Wakazi wa wilaya ya Masasi,mbunge chaguo lenu 2020 si mwingine bali ndugu Abdulwahid Ibrahim Khatau,picha chini...

Arabi Nanjewa

Arabi Nanjewa

Verified Member
Joined
Sep 22, 2017
Messages
297
Points
500
Arabi Nanjewa

Arabi Nanjewa

Verified Member
Joined Sep 22, 2017
297 500
Pamoja na kuwa chuachua perfomance yake hairidhishi masasi ila kwa namna ulivomuelezea huyo mtia nia wako, basi chuachua ataongoza milele masasi
 
B

Bensonpeace

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2017
Messages
342
Points
500
B

Bensonpeace

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2017
342 500
Yupo chama gani Kwanza? Yule mbunge wa sasa hivi Chuachua ovyo sana alikua MTU nzuri mwenye kujali watu,nakumbuka alinifundishaga tuition nipo form 3 somo la kiswahili na tunaishi mtaa mmoja,baada ya kuingia CCM na kupata ubunge kawa mjumbe ndio kila kitu ndio ovyo sana MaCCM
Kimsingi wana masasi hatuchaguliwi mtu pia hatuna historia ya kuwachagua watu wa dizaini hiyo labda aende kwa wamakonde sio kwa wamakua
 

Forum statistics

Threads 1,315,048
Members 505,132
Posts 31,846,404
Top