada tafadhali nimeingia NACTE nimekuta categories hzo mbili kwa hyo wale wanaotaka kusoma mathalani (IT,CST,TEL,CIV n.k) wana apply wap?
Screenshot_2018-07-12-14-45-51.jpg
Screenshot_2018-07-12-14-46-22.jpg
 
Mimi Naomba kuuliza Kuhusu kUFANYA Application Za kada za IT,Tourism,agriculture, nazingine tofauti na kada za afya na elimu ,kwani nmejarbu kufanya application za IT lkn Option haipo kuna Afya na Elimu tu afu deadline ni moja jee? hzo kada zngine hawajafungua application au inakuwaje?/
 
Back
Top Bottom