Wakuu nimeibiwa laptop 2 kwenye gari

Wakuu nimeibiwa laptop 2 kwenye gari

Mkuu kuwa specific Lenovo zako ni core ngapi, ,hdd,ram n.k , kwa style hii wauza Lenovo humu J F unwawekea kiwingu
Point..
Japo inachekesha[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kinyume na hapo watu watainyumbulisha anauza kimoja kimoja mpk iishe..
Ni yake lkn hana amani
 
Kuibiwa kusikie tuuu.....
Hakuna kitu inauma na kurudisha nyuma km hii...
Kuna siku nililizwa.....
Siku mbili Sitoki nje, nikitoka basi barabarani lazima niwe na mtu wa kunivusha....

Mm nasemaga...
Kama dhambi zinapangwa kwa viwango..
Basi akitoka muuaji inatakiwa aje mwizi....
HAWA BINADAMU NIWAKULAANI.
 
Pole sana sana Uncle
Habari zenu, jioni hii nilipaki gari maeneo ya africana mbezi beach, wamevunja na kuiba laptop mbili lenovo, na vitu vingine na pesa, nimekuja kwenu kwa yeyote atakaefuatwa kuuziwa naomba kwa msaada wako u nitaarifu

Na pia nauliza hivi naweza pata mganga wa jadi atakaeweza kunisaidia kumpata huyu mwizi? Maana wamenirudisha nyuma sana na kuna vitu na documents.muhimu sana.

Nawasilisha

"My pain may be the reason for somebody's laugh,but my laugh must never be the reason for somebody's pain"

Charlie Chaplin
 
Pole Sana rafiki.Gari ulii-pack Africans sehemu gani mkuu.Nje ya bar au eneo gani? Maana miye nakaa eneo Hilo na ni mwenyeji.ili kesho nianze kuwapanga vijana wa eneo ulikoibiwa waanze kunusanusa na kudodosa kwa vibaka wa eneo ulikopack gari kwa ahadi KWAMBA walioiba wakirudisha,Tutawakatia kitu reasonable,na kwa ahadi pia KWAMBA hakutakuwa na mkono wa Sheria.Sema specifically ulipack eneo gani Africans na ILOKUWA around muda upi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Gari yako haina uwazi chini ya kiti.....we next time weka hata kwe darshboard
 
Yaani mimi huwa namshangaa sana mtu anayesema nimeibiwa laptop au simu iliyokuwa na documents za muhimu sana. Kweli kwenye dunia ya sasa, ambapo kuna aina nyingi tu za kuback up documents zako tena nyingine zipo automatic ukiweka tu document kwenye simu inajiback up automatic.
Tumieni technology acheni ushamba wa kulia lia
 
Sipati picha kbs kwenye hii jamii yetu Watz au ndio yale wanasema malezi, hulka ,

Mtu una laptop , gari hata kama ni ya kazini, nahisi utakuwa umeelimika au umesoma,
That means umestarabika, shida yangu

BADO UNAWAZA KUNA HUDUMA ZA WAGANGA WA JADI (KIENYEJI) KWELI ? ?

Unaamini Mungu yupo?? Kama jibu lako ni ndio huna tofauti na mtoa mada hapo kama jibu lako ni hapana huamini Mungu yupo basi unasadiki maneno yako


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuibiwa kusikie tuuu.....
Hakuna kitu inauma na kurudisha nyuma km hii...
Kuna siku nililizwa.....
Siku mbili Sitoki nje, nikitoka basi barabarani lazima niwe na mtu wa kunivusha....

Mm nasemaga...
Kama dhambi zinapangwa kwa viwango..
Basi akitoka muuaji inatakiwa aje mwizi....
HAWA BINADAMU NIWAKULAANI.


🤣🤣🤣🤣🤣nimecheka balaaa.eti hadi upat mtu wa kukuvusha hahahaaha..kuibiwa kunauma jaman
 
Pole sana mkuu, gari yako haina tinted? Ni vizuri gari iwe na tinted kali au kama unaona sehemu haiko salama sana mizigo yako usiache ndani ya gari


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sipati picha kbs kwenye hii jamii yetu Watz au ndio yale wanasema malezi, hulka ,

Mtu una laptop , gari hata kama ni ya kazini, nahisi utakuwa umeelimika au umesoma,
That means umestarabika, shida yangu

BADO UNAWAZA KUNA HUDUMA ZA WAGANGA WA JADI (KIENYEJI) KWELI ? ?
Hapo kwenye ugangawa kienyeji ndio nimemzarau kabisa, he can't be smart.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom