Wakuu vifurushi kwenye mtandao wa Azam vimekaaje?

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
May 25, 2015
5,472
2,000
Jana baada ya kusajili laini ya Azam nataka kuanza kuitumia baada ya kusikia sifa zake.

Wadau wanasema ina vifurushi vizuri na mtandao huko stable.

Mliotumia vipi mtandao wa internet mfano MB 500 wanauzaje hawa jamaa?

Natanguliza shukrani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom