Wakuu nimeibiwa laptop 2 kwenye gari

Wakuu nimeibiwa laptop 2 kwenye gari

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Posts
3,558
Reaction score
2,714
Habari zenu, jioni hii nilipaki gari maeneo ya africana mbezi beach, wamevunja na kuiba laptop mbili lenovo, na vitu vingine na pesa, nimekuja kwenu kwa yeyote atakaefuatwa kuuziwa naomba kwa msaada wako u nitaarifu

Na pia nauliza hivi naweza pata mganga wa jadi atakaeweza kunisaidia kumpata huyu mwizi? Maana wamenirudisha nyuma sana na kuna vitu na documents.muhimu sana.

Nawasilisha
 
Pole Sana Mkuu hasa hizo documents zako za muhimu. Vibaka si watu wazuri.
Habari zenu, jioni hii nilipaki gari maeneo ya africana mbezi beach, wamevunja na kuiba laptop mbili lenovo, na vitu vingine na pesa, nimekuja kwenu kwa yeyote atakaefuatwa kuuziwa naomba kwa msaada wako u nitaarifu,
Na pia nauliza hivi naweza pata mganga wa jadi atakaeweza kunisaidia kumpata huyu mwizi? Maana wamenirudisha nyuma sana na kuna vitu na documents.muhimu sana.
Nawasirisha

Sent using Jamii Forums mobile app
Sishauri Sana kuhusu kutumia jadi kurejesha vitu Mali zako. Maana unaweza kujikuta unapoteza Mali nyingine kwa hiari.

@ mshana jr kuna mteja huku.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuibiana huku tunarudishana nyuma sana ..

Kuna msanii mmoja simkumbuki, alikula pesa ya Msukuma mmoja, akapigwa Busha...

Angefaa kukuunga na jamaa

"What is yours will always be yours no matter what "
 
Nawasirisha -nawasilisha wazaramo bwana vichomi kweli yaani naboreka sana mtu akiharibu lugha
Huyu ni msumbwa au msukuma sio mzaramo
Ushirombo iko kahama mzee.

Mkuu pole sana wezi some times unatamani umalizane nao bila kutoa taarifa kokote pale unapofanikiwa kumkamata.
 
Karibu mjini mzee..wenzio tulijifunza kipindi cha kuibiana mliman city...next time laptop week cjini ya siti au kwe buti....mji una njaa huu watu hate Corona hawaogopi ije kua uchawi
 
Habari zenu, jioni hii nilipaki gari maeneo ya africana mbezi beach, wamevunja na kuiba laptop mbili lenovo, na vitu vingine na pesa, nimekuja kwenu kwa yeyote atakaefuatwa kuuziwa naomba kwa msaada wako u nitaarifu,
Na pia nauliza hivi naweza pata mganga wa jadi atakaeweza kunisaidia kumpata huyu mwizi? Maana wamenirudisha nyuma sana na kuna vitu na documents.muhimu sana.
Nawasirisha

Sent using Jamii Forums mobile app
Una mda gani haujatoa sadaka?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sipati picha kbs kwenye hii jamii yetu Watz au ndio yale wanasema malezi, hulka ,

Mtu una laptop , gari hata kama ni ya kazini, nahisi utakuwa umeelimika au umesoma,
That means umestarabika, shida yangu

BADO UNAWAZA KUNA HUDUMA ZA WAGANGA WA JADI (KIENYEJI) KWELI ? ?
 
Sipati picha kbs kwenye hii jamii yetu Watz au ndio yale wanasema malezi, hulka ,

Mtu una laptop , gari hata kama ni ya kazini, nahisi utakuwa umeelimika au umesoma,
That means umestarabika, shida yangu

BADO UNAWAZA KUNA HUDUMA ZA WAGANGA WA JADI (KIENYEJI) KWELI ? ?


Na anaamini kbs mtuhumiwa atadhurika!!...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom