Burn the bridge _Tz
JF-Expert Member
- Apr 15, 2021
- 2,319
- 6,878
- Thread starter
- #21
Dah fact kaka nimeelewaWewe utapigwa hiyo hela na kazi usipate. Nakuambia kama bro wako chukua taaadhari wengi wanaliwa hela zao na kufanya hivyo narudia ni kosa
Dah fact kaka nimeelewaWewe utapigwa hiyo hela na kazi usipate. Nakuambia kama bro wako chukua taaadhari wengi wanaliwa hela zao na kufanya hivyo narudia ni kosa
Ila kaka kwenye interview level ya mkoa nimefika mara nneDah fact kaka nimeelewa
mie mtiziii nimepata mboona , sema natapanga mambo kimya kimya kama Rambo au James Bond ama Jason Bourne, niwarudishie nchi lenu
Hiyo pesa kafuge NGURUWE wakifika 1000Ila kaka kwenye interview level ya mkoa nimefika mara nne
Majina ambayo yanatumwa kureport CCP ni majina ya watu ambao hata kwenye interview hawapo
Na nina 30 this is my last opportunity for this year ndio maana nataka kutoa chochote maana nishaomba sana Mungu hakuna kitu mkuu
Sio kama napenda kufanya kosa but uhalisia kama huna connection ya uhakika kupata ni ngumu kaka
SitakiHiyo pesa kafuge NGURUWE wakifika 1000
Nambie nikupe soko la uhakika
Kijana wewe bado hujafunguka akili haaaahaa 😁Sitaki
ungevumilia kidogo huenda ungekuwa CP kama mimi 😅😅Kijana wewe bado hujafunguka akili haaaahaa 😁
Bado sana upo kwenye UJITUKABEJA
POLE SANAAAAAA.
SISI WENGINE TUMESHA FANYA IZO KAZI NA TUKAONA SIO KAZI ZA WATU WENYE IQ
Jambo afande
Wazi afande
Nimepigiwa sana saluti na kuitwa AFISA yaah mpaka barabarani napigiwa saluti popote nilipo kua mpaka Leo vijana BAADHI Huwa wananiita afisaaa
Issue za kushika BUNDUKI juani kikakamavu sijui mambo ya majeshi utanidanganya nini
Mimi ndio nilikua nakaa na ROASTER book napanga Malindo yotee... Askari walio wengi ni WALEVI sanaaaaaa
Jikite kwenye kilimo 😁 😂 ndugu yangu na ufugaji wa kisasa
Sisi aina ya watu kama POLEPOLE hatuwezagiungevumilia kidogo huenda ungekuwa CP kama mimi 😅😅
Hakuna mtoto wa Tajiri atafanya kazi ya Unjagu mazee..sema watoto wa manjagu wanaendeleza kazi za ukoo..Sio rahisi Mkuu
Ingekuwa rahisi watoto wa masikini wangekuwa huko
Wanakwamishaje ukombozi?Ili kukwamisha ukombozi?
Ongeza Laki 5.Hivi kaka 3m kuhonga inaweza kutosha kumpa afisa yoyote ili akuingize jeshini?? Polis
nyie ndio tunawatafuta sasa , tuwanyooshe kama mbaoSisi aina ya watu kama POLEPOLE hatuwezagi
Kwa faida ya nani.. siku ukija kuelewa kua wewe ni kama ngazi ukichokwa/ wewe ni kaka toilet paper 🧻 unatumika then wanakuja kuku dumpunyie ndio tunawatafuta sasa , tuwanyooshe kama mbao
Bado unatamani kuwa police katika dhama hiziMbona muda unazidi kwenda?
Watu wa system tuambizane jamani tujiandae na chochote kitu mana mkono mtupu haulambwi
Dua la kuku hilo 😅😅Kwa faida ya nani.. siku ukija kuelewa kua wewe ni kama ngazi ukichokwa/ wewe ni kaka toilet paper 🧻 unatumika then wanakuja kuku dumpu
Unakua kidampa😀
Anakisukari yule tena ma pressure yanamsumbua hatoboi 2028 tukiwa hai uje unirogee😎Dua la kuku hilo 😅😅
Mshasema sana kwa watu kama mahita leo wapo wanaishi tuu ..
dudu la kwiyo halimpati mwewe