Wakazi wa wilaya ya Masasi,mbunge chaguo lenu 2020 si mwingine bali ndugu Abdulwahid Ibrahim Khatau,picha chini...

frankkimario

frankkimario

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2018
Messages
241
Points
250
frankkimario

frankkimario

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2018
241 250
Huyu ni mtoto wa meneja wa zamani wa NBC Urambo na mzawa wa Masasi,Ibrahim Salumu Khatau na mama yake karani wa bank ya NBC Isike Tabora na baadae Urambo Bi.Stella Ezekiel,wote ni marehemu sasa

Pia ni ndugu na aliekuwa mkuu wa wilaya ya Lindi na baadae Mafia DrAhamed Khatau

Pia ni ndugu wa mkazi maarufu wa Masasi ndugu Kidevu

Ni msomi aliesomea shule ya msingi Mkomaindo Masasi na baadae chuo cha IFM akichukua kozi ya IT yaani computer,anajua maisha yote ya shida na raha na ni kipenzi cha wengi Urambo na hata mkoani Tabora na singida

Kwenye kampeni ikiwa mtampitisha nawahaidi ataandamana na nguli wa muziki wa bongo fleva na kughani mashairi Rayvan waweza msikiliza kwenye wimbo wa iyena akishirikiana na Diamond

Haji mnara msemaji wa timu ya Simba akiwa kwenye mahafali ktk shule ya Mwema pre school alisema kipaji chake ni mdomo hivyo mkimzuia mtaharibu ila mimi nasema kipaji changu ni kuwa na mwandiko mzuri Tanzania

Instagram:kaukwaju
 

Attachments:

Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
2,635
Points
2,000
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
2,635 2,000
Yupo chama gani Kwanza? Yule mbunge wa sasa hivi Chuachua ovyo sana alikua MTU nzuri mwenye kujali watu,nakumbuka alinifundishaga tuition nipo form 3 somo la kiswahili na tunaishi mtaa mmoja,baada ya kuingia CCM na kupata ubunge kawa mjumbe ndio kila kitu ndio ovyo sana MaCCM
 
Mwaikibaki

Mwaikibaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2015
Messages
1,353
Points
2,000
Mwaikibaki

Mwaikibaki

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2015
1,353 2,000
Ana undugu gani na yule khatsu ambaye alikia diwani wa CUF kama sikosei..kule masasi.?
 
frankkimario

frankkimario

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2018
Messages
241
Points
250
frankkimario

frankkimario

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2018
241 250
Huyo nndie
Ana undugu gani na yule khatsu ambaye alikia diwani wa CUF kama sikosei..kule masasi.?
ndie kidevu ni baba yake mkubwa Ila huyu ni zao LA chama tawala
 
B

BRN

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2013
Messages
1,257
Points
2,000
B

BRN

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2013
1,257 2,000
Maarufu Tabora halafu anaenda kugombea ubunge Masasi, halafu kuna kitu hukifahamu..Masasi ina majimbo ya uchaguzi matatu ila maelezo yako ni kama vile Masasi ni jimbo moja...bora uende ukagombee huko Uvinza.
 
sengobad

sengobad

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
1,875
Points
2,000
sengobad

sengobad

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2017
1,875 2,000
Hakuna haja ya kuwa na Wabunge, jiulize wamefanya nin katka miaka 4 iliyopita? au ni kitu gani kililetwa na serikali wakakikataa?
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
23,591
Points
2,000
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
23,591 2,000
Natumaini wana vya kutumia kusoma habari yako hii.. eeeeeh
 
kiraremapojoni

kiraremapojoni

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2018
Messages
343
Points
500
kiraremapojoni

kiraremapojoni

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2018
343 500
Bwana Yesu ampiganie kwenye haya majukumu mapya mnamo mwaka 2020. nitamsindikiza siku ya kumuapisha
 
MzaramoTz

MzaramoTz

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2017
Messages
800
Points
1,000
MzaramoTz

MzaramoTz

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2017
800 1,000
Imekuwa kama haya mabasi ya abiria yakishaua watu tu yanabadilisha jina yanaendeleza biashara kwa mgongo wa jina jingine tofauti.
 
Mtukutu wa Nyaigela

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2018
Messages
1,209
Points
2,000
Mtukutu wa Nyaigela

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2018
1,209 2,000
Yupo chama gani Kwanza? Yule mbunge wa sasa hivi Chuachua ovyo sana alikua MTU nzuri mwenye kujali watu,nakumbuka alinifundishaga tuition nipo form 3 somo la kiswahili na tunaishi mtaa mmoja,baada ya kuingia CCM na kupata ubunge kawa mjumbe ndio kila kitu ndio ovyo sana MaCCM
Kiswahili unasoma tuition. Makubwa!!
 
Fiati

Fiati

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
946
Points
1,000
Fiati

Fiati

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
946 1,000
We hovy kweli Huyo burushi akagombee Uyui Masasi hatumtaki.Mwambie Kama anvyovisenti kidogo atafute mahali akawekeze kuliko kuja kubeti Masasi.
 

Forum statistics

Threads 1,315,048
Members 505,132
Posts 31,846,361
Top