Wakristu wamekumbwa na nini huko Ulaya?

Wakristu wamekumbwa na nini huko Ulaya?

Sigonella Island

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Posts
13,479
Reaction score
40,852
Makanisa huko Ulaya ambako ndio watu wa mwanzo kupokea ukristo na baadae waliowatuma wamissionari kuja kuwalaghai Waafrica na kuwaingiza kwenye Imani yao ambayo Sasa wameanza kuwapeleka Sodoma na Gomora kwa ajenda kupunguza idadi ya watu duniani.

Wanashawishi ndoa ya jinsia Moja kati wanaume kwa wanaume na wanawake kwa wanawake jambo ambalo ni kinyume na Mila na desturi za Africa..waumini mlio kwenye hatari mjitafakari na kulinda kabla vizazi havijahariba

 
Hatari sana na hii mitandao ndio wamejaza ushawishi huko na bado kwa watoto wanawashambulia kuanzia mashuleni na majumbani katuni nyingi zinahamasisha ushoga
Kwasasa ukipata mtoto wa kiume, uanze mapema kumfundisha atambue uanamme wake

Lakini pia kumfundisha kutomruhusu mtu yeyote kumvua nguo ama kumchezea tupu zake

Lakini kumweleza kwamba ili mtoto azaliwe ni lazima yeye kama mtoto wa kiume aoe Mke (Mwanamke) ndiyo watazaa mtoto

Manake shetani yupo busy kuwarubuni ili kuwaondolea uanamme wao
 
Mhm binafsi naonaga hata hizi dini wamatumbi tu ndio wako serious nazo , huko urabuni watu wanafumuana , kulashisha na vocain kama hawana akili nzuri , dini ndio zimetuharibu wamatumbi
Dini zimeleta ustaarabu huku kwetu

Binafsi nimekulia kwenye hizo Imani, ikapelekea hadi kuchelewa kuanza kuzijua kei. Lakini pia imenijenga sana kiimani ukiachana na haya tunayoandika humu

Sio kama miaka hii, mtoto wa darasa la nne unakuta ameshaanza kutiana huko Mtaani
 
Dini zimeleta ustaarabu huku kwetu

Binafsi nimekulia kwenye hizo Imani, ikapelekea hadi kuchelewa kuanza kuzijua kei. Lakini pia imenijenga sana kiimani ukiachana na haya tunayoandika humu

Sio kama miaka hii, mtoto wa darasa la nne unakuta ameshaanza kutiana huko Mtaani
Miaka hii dini ndio imepamba moto wachungaji na mashek kutia vitoto na wake zawatu kawaida , maadili ya kiafrica kabla ya dini yalikua na unafuu mkubwa
 
Miaka hii dini ndio imepamba moto wachungaji na mashek kutia vitoto na wake zawatu kawaida , maadili ya kiafrica kabla ya dini yalikua na unafuu mkubwa
Mithali 22:6
"Mlee mtoto katika njia impasayo, Naye hataiacha, hata atakapokuwa mzee"

Anza kumjenga katika Umri mdogo, nina imani atakuwa kwa kimo na umri katika huo msingi

Sisi wengine tumelelewa hivyo, tumekuja kuanza mahusiano tupo Chuo Kikuu, ambapo tayari nilishakuwa mtu mzima wa kujua baya na zuri

Si unajua sisi tuliosoma zamani, enzi za kuanza Shule ukigusa masikio

Unaanza Chuo Kikuu na 25plus
 
Mithali 22:6
"Mlee mtoto katika njia impasayo, Naye hataiacha, hata atakapokuwa mzee"

Anza kumjenga katika Umri mdogo, nina imani atakuwa kwa kimo na umri katika huo msingi

Sisi wengine tumelelewa hivyo, tumekuja kuanza mahusiano tupo Chuo Kikuu, ambapo tayari nilishakuwa mtu mzima wa kujua baya na zuri

Si unajua sisi tuliosoma zamani, enzi za kuanza Shule ukigusa masikio

Unaanza Chuo Kikuu na 25plus
Mimi pia ni wazami babu , ila maadili ya kiafrika yapo vizuri mno
 
Hao mapunga ni kama magaidi tu.

Fanya huo ufuska kwa utashi wako pasi na kulazimisha wengine wapende unachofanya.

Hizo movement zao za kiwaki sana.
Wakristo wa Afrika wanawashangaa hao halafu wanakanyaga mafuta kwa mwamposa.
 
Mimi pia ni wazami babu , ila maadili ya kiafrika yapo vizuri mno
Hongera kama ulipitia njia zetu

Of course maadili ya zamani yalikuwa mazuri mno kwenye malezi ya watoto

Imagine mtoto wa kike analelewa akijua kwamba anaandaliwa kuwa Mama

Wakati sisi wa kiume ilikuwa tunalelewa Kwa kujua tunaenda kuwa Baba wa familia

Ndiyo maana ilikuwa ni kawaida Kijana wa kiume wa miaka 1972 kuanza kujijengea nyumba yake ya Kulala ya Chumba kimoja ama Chumba na sebule akiwa na miaka 15 ama 17

Unakuta nyumba yake ya tope huku ameezeka zake Majani

Ukifika miaka 21 tayari umeoa
 
Kuna nuru na giza vinashindana uko ulaya na marekani mfano mzuli ni Donald Trump uyu mtu amenyoka yuko upande wa nuru anapinga ushoga na ujinga wowote unaopingana na Mwenyezi Mungu,na ukija upande wa giza ndo tunawaona kina Biden,Obama yani kifupi chama cha Democratic awa ni wapinga Kristo na ushetani wote wao wanabariki.
 
Hongera kama ulipitia njia zetu

Of course maadili ya zamani yalikuwa mazuri mno kwenye malezi ya watoto

Imagine mtoto wa kike analelewa akijua kwamba anaandaliwa kuwa Mama

Wakati sisi wa kiume ilikuwa tunalelewa Kwa kujua tunaenda kuwa Baba wa familia

Ndiyo maana ilikuwa ni kawaida Kijana wa kiume wa miaka 1972 kuanza kujijengea nyumba yake ya Kulala ya Chumba kimoja ama Chumba na sebule akiwa na miaka 15 ama 17

Unakuta nyumba yake ya tope huku ameezeka zake Majani

Ukifika miaka 21 tayari umeoa
Hi ya kuoa mapema mimi nilichemka , bora hata ningekaa mpaka 30😅
 
Hi ya kuoa mapema mimi nilichemka , bora hata ningekaa mpaka 30😅
Hiyo ni nzuri, unapata watoto wako ukiwa Kijana na mwenye nguvu

Unajua miaka hii Kijana wa miaka 35 ama 29 unakuta hawezi kwenda hata round mbili Kwa kukosa nguvu

Miaka yetu, umri huo mkisema mnatafuta mtoto basi zinapigwa round nne ama tano za nguvu

Na hiyo ratiba inaendelea hadi Mke anamaliza Siku zote za hatari

Baada ya hapo, mnakaa mnasubiria kumwandalia jina Kijacho tu
 
Hawajaandamana kupinga?

Maana wanapenda kuandamana.
Wawaombe pro palestina wawasaidie kuandamana.
 
Back
Top Bottom