Wale waombaji wa Vyuo mwaka 2018/2019 karibuni hapa

Wale waombaji wa Vyuo mwaka 2018/2019 karibuni hapa

remedy50

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2014
Posts
675
Reaction score
289
Uzi mzuri sn huu mkuu.Vip uombaji wa ualimu certificate upo vipi Kwa sasa?Na tetesi zipo vipi kuhusu muda wa kufungua dirisha la kuomba huko NACTE?
 
Washaanza toka tarehe 22 june mwisho tarehe 8 sept.
Vyuo vya serikal unaomba online na vya private unaomba direct chuon.
 
Chuo wanachotoa basic certificate ya human resources ikiwezekana wawe wana apply online, nimeona tpsc dar es salaam cumpus wanatoa ila sijajua dead line ya kuapply ni lini kwa intake ya july mwenye anajua msaada tafadhali
 
Chuo wanachotoa basic certificate ya human resources ikiwezekana wawe wana apply online, nimeona tpsc dar es salaam cumpus wanatoa ila sijajua dead line ya kuapply ni lini kwa intake ya july mwenye anajua msaada tafadhali
Kwa mujibu wa Nacte ni tarehe 8 sept mwisho.
 
Ok poa mkuu, ila km unajua chuo kinachotoa hiyo kozi niambie
 
Katika maisha tetu ya kuganga njaa ipi ni kozi bora ya kusomea kati ya psychology and counseling na nursing and midwifry?
 
Katika maisha tetu ya kuganga njaa ipi ni kozi bora ya kusomea kati ya psychology and counseling na nursing and midwifry?
Kwa sote lilivyo saivi nursing & midwif ni nzuri
 
Samahanini kwa kudandia ila jamani mwenzenu ninashinda siku ya pili Leo naangaika kutafuta msaada humu sijapata wa kujitosheleza

Tatizo langu lipo hivi nimechaguliwa kidato cha tano bagamoyo secondary mwaka huu ila kombi ya HKL na Kubadili mwaka huu TAMISEMI wamepandisha vigezo kwa masomo ya sayansi mpaka uwe na two ya point 20 na Mimi Nina 21

So nimeamua kupeleka nyumbani wazo LA chuo ila wanasema pesa nyingi
Je kuna uwezekano ukabadili badala ya kwenda shule ukafutwa na kupelekwa chuo na TAMISEMI wenyewe maana wanasema ukienda kuapply bila kupangwa na serikali pesa inakuwa nyingi nahitaji msaada wenu siku za kuripoti shule zimekaribia bado sina cha kufanya
 
Samahanini kwa kudandia ila jamani mwenzenu ninashinda siku ya pili Leo naangaika kutafuta msaada humu sijapata wa kujitosheleza

Tatizo langu lipo hivi nimechaguliwa kidato cha tano bagamoyo secondary mwaka huu ila kombi ya HKL na Kubadili mwaka huu TAMISEMI wamepandisha vigezo kwa masomo ya sayansi mpaka uwe na two ya point 20 na Mimi Nina 21

So nimeamua kupeleka nyumbani wazo LA chuo ila wanasema pesa nyingi
Je kuna uwezekano ukabadili badala ya kwenda shule ukafutwa na kupelekwa chuo na TAMISEMI wenyewe maana wanasema ukienda kuapply bila kupangwa na serikali pesa inakuwa nyingi nahitaji msaada wenu siku za kuripoti shule zimekaribia bado sina cha kufanya
Jaribu kucheki Chuo Cha Madini Dodoma, kina kozi nzuri tu na ada ni nafuu.
 
Jaribu kucheki Chuo Cha Madini Dodoma, kina kozi nzuri tu na ada ni nafuu.
Mkuu Mimi nilipendelea kusoma course hizi je pesa Yake ipo je?
Screenshot_2018-07-08-11-09-14.jpg
 
Samahanini kwa kudandia ila jamani mwenzenu ninashinda siku ya pili Leo naangaika kutafuta msaada humu sijapata wa kujitosheleza

Tatizo langu lipo hivi nimechaguliwa kidato cha tano bagamoyo secondary mwaka huu ila kombi ya HKL na Kubadili mwaka huu TAMISEMI wamepandisha vigezo kwa masomo ya sayansi mpaka uwe na two ya point 20 na Mimi Nina 21

So nimeamua kupeleka nyumbani wazo LA chuo ila wanasema pesa nyingi
Je kuna uwezekano ukabadili badala ya kwenda shule ukafutwa na kupelekwa chuo na TAMISEMI wenyewe maana wanasema ukienda kuapply bila kupangwa na serikali pesa inakuwa nyingi nahitaji msaada wenu siku za kuripoti shule zimekaribia bado sina cha kufanya
Hapa wameweka jinsi ya kubadili chuo na chuo au fani kwa fani. Sasa cjuwi kuhusu kubadili shule kwa chuo.
20180708_112854.jpg
 
Chuo wanachotoa basic certificate ya human resources ikiwezekana wawe wana apply online, nimeona tpsc dar es salaam cumpus wanatoa ila sijajua dead line ya kuapply ni lini kwa intake ya july mwenye anajua msaada tafadhali
TIA
 
Mamb Vip wana Jf
Naomba msaada kama kuna mtu ameshafanya application ya coz yoyote ya diploma chuo cha SUA tafadhali naomba anielekeze kwani me nmekwama inasumbua na nimesha lipia na hao wenyew namba zao hawapatikani tafadhal mweny kujua anisaidie..
 
Mamb Vip wana Jf
Naomba msaada kama kuna mtu ameshafanya application ya coz yoyote ya diploma chuo cha SUA tafadhali naomba anielekeze kwani me nmekwama inasumbua na nimesha lipia na hao wenyew namba zao hawapatikani tafadhal mweny kujua anisaidie..
Wait watakuja wajuzi hapa.
 
Kwenye maombi ya chuo online kupitia nacte,kuna kipengele cha malipo kinasema "pay 10,000 per instution" kwa huduma ya mtandao wa simu.Hapo nimeshindwa kujua,hiyo elf 10 unalipa kila unapotaka kuchagua chuo kingine katika machaguo yako? Na unalipa vp wakati ukilipa kwa njia ya simu,ile transaction code unayotumia mwanzo ndio inakutanbulisha nacte na kukupa usajili, kwa hiyo nitakuwa nachukua usajili kila muda kwa kufanya transaction kwenye mitandao ya simu?
 
Back
Top Bottom