Wakuu ajira za polisi zinatoka lini?

Wakuu ajira za polisi zinatoka lini?

Anakisukari yule tena ma pressure yanamsumbua hatoboi 2028 tukiwa hai uje unirogee😎
😅😅 kuna wenye visukari mapadre kabisaa mkuu..

utashangaa hata kaka Muliro na Mafwele wana staafu na wanadunda na maisha yaoo hii ndio bongo iliyojawa na u snitch na kunafikianaa ..

dual lako halitofanya kazi mkuu 😅😅😅
 
Ila kaka kwenye interview level ya mkoa nimefika mara nne
Majina ambayo yanatumwa kureport CCP ni majina ya watu ambao hata kwenye interview hawapo

Na nina 30 this is my last opportunity for this year ndio maana nataka kutoa chochote maana nishaomba sana Mungu hakuna kitu mkuu

Sio kama napenda kufanya kosa but uhalisia kama huna connection ya uhakika kupata ni ngumu kaka
Waambie umeomba Mungu Mungu kakujibu washikishe 3m hao
 
What's goes around comes around msemo wa wahenga🏃
Kikwete hadi leo anadundaa tuu 😂😂😂.. mbona comes around goes around haindi kwakee..

nchi la ma snitch hili ndio maana vitu kama karma haviwork maana hamueleweki mnataka nini, na mtakamoaa sasa hivi mtabamizwaa hadi mnyeeee
 
Nakuambia mkuu achana na mambo ya Rushwa wala usitoe rushwa kama ridhiki yako ipo ipo tu.. Sijawai toa rushwa mkuu na sitokuja toa rushwa

Wewe acha uongo,mnasemaga sasa? Em mpe mwenzio ukweli nae apate kitengo avae sare, khaaah
 
Kijana wewe bado hujafunguka akili haaaahaa 😁

Bado sana upo kwenye UJITUKABEJA

POLE SANAAAAAA.

SISI WENGINE TUMESHA FANYA IZO KAZI NA TUKAONA SIO KAZI ZA WATU WENYE IQ

Jambo afande
Wazi afande

Nimepigiwa sana saluti na kuitwa AFISA yaah mpaka barabarani napigiwa saluti popote nilipo kua mpaka Leo vijana BAADHI Huwa wananiita afisaaa

Issue za kushika BUNDUKI juani kikakamavu sijui mambo ya majeshi utanidanganya nini

Mimi ndio nilikua nakaa na ROASTER book napanga Malindo yotee... Askari walio wengi ni WALEVI sanaaaaaa

Jikite kwenye kilimo 😁 😂 ndugu yangu na ufugaji wa kisasa

Ila wewee, 😂😂😂
 
Wewe acha uongo,mnasemaga sasa? Em mpe mwenzio ukweli nae apate kitengo avae sare, khaaah
Rushwa adui wa maendeleo ya taifa, na Rushwa umeina inavyoteketeza taifa sasa hivi ? Haya yanayo endelea ni matokeo ya rushwaa mkuu.. Kijana. ajiangalie sasa hivi tunakamata mtoa rushwa na mlaji
 
Ila wewee, 😂😂😂
Unaijua armour? Mimi nilikua ndio nakaa na funguo.

Sikuwai ogopa BUNDUKI hata siku moja..

October 29 na siku zilizo fuata kwa mara ya kwanza nikawa muoga wa BUNDUKI

Unajua nini nikiwa nyumbani na familia JIRANI na kwangu kulikua na polling station

Vijana wakaenda kuchukua tenti na kufanya vurugu wakaja askari saa mbili usiku zilipigwa RISASI

Dada wa KAZI akataka kuingia kwenye UVUNGU wa kochi IMAGINE vyuma vilipigwa kama tupo Kandahar 😊

Mpaka Leo nimeingiwa woga wa silaha japo wakati nipo huko nilikua siogopi chochote maana mpaka upige RISASI ni process uweke RISASI chember na usalama uweke On

Kwa uchache sana
 
Back
Top Bottom