Wake zetu punguzeni kelele majumbani

Wake zetu punguzeni kelele majumbani

Dawa ya hizo kelele ni kuzipuuza, kuwa bize na mambo yako na pata wasaa wa kucheza na watoto wako. Huyo Mheshimiwa Speaker mpotezee kama hayupo. Ukizidiwa Ashki tafuta "One Night Stand - No string Attached" piga show, maisha yasonge.
 
Ila kuna wanawake mavuvuzela si mchezo, ila kitu ambacho sijakielewa nani huwa chanzo cha kelele
 
Ni haki yao kupiga makelele pale inapotokea wanaume kufanya ndivyo sivyo. Kwa mfano usitegemee mwanaume uwe unarudi nyumbani umelewa na kula michemsho bar, afu nyumbani matumizi huachi ya kueleweka. Kwa hali kama hiyo kwa nini wasipige kelele?
 
Bonny nimepita tu Asprin (daah basi tu nimewaita mpate info info mnazozitaka)
ha ha ha ha utaishia kuzisoma tu kwenye magazeti husikii hata harufu yake ikikatisha

Leo nilikuwa bize na watakatifu. Wamenipa moyo na kunipongeza kwa kazi nzuri tunayoifanya...

Bonny hebu angalia page ya saba, hili tulilisahau???

Kelele, kelele, kelele....

Dah!!
 
Kuna jamaa katoa bonge la mkwara tumechafua uzi wake.
Leo nilikuwa bize na watakatifu. Wamenipa moyo na kunipongeza kwa kazi nzuri tunayoifanya...

Bonny hebu angalia page ya saba, hili tulilisahau???

Kelele, kelele, kelele....

Dah!!
 
Ili familia iendelea kuwa imara inatakiwa mmoja wenu anapopandisha hasira mmoja anatakiwa ashuke chini sio wote kupanda juu hapo mtakuwa speaker za mtaa
 
Hapo wanatimiza maneno 7000 kwa siku. Na utakuta hana wa kupunguzia ili atimize lengo
 
Back
Top Bottom