yomboo
JF-Expert Member
- May 9, 2015
- 6,225
- 4,906
Basi ni hasara sana maana sijawahi ona mtu mjinga mjinga kama huyo lipumba.
GPA ya 5.0 halafu unatumika kama t.paper
Basi ni hasara sana maana sijawahi ona mtu mjinga mjinga kama huyo lipumba.
sawa ngoja tuwaache wale. lakini unajua hata sisi divion 4 na 3 tunakula pesa maofisini tena mimi ofisi nilo makamu wangu nikichungulia cheti chake hadi natetemeka na magoti yanalegea kabasa.ulitaka kuwaona kwenye Siasa ndio ugundue hawakubahatisha!!
Ma Genius wapo wanakula pesa maofisini huko
vihi hakuna utaratibu wa kufutia vyeti watu ambao inaonyesha walipewa kimakosa?. mimi naona lipumba ni kumufutia vyeti vyake huyu. kwani hata sioni la maana kuwa na profesa kama huyu.GPA ya 5.0 halafu unatumika kama t.paper
Huyo alidisco COET nasikiaHahahaaaa
Wapi Eliasi TO 2006 from Tosa
miaka mingapiYupo udsm anamalizia degree yake ya petroleum engineering
Wewe ndiyo maana labda unapigika, siyo TO halisi, hata hapo juu mtu Kasema"most" wewe umedhani"All". Nina wasi wasi kama na wewe ulikuwa TO mwenzetu.acha uongo mbona mm sio lecture
duh ww sio TO mwenzangu kabisaWewe ndiyo maana labda unapigika, siyo TO halisi, hata hapo juu mtu Kasema"most" wewe umedhani"All". Nina wasi wasi kama na wewe ulikuwa TO mwenzetu.
Chuoni sio ofisini?hapana, wengi wanabaki vyuoni kuwa walimu
Ati wewe ndo ulikuwa T.O??[emoji38] huelewi hata maana ya 'most of them'?acha uongo mbona mm sio lecture
most of them ni wengi waoAti wewe ndo ulikuwa T.O??[emoji38] huelewi hata maana ya 'most of them'?
Yupo mtaani anakaa maeneo ya mzumbe sec ila nlickia anataka kwenda kupiga petroleum engineering pia ni mjasiriamali wa kuuza vitabuElias kiombo yupo wapi?
Elias kiombo yupo wapi?
Hahahaaaa
Wapi Eliasi TO 2006 from Tosa
Yupo udsm anamalizia degree yake ya petroleum engineering
DaaahYupo mtaani anakaa maeneo ya mzumbe sec ila nlickia anataka kwenda kupiga petroleum engineering pia ni mjasiriamali wa kuuza vitabu
Huyu babu hana elimu ya maisha.GPA ya 5.0 halafu unatumika kama t.paper
any way nilitarajia kupata taarifaa hata ya mmoja wao aliyefanya extra ordinary in real life. tafadhari mwenye taarifa hizo atusaidie
Huyu mara ya mwisho alikuwa anafunfisha tuition.
Sijui kama alirud shule baada ya kudisco
Nahisi ndo TO MAARUFU kuliko wote kwa miaka hii ya karibuni.
Jamaa yuko vizuri aliwahi kuja kupiga pindi kipindi Fulani huko Njombe!Mwaka 2014 tulikuwa na jamaa mmoja TO 2016 tosamaganga Elias kiombo PCM alikuwa akitufundisha advanced physics ila cjui Leo hii yuko Wap