Mbona mm nmeshaenda kufanya ya AMREF
Hahaaa ungewaambia wakakinge kisiman daaaaah ila haya mambo bnaMkuu baadhi ya hizi NGO ni kichefuchefu na upuuzi mtupu. Kwa mfano mimi nilifanya application pale IMA World Health, lakini kitu cha ajabu nikapigiwa simu na mtu anayejitambulisha kama HR akaniambia wanataka maji ya kunywa, kwahiyo niwatumie laki moja ili niitwe kwenye interview. Nikaona hawa kumbe wapuuzi tu.
Hahahaaaa rafu inafanyika katikati ya uwanja mara inawekwa penati, huwa nasikia tu kama huna refa wako jiandae kwa mfumo huuNGO hakuna udhibiti wa ajira, buti nyingi sana.