Wake zetu punguzeni kelele majumbani

Wake zetu punguzeni kelele majumbani

Nipo kwenye gari narudi home, natamani nikute wamelala wote kwa jinsi kichwa kilivyochoka.
 
Hawa dawa yao ni kipigo tu,yaani unamkosakosa shoka la uso halafu unaenda kitaa unarudi saa 3 unamkuta mpolee.
 
Wengine basi tu ndivo walivo na kelele zao... Hata kitu kidogo wao wanapanda nacho juu
Yaani umesema kweli kabisa,ila utafiti niliofanya nimegundua wanawake ambao baba zao walikuwa wanatesa sana mama zao ni wakorofi sana
 
me nasema kwamba ulivomzoesha ndivyo atakavyokuwa siku zotee za maisha yenu. Mwanaume mwenzangu jitahidi saaana mwanamke aisiweze kukutabiri katika maisha yake yoote.
Yaani ni bora sana akilini mwake aweke ya kwamba ww ni jitu lisiloeleweka yaani akizingua hata kitu kidoogo tuu unaamsha vagi la hatari then siku nyingine akiharibu ama kufanya kosa kuubwa unampa pole tena kiupole tuu then unakula kimya.
Ila akishakujua ww hata akiropoka na kutokwa na mimaneno ya kashfa we uko kimya tuu ataona huyu jamaa vipi huyuu mbona hanionyeshi uanaume wake huyuu. Ikiwezekana siku ya siku unamchenchia unamkata kofi moja tuu yaani ni moja tuu ila la adabu(mpaka anakwenda chini)kisha unambembeleza mpaka basii.
Umeoa mkuu?
 
me nasema kwamba ulivomzoesha ndivyo atakavyokuwa siku zotee za maisha yenu. Mwanaume mwenzangu jitahidi saaana mwanamke aisiweze kukutabiri katika maisha yake yoote.
Yaani ni bora sana akilini mwake aweke ya kwamba ww ni jitu lisiloeleweka yaani akizingua hata kitu kidoogo tuu unaamsha vagi la hatari then siku nyingine akiharibu ama kufanya kosa kuubwa unampa pole tena kiupole tuu then unakula kimya.
Ila akishakujua ww hata akiropoka na kutokwa na mimaneno ya kashfa we uko kimya tuu ataona huyu jamaa vipi huyuu mbona hanionyeshi uanaume wake huyuu. Ikiwezekana siku ya siku unamchenchia unamkata kofi moja tuu yaani ni moja tuu ila la adabu(mpaka anakwenda chini)kisha unambembeleza mpaka basii.
Siku hizi wanakimbilia ustawi ukifanya mzaha unaweza end a jela
 
Siku hizi wanakimbilia ustawi ukifanya mzaha unaweza end a jela
yap ni kweli jela sio sehemu mbaya ni mafunzo place na kama mwanaume hajawahi kuingia hata mahabusu ktk ulimwengu huu kuna darasa atakuwa amelivuka ,ila mazingira unatakiwa kuyajenga tangu mkiwa wachumba,yaani aamini we ndo mwanaume wakipekee ktk huu ulimwengu.
Yaani isiwe kwake tuu hata ikitokea mtu analeta chengachenga kwa mwenza wako unamnyoosha ipasavyo,then unamwambia "this is for you"
Unajua always mwanamke anahitaji mwanaume anayejiamini
 
Hahahahaha! Hahahahaha! Mbona hutoi sababu ya hizo kelele? Au majukumu yako huyatimizi ipasavyo?
Kuna wengine ht ufanyeje kelele ni lazima. Yaan ni hulka yao. Kuna mmoja namfaham Aiseeee ni balaa. Asb mpk jioni ni kelele tu, anagomba ht bila kujua km huyu ni mme mpk huruma kwa mme.
 
Ckutukani,mimi ndo najitukana.

Narekebisha,"HAWA WATU".

Samahanini wadada wote hapa mjengoni.
Wanawake hawajawahi kuwa "watu". Mwanamke ni mwanamke huo "utu" ameutoa wapi?

Mwanaume pekee ndie anahesabiwa haki ya "utu" na si mwanamke.
 
Kurud nyumban mapema
N kosa la jinai
 
Back
Top Bottom