mansuly
JF-Expert Member
- Jul 27, 2016
- 247
- 145
Jamaa ni mtabe sio Siri anajua madudeJamaa yuko vizuri aliwahi kuja kupiga pindi kipindi Fulani huko Njombe!
Sikuwa kuona Jamaa anaweza kiasi kile!
Alirudi udsm kusoma petroleum
Jamaa ni mtabe sio Siri anajua madudeJamaa yuko vizuri aliwahi kuja kupiga pindi kipindi Fulani huko Njombe!
Sikuwa kuona Jamaa anaweza kiasi kile!
Alirudi udsm kusoma petroleum
Wewe sio TO hata mana ya most umeshindwa elewaacha uongo mbona mm sio lecture
Eti, why helcopter itengenezwe na fundi gereji wa tunduma ambaye sidhan kama amevuka form 4 huku tukiwa na T.O kwenye PCM, PGMMtoa mada anataka kujua mbona hawafanyi vitu vikubwa kulingana na akili yao vitakavyowafanya waonekane automatic
Au wewe ulihisi anataka awaone vipi mkuu? Naona umetaja jukwaa hahaa
DarasaniChuoni sio ofisini?
Alirudi chuo kusomaHuyu mara ya mwisho alikuwa anafunfisha tuition.
Sijui kama alirud shule baada ya kudisco
Nahisi ndo TO MAARUFU kuliko wote kwa miaka hii ya karibuni.
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Wengi tupo nao kwenye magroup ya kubet.
Hapa ndio shida mkuu.Eti, why helcopter itengenezwe na fundi gereji wa tunduma ambaye sidhan kama amevuka form 4 huku tukiwa na T.O kwenye PCM, PGM
Ina maana tangu UDSM ianzishwe, mpaka leo, hamna mtu mwingine aliyepiga GPA ya 5.0?Hujawahi kumsikia Mtu anaitwa Professor Ibrahim Haruna Lipumba?
Huyu kwa wasiojua ni Udsm one kwa GPA ya 5.0
Oh fair enough...Mjinga ni relative term na asiejua hilo ndio Mjinga kabisa
Hivi, kichwa wa T.O wa PCM, PGM na PCB chenye 'A' ya physics, unaweza kukifananisha na wale jamaa wa Mchikichini wanaopigisha pindi la physics?Jamaa ni mtabe sio Siri anajua madude
Oh fair enough...
What I meant ni kwamba kiwango cha ujinga wa lipumba ni kidogo ukilinganisha na kiwango cha ujinga wako, hata hivyo kiwango hiko kidogo ni kikubwa kuliko kile cha wajinga wote nilio wahi kutananao you excluded.
Yupo UDSM anapiga mining, mwaka wa 4 sasa hiviElias kiombo yupo wapi?
Siku hizi kapanda daraja kawa PropesaHujawahi kumsikia Mtu anaitwa Professor Ibrahim Haruna Lipumba?
Huyu kwa wasiojua ni Udsm one kwa GPA ya 5.0
hapa hata mimi nafikri tunamatatizo na elimu yetu au laa hatuna mazingira mazuri ya waha TO wetu kufanya kazi zao. vile vile ninaona ideology ya wasomi wengi siyo kumiliki company kubwa bali kuajiliwa na company kubwa na huko huwa wanaenda kuua vipaji vyao. huwa najiuliza mfano hapo TPDC(shirika la petrolium la tz) hapo ukiwa mtaaramu unakuwa kama watch dog tu kwani wanafanya utafiti wazungu na wao wanapelekewa riport tu. sina maana kuwa hawawezi kufanya utafiti wa mafuta bali hakuna pesa za kuendesha utafiti.Eti, why helcopter itengenezwe na fundi gereji wa tunduma ambaye sidhan kama amevuka form 4 huku tukiwa na T.O kwenye PCM, PGM