Wakuu nimeibiwa laptop 2 kwenye gari

Wakuu nimeibiwa laptop 2 kwenye gari

wewe ndio mavi, machi noo, limbukeni.
mwafrika gani unajifanya hujui kuwa kuna tamaduni zetu za kiroho na zinafanya kazi.

unajifanya hujawahi kabisa kusikia tukio la nguvu za kijadi, mtu kulogwa. Haya mambo yapo.
Usimtukane jenga hoja.

Kama ushirikina upo kwanini mkipigwa mnakuja kulialia humu kuomba msaada, simuende huko kwenye hayo marohoyenu!!.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
We we muanmke ni mulozi, unawaendea wanaume kwa Waganga. Nakuona yua post like a Saint here.

"My pain may be the reason for somebody's laugh,but my laugh must never be the reason for somebody's pain"

Charlie Chaplin
 
Mwenzenu kuanzia leo nakoma kuheshimu au kuzivalue baadhi ya ID humu!...unaweza iheshimu sana id fulani kumbe makamasi kabisa...
Ushirikina?khaa!...hv kwann usiende tu kwenye vyombo husika wakamsaka mtuhumiwa?duh...
Hivi kwa Polisi hawa wa Bongo au Polisi wa Brunei??

ᴮᵉʷᵃʳᵉ ᵒᶠ ᵗʰᵉ ᶜᵒᵛⁱᵈ ⁻ ¹⁹ [emoji377]
 
Dawa zipo lakini zinakamata vizuri sana kama ulikuwa umeweka tego mapema!!

Pia ingesaidia kama vitu vilivyoibiwa vingekuwa na uhai (damu) kama kuku, Mbuzi nk

Unaweza kupata lakini wataalam ni wachache mno, sababu hukuweka mtego before..

Maduka ya wabemba watu wakiiba basi hupata kama kichaa hivi na kurudisha mali zote kwa muhusika.

Uchawi una masharti...na hata mchawi mwenyewe ama mganga akikiuka basi anakwenda na maji..
 
nimewahi shuhudia mtu akiibiwa watu wanaona ila wakaa kimya laptop na vyote vilivyokuwa kwenye begi vikaenda vichwa kwenye kibanda stendi ya daladala.

Nikamfata mwenye nayo nikamwambia Oya umeibiwa laptop jamaa sababu alikuwa amegonga mtu akasema basi tu sina la kufanya....

Nikawafata wale vibaka nikawaambia mnachofanya sio poa. Kila mtu akatawanyika kivyake....


Wizi huanzia na jamii inayotuzunguka wakijua ni mgeni utaibiwa hawasemi kitu. Ukiwa mwenyeji mwizi ataakanywa.
Kama mwizi katokea mbali ndio watamchoma na kumpiga akiwa wa hapo hapo hawamgusi kamwe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole Sana rafiki.Gari ulii-pack Africans sehemu gani mkuu.Nje ya bar au eneo gani? Maana miye nakaa eneo Hilo na ni mwenyeji.ili kesho nianze kuwapanga vijana wa eneo ulikoibiwa waanze kunusanusa na kudodosa kwa vibaka wa eneo ulikopack gari kwa ahadi KWAMBA walioiba wakirudisha,Tutawakatia kitu reasonable,na kwa ahadi pia KWAMBA hakutakuwa na mkono wa Sheria.Sema specifically ulipack eneo gani Africans na ILOKUWA around muda upi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hii ndio njia sahihi na vitu vyakw anaweza kuvipata
 
Habari zenu, jioni hii nilipaki gari maeneo ya africana mbezi beach, wamevunja na kuiba laptop mbili lenovo, na vitu vingine na pesa, nimekuja kwenu kwa yeyote atakaefuatwa kuuziwa naomba kwa msaada wako u nitaarifu

Na pia nauliza hivi naweza pata mganga wa jadi atakaeweza kunisaidia kumpata huyu mwizi? Maana wamenirudisha nyuma sana na kuna vitu na documents.muhimu sana.

Nawasilisha
Pole sana aisee kawatoe busha
 
Pole ndugu ushaur Tumia panado kama utakuwa na maumivu ya kichwa uchovu kukosa usingiz kupunguza mawazo na hasila

Achana na wajadi utatumikia mashetani na hautopata hizo mali kamurudie MUNGU utapata zaid ya hivyo


#tumiakiwatilifukunawamikonokwamajitililikacovid-19 inaepukika
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom