Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,951
- 183,519
Si ulikubali kwa shida na raha lkn?Aaah
Naambiwa mwanzo huwa wanakiwa wana behave vizuri
Ukisha mueka ndani tu ndio uhalisia una kuja
Si ulikubali kwa shida na raha lkn?Aaah
Naambiwa mwanzo huwa wanakiwa wana behave vizuri
Ukisha mueka ndani tu ndio uhalisia una kuja
Kwani makelele ni ya jirani?Kachaguliwa yeye si makelele yake.
Shida ni kama kuumwa, au kufiwaSi ulikubali kwa shida na raha lkn?
shida ni shida tu hata hiyo nayo ni shida.Shida ni kama kuumwa, au kufiwa
Siyo fujo [emoji1]
Yaani umesema kweli kabisa,ila utafiti niliofanya nimegundua wanawake ambao baba zao walikuwa wanatesa sana mama zao ni wakorofi sanaWengine basi tu ndivo walivo na kelele zao... Hata kitu kidogo wao wanapanda nacho juu
Umeoa mkuu?me nasema kwamba ulivomzoesha ndivyo atakavyokuwa siku zotee za maisha yenu. Mwanaume mwenzangu jitahidi saaana mwanamke aisiweze kukutabiri katika maisha yake yoote.
Yaani ni bora sana akilini mwake aweke ya kwamba ww ni jitu lisiloeleweka yaani akizingua hata kitu kidoogo tuu unaamsha vagi la hatari then siku nyingine akiharibu ama kufanya kosa kuubwa unampa pole tena kiupole tuu then unakula kimya.
Ila akishakujua ww hata akiropoka na kutokwa na mimaneno ya kashfa we uko kimya tuu ataona huyu jamaa vipi huyuu mbona hanionyeshi uanaume wake huyuu. Ikiwezekana siku ya siku unamchenchia unamkata kofi moja tuu yaani ni moja tuu ila la adabu(mpaka anakwenda chini)kisha unambembeleza mpaka basii.
Na kesho nako bado kelele kisa hujamletea mguu wa kukuMie kila nikirudi nyumbani mke wangu Faiza foxy ni makelele tuu mpaka anaboa..
Kelele zenyewe eti kisa sijamletea biscuits Lol!!
Siku hizi wanakimbilia ustawi ukifanya mzaha unaweza end a jelame nasema kwamba ulivomzoesha ndivyo atakavyokuwa siku zotee za maisha yenu. Mwanaume mwenzangu jitahidi saaana mwanamke aisiweze kukutabiri katika maisha yake yoote.
Yaani ni bora sana akilini mwake aweke ya kwamba ww ni jitu lisiloeleweka yaani akizingua hata kitu kidoogo tuu unaamsha vagi la hatari then siku nyingine akiharibu ama kufanya kosa kuubwa unampa pole tena kiupole tuu then unakula kimya.
Ila akishakujua ww hata akiropoka na kutokwa na mimaneno ya kashfa we uko kimya tuu ataona huyu jamaa vipi huyuu mbona hanionyeshi uanaume wake huyuu. Ikiwezekana siku ya siku unamchenchia unamkata kofi moja tuu yaani ni moja tuu ila la adabu(mpaka anakwenda chini)kisha unambembeleza mpaka basii.
naam,miaka zaidi ya 6 sasa npo mjengoni na tunasonga vyema mkuu!!Umeoa mkuu?
yap ni kweli jela sio sehemu mbaya ni mafunzo place na kama mwanaume hajawahi kuingia hata mahabusu ktk ulimwengu huu kuna darasa atakuwa amelivuka ,ila mazingira unatakiwa kuyajenga tangu mkiwa wachumba,yaani aamini we ndo mwanaume wakipekee ktk huu ulimwengu.Siku hizi wanakimbilia ustawi ukifanya mzaha unaweza end a jela
Kuna wengine ht ufanyeje kelele ni lazima. Yaan ni hulka yao. Kuna mmoja namfaham Aiseeee ni balaa. Asb mpk jioni ni kelele tu, anagomba ht bila kujua km huyu ni mme mpk huruma kwa mme.Hahahahaha! Hahahahaha! Mbona hutoi sababu ya hizo kelele? Au majukumu yako huyatimizi ipasavyo?
Wanawake hawajawahi kuwa "watu". Mwanamke ni mwanamke huo "utu" ameutoa wapi?Ckutukani,mimi ndo najitukana.
Narekebisha,"HAWA WATU".
Samahanini wadada wote hapa mjengoni.
Hata ww utakuq ukinipgia kelelePole sana mkuu
Ndio ubavu wako huo
Ulimchagua katika shida na raha
Pambana