mirna92
JF-Expert Member
- Feb 20, 2019
- 502
- 1,003
Sawa kaka jioni njema iwe kwako.Niko vyema namshukuru Mungu,
Sawa kaka jioni njema iwe kwako.Niko vyema namshukuru Mungu,
Sawa kaka jioni njema iwe kwako.
Asante sana, na kwako pia uwe na jioni njema yenye utulivu furaha na amani
Ahsante
WE TEMNE SPEAKING COMMUNITY MEAN HEAD OF THE CIRCUMCIZERS.Jina hili nililipata toka kwa kitabu kinaitwa unanswered cries,ambapo kuna mwanamke anaitwa yah posseh ambaye ni ngariba Mkuu,hivyo ushujaa na matendo yake yakanifanya nijiite hivyo
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] na ataipata very soonKuna viumbe huwa mnatafuta presha kwa lazima.
Kuna jirani yetu alikuwa na mawazo kama ya mtoa mada sema yeye ilikuwa mkewe akijifungua mtoto awe na komwe na chogo hapo hakuna kelele kati ya watoto wake watano mmoja hakuzaliwa na komwe wala chogo ilikuwa kila anapoludi kwenye ulevi wake ni fujo kwa mkewe anamtuhumu mtoto sio damu yake sababu hana chogo wala komwe 😀😀😀😀[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] na ataipata very soon
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] hiyo kaliKuna jirani yetu alikuwa na mawazo kama ya mtoa mada sema yeye ilikuwa mkewe akijifungua mtoto awe na komwe na chogo hapo hakuna kelele kati ya watoto wake watano mmoja hakuzaliwa na komwe wala chogo ilikuwa kila anapoludi kwenye ulevi wake ni fujo kwa mkewe anamtuhumu mtoto sio damu yake sababu hana chogo wala komwe [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Dunia ina maajabu hii 😀😀😀😀[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] hiyo kali