Wakuu tuwe makini na wanawake wa humu

kitokololoo

JF-Expert Member
Nov 26, 2018
704
813
Wakuru wanaume wenzangu kuna nyuzi humu zinaandikwa sijui natafuta mume wakuu wengi wao ni wanaume yani wangese sana yani mwanaume unaandika nyuzi ya namna hyo unatogozwa na mwanaume mwenzako ase hii ikoje???

Mimi nimelizwa mpunga japo si mkubwa lakini mimi ni mnyamwezi ntakukogesha aibu kila sehem tafadhari naomba uombe msamaha maana picha zako zitaenea jf na insta na twitter fb nk kifupi utakoga aibu sana.

Picha ninazo namba zako za simu ninazo utakoga aibu unajiita Marry255..

Aibu inakuja si mda sita jari ww ni kidume au kimwanamke japo umekula elfu kumi na mbili tu lkn nitakukogesha aibu nakupa mda uombe samahani huu ni utoto na ujinga...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna midume misenge kweli humu unakubari mtongozo wa mwanaume mwenzako kabisa duh ila mm ksho narusha avator yake na picha zake zote na namba zake kama dada yake shauri yake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukijiingiza kichwa kichwa kulizwa kama KAWA, ila wastaarabu ni wengi humu tabia hiyo hawana kabisa huyo atakuwa ni CD.

Wakuru wanaume wenzangu kuna nyuzi humu zinaandikwa sijui natafuta mume wakuu wengi wao ni wanaume yani wangese sana yani mwanaume unaandika nyuzi ya namna hyo unatogozwa na mwanaume mwenzako ase hii ikoje???

Mimi nimelizwa mpunga japo si mkubwa lakini mimi ni mnyamwezi ntakukogesha aibu kila sehem tafadhari naomba uombe msamaha maana picha zako zitaenea jf na insta na twitter fb nk kifupi utakoga aibu sana.

Picha ninazo namba zako za simu ninazo utakoga aibu unajiita Marry255..

Aibu inakuja si mda sita jari ww ni kidume au kimwanamke japo umekula elfu kumi na mbili tu lkn nitakukogesha aibu nakupa mda uombe samahani huu ni utoto na ujinga...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom