Wakati wowote kuanzia sasa sitashangaa kusikia Chama cha Kijani Kimeitisha kikao cha dharura cha kamati kuu

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
36,577
Points
2,000

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
36,577 2,000
Kama headingi inavyojieleza,hivi ndivyo watu hawa wanaweza kufanya wakati wowote ule kuanzia sasa lengo likiwa ni kujaribu kusafisha hali ya hewa na baadae watoke hadharani na kupiga picha ya pamoja lengo likiwa ni kupeleka ujumbe kwa umma kuwa hali ya mambo ndani ya chama ni shwari ingawa si kweli.

Vile vile msije kushangaa kusikia walalamikaji wakigeuziwa kibao kwa kututomia vikao halali vya chama kushughulikia malalamik yao na badala yake wametoa malalamiko yao nje ya utaratibu wa chama hivyo nao wao kuishia kupewa onyo.

Hata hivyo,niwaambie tu kuwa kikao hico,endapo kitafanyika,itakuwa ni hadaa tu ya kisiasa na kujaribu kupeana matumaini ambayo hayapo na kikao kikiisha na wakishatawanyika, malumbano na minyukano vitaendelea chini kwa chini kwani ufa teyari ni mkubwa na vinyongo vya muda mrefu vimetamalaki japo watu walikuwa kimya ila wakiwa na maumivu rohoni.

Mwacheni Jiwe na vibaraka wavune walichopanda kwani huu ndio wakati wenyewe.
 

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
17,487
Points
2,000

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
17,487 2,000
Ukisoma ule waraka kwa makini zaidi unaona kuna mambo makubwa mno yapo ndani yake ambayo hayakusemwa waziwazi... kifupi tu ni kwamba kuna mambo hayaendi sawa kiuongozi kitaifa.

Ni wakati wa CCM ku-act on it sababu wajibu wa CCM ni kuhakikisha nchi ipo salama na wananchi wake wanatembea kifua mbele sababu CCM ndiyo mtawala halisi wa nchi aliyepigiwa kura...sasa basi kuwaachia watu wa hovyo kuropokaropoka shutuma nzito nzito bila ushahidi ni hatari sana tena mbaya zaidi bila kuchukuliwa hatua za kisheria hii dalili ya udhaifu.

Lazima chama kisimame wima, ni muda sasa wa CCM kutoa makucha yake, hata kama ikibidi kigoda kubetuliwa for the better Tanzania bac sawa!!

CCM kazi ipo ..mchuzi umeshamwagika na Ugali huu lazima uishe....sasa utaishaje ishaje hiyo siyo kazi yetu....
 

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
5,114
Points
2,000

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
5,114 2,000
Kama headingi inavyojieleza,hivi ndivyo watu hawa wanaweza kufanya wakati wowote ule kuanzia sasa lengo likiwa ni kujaribu kusafisha hali ya hewa na baadae watoke hadharani na kupiga picha ya pamoja lengo likiwa ni kupeleka ujumbe kwa umma kuwa hali ya mambo ndani ya chama ni shwari ingawa si kweli.

Hata hivyo,niwaambie tu hio itakuwa ni hadaa ya kisiasa na kujaribu kupeana matumaini ambayo hayapo na kikao kikiisha na wakishatawanyika, malumbano na minyukano vitaendelea chini kwa chini kwani ufa teyari ni mkubwa na vinyongo vya muda mrefu vimetamalaki japo watu walikuwa kimya ila wakiwa na maumivu rohoni.

Mwacheni Jiwe na vibaraka wavune walichopanda kwani huu ndio wakati wenyewe.
Sidhani kama kutakuwa na hicho kikao pamba ziko nyingi
 

chikanu chikali

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
905
Points
1,000

chikanu chikali

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
905 1,000
Kama headingi inavyojieleza,hivi ndivyo watu hawa wanaweza kufanya wakati wowote ule kuanzia sasa lengo likiwa ni kujaribu kusafisha hali ya hewa na baadae watoke hadharani na kupiga picha ya pamoja lengo likiwa ni kupeleka ujumbe kwa umma kuwa hali ya mambo ndani ya chama ni shwari ingawa si kweli.

Hata hivyo,niwaambie tu hio itakuwa ni hadaa ya kisiasa na kujaribu kupeana matumaini ambayo hayapo na kikao kikiisha na wakishatawanyika, malumbano na minyukano vitaendelea chini kwa chini kwani ufa teyari ni mkubwa na vinyongo vya muda mrefu vimetamalaki japo watu walikuwa kimya ila wakiwa na maumivu rohoni.

Mwacheni Jiwe na vibaraka wavune walichopanda kwani huu ndio wakati wenyewe.
Watajijuuuuu
 

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
3,593
Points
2,000

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
3,593 2,000
Ukisoma ule waraka kwa makini zaidi unaona kuna mambo makubwa mno yapo ndani yake ambayo hayakusemwa waziwazi... kifupi tu ni kwamba kuna mambo hayaendi sawa kiuongozi kitaifa.

Ni wakati wa CCM ku-act on it sababu wajibu wa CCM ni kuhakikisha nchi ipo salama na wananchi wake wanatembea kifua mbele sababu CCM ndiyo mtawala halisi wa nchi aliyepigiwa kura...sasa basi kuwaachia watu wa hovyo kuropokaropoka shutuma nzito nzito bila ushahidi ni hatari sana tena mbaya zaidi bila kuchukuliwa hatua za kisheria hii dalili ya udhaifu.

Lazima chama kisimame wima, ni muda sasa wa CCM kutoa makucha yake, hata kama ikibidi kigoda kubetuliwa for the better Tanzania bac sawa!!

CCM kazi ipo ..mchuzi umemwagia na Ugali lazima lazima uishe, sasa utaliwaje liweje mimi simo?

Hujui kwa jinsi ninavyoomba Mungu hicho kigoda kibetuliwe ni Mungu anajua.................... na zile nyara za serikali alivyogawa juzi kama mahindi yake aliyoyalima shambani mmmmh kila mtu alichoka
 

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2018
Messages
5,366
Points
2,000

Nanye Go

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2018
5,366 2,000
Hahaha na kufa hafi,hata kuugua pia haugui mtachoka, mpaka amalize muda wake hahaha mtakuwa mmlelia hadi kamasi zimekauka.
Mwacheni tu kesha shindikana.
 

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
19,317
Points
2,000

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
19,317 2,000
Kumbe kweli ccm kuna Waka moto
Ccm kadri itikisikavyo ndivyo iimarikavyo!

Wazee wa Chama watamwambia Mkuu kuwa hofu anayotenegenezewa na Wahalifu lengo lake ni kumuweka mbali na Wastaafu ili mwishowe abaki peke yake ili wamyumbishe

Rais ataeleweshwa na Inshallah ataelewa
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
69,686
Points
2,000

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
69,686 2,000
Kama headingi inavyojieleza,hivi ndivyo watu hawa wanaweza kufanya wakati wowote ule kuanzia sasa lengo likiwa ni kujaribu kusafisha hali ya hewa na baadae watoke hadharani na kupiga picha ya pamoja lengo likiwa ni kupeleka ujumbe kwa umma kuwa hali ya mambo ndani ya chama ni shwari ingawa si kweli.

Hata hivyo,niwaambie tu hio itakuwa ni hadaa ya kisiasa na kujaribu kupeana matumaini ambayo hayapo na kikao kikiisha na wakishatawanyika, malumbano na minyukano vitaendelea chini kwa chini kwani ufa teyari ni mkubwa na vinyongo vya muda mrefu vimetamalaki japo watu walikuwa kimya ila wakiwa na maumivu rohoni.

Mwacheni Jiwe na vibaraka wavune walichopanda kwani huu ndio wakati wenyewe.
Ulitaka wakifute chama?
 

Forum statistics

Threads 1,392,594
Members 528,644
Posts 34,112,236
Top