Wake zetu punguzeni kelele majumbani

Wake zetu punguzeni kelele majumbani

me nasema kwamba ulivomzoesha ndivyo atakavyokuwa siku zotee za maisha yenu. Mwanaume mwenzangu jitahidi saaana mwanamke aisiweze kukutabiri katika maisha yake yoote.
Yaani ni bora sana akilini mwake aweke ya kwamba ww ni jitu lisiloeleweka yaani akizingua hata kitu kidoogo tuu unaamsha vagi la hatari then siku nyingine akiharibu ama kufanya kosa kuubwa unampa pole tena kiupole tuu then unakula kimya.
Ila akishakujua ww hata akiropoka na kutokwa na mimaneno ya kashfa we uko kimya tuu ataona huyu jamaa vipi huyuu mbona hanionyeshi uanaume wake huyuu. Ikiwezekana siku ya siku unamchenchia unamkata kofi moja tuu yaani ni moja tuu ila la adabu(mpaka anakwenda chini)kisha unambembeleza mpaka basii.
Nouma kweli kweli
 
Dah...
IMG-20200322-WA0107.jpeg


Sent using Beretta ARX 160
 
me nasema kwamba ulivomzoesha ndivyo atakavyokuwa siku zotee za maisha yenu. Mwanaume mwenzangu jitahidi saaana mwanamke aisiweze kukutabiri katika maisha yake yoote.
Yaani ni bora sana akilini mwake aweke ya kwamba ww ni jitu lisiloeleweka yaani akizingua hata kitu kidoogo tuu unaamsha vagi la hatari then siku nyingine akiharibu ama kufanya kosa kuubwa unampa pole tena kiupole tuu then unakula kimya.
Ila akishakujua ww hata akiropoka na kutokwa na mimaneno ya kashfa we uko kimya tuu ataona huyu jamaa vipi huyuu mbona hanionyeshi uanaume wake huyuu. Ikiwezekana siku ya siku unamchenchia unamkata kofi moja tuu yaani ni moja tuu ila la adabu(mpaka anakwenda chini)kisha unambembeleza mpaka basii.
Neno

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naleta huu uzi kwa niaba ya wanaume wenzangu. Kiukwel tunapenda sana kurudi nyumbani ila tukirudi mapema kelele ni nyingi kuliko kuachwa upumzishe akili.

Kama wewe ni mwanamke punguza kelele sisi wanaume tuwahi kurudi nyumbani*!
Hii kitu ni SUMU kali sana katika mahusiano. Wanawake wenzangu tubadilike kwa ajili ya furaha zetu na mahusiano tuliyonayo.
 
Shukuru kama mke anaongea ndani..kama mke haongei ana mwanaume nje!.
If you know you know!.
 
Tushachoka kelele zenu. Mambo yenyewe hamna basi KERO tu nyumbani. Yaan inabd mtu uvute hisia za mhudumu wa bar kumbe upo na wife. Aisee
 
Back
Top Bottom