Wakaniambia, 'Shemeji piga mzigo…'!

Wakaniambia, 'Shemeji piga mzigo…'!

Yaaaaaaaaaaaaani! umenikumbusha mbali sana ya kupanga geto, mnashindana kuweka vitu vya thamani ndani, nakumbuka frige yangu ya kwanza nilinunuliwa hapo AC GOMES kwenye jengo la Ali hasan mwinyi, sijui sasa hivi linaitwajwe, liko mkabala na mahakama ya kisutu, na kabati languo . nilikuwa nakaaa mitaa ya sinza karibu na flat za BOT, we acha tu, nilikuwa najiona ile mbaya, nikapata kibarua Tanesco , unanitaka. hahahahaah, Loh.
acha tu mwaya tulianziaga maisha sinza tupo wengi sana mie nilipangaga pale karibu na white inn miaka ile tena nilimudu kuish na wadogo zangu 2 basi lol! enzi hizo frige ni za westpoint nilinunuaga kwa mhindi mmoja kkoo, kabati la nguo nilichongaga kwa fundi mwenge pamoja na kitanda. basi nilijiona usipime mchumba akija kwangu anakuta nimeamba kwa pink pink ila engo nilikuwa naraha usipime. nakumbuka na kajiko kangu ka plate moja maskini na a mkaa na likuwa nyumba ya kaupanga huruhusiwi kutumia jiko la umeme. mweheeeee!

soon alipokuja baba klein kwa kiherehere cha kuanza maisha nikaanza lol! ikabidi niondoke manake niliisha na wadogo zangu nikaanze maisha mm na yeye sasa kama vile sikuwa na kitu. but
 
Dah Bro ulitia huruma sana hapo mwishoni...... Ila Kaka yako alikukatia uhondo wa gari mapema...... Ila imegeuka na kuwa historia tamu, raha kukumbuka tu..... Halafu ulivyofika Arusha ukaenda kuzua kasheshe jingine hahahaha we umeshindikana kweli
Ya Arusha muulize Preta, Nyamayao na marejesho...
Niliwakosakosa kwenye mbilinge zangu za kuwania vibinti maana walikuwa bado viduchu hata hawajavunja ungo wanapika pika michanga.........
 
Last edited by a moderator:
Cherating-Beach5_Lunch-friends_gyscha-rendy-used-with-permission.jpg

Walikuwa wawili na mzungu mmoja...............

Hadi leo sijui yule binti yuko wapi. Maana niliacha kazi na kwenda kusoma mkoani Arusha. Nashukuru hakujua ninaishi wapi pale Mwenge. Hata hivyo nilijifunza mengi, lakini kubwa zaidi nilijifunza kujiamini na ndio maana hadi leo mtu akiniliza nakaa wapi na ninafanya kazi gani ninamwambia ukweli kwamba ninaishi Mwanayamala kwa Kopa na ninafanyakazi ya Kuuza kahawa mjini.

Umenichekesha sana mkuu, kati ya hawa kwenye picha yeye ni yupi? Na kama ulipotezana nae tangu kipindi kile hii picha uliipataje? Au haujaacha fix mkuu, ila ng'ombe hazeeki maini....
 
Mtambuzi huwa unaiburudisha sana na finction zako! hongera sana hahahahahah!! weewe!
 
acha tu mwaya tulianziaga maisha sinza tupo wengi sana mie nilipangaga pale karibu na white inn miaka ile tena nilimudu kuish na wadogo zangu 2 basi lol! enzi hizo frige ni za westpoint nilinunuaga kwa mhindi mmoja kkoo, kabati la nguo nilichongaga kwa fundi mwenge pamoja na kitanda. basi nilijiona usipime mchumba akija kwangu anakuta nimeamba kwa pink pink ila engo nilikuwa naraha usipime. nakumbuka na kajiko kangu ka plate moja maskini na a mkaa na likuwa nyumba ya kaupanga huruhusiwi kutumia jiko la umeme. mweheeeee!

soon alipokuja baba klein kwa kiherehere cha kuanza maisha nikaanza lol! ikabidi niondoke manake niliisha na wadogo zangu nikaanze maisha mm na yeye sasa kama vile sikuwa na kitu. but
Kumbe ni wewe niliyekuwa nakumendea kipindi kile ukanitolea nje kwa sababu nilikuwa naosha magari pale Sinza Makaburini....
Binti mbaya wewe, sasa nimekujua...............
 
Kumbe ni wewe niliyekuwa nakumendea kipindi kile ukanitolea nje kwa sababu nilikuwa naosha magari pale Sinza Makaburini....
Binti mbaya wewe, sasa nimekujua...............

ivi kweli kabisaaa ulitegemea eti mwosha magari anirushie ndoana mie?
kuna watu wengine wakikutongoza ni wmekushusha hadhi atiii. mfano mwokota makopo ama konda anakutongoza haalfu unakuta ni mtu wa matawi unaweza kwenda kuogea still wire usifanye mchezo.
 
Hahaaaaa haaaaa Mtambuzi.. I'm back ila nimeumbuka lol

Kweli assumption ni mbaya sn "wakaniambia shemeji piga mzigo" mi huyoooooo nikawaza mengine lol.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Tehetehetehe kuishi kwa uongo ni gharama sana bora yalikutokea puani maana ungeendelea kudanganya mpaka leo! msalimie Ngina.
 
Eh, bwana Jiwe Linaloishi, mie enzi zangu nilikuwa mzee wa seleka kwa kuwania vibinti, yaani nilikuwa hodari wa kutega mitego balaa na ikipachuka nahama kambi.

Nilikuwa nacheza na maeneo ya Chuo Kikuu, Mikocheni na Kawe kwa wazungu, na mzee mzima nina Mark II ya Mjeda mbona vimwana wa geti kali walinikomaje...........

Acheni tu nipumzike kwa sasa maana nimeona mengi

kweli mkuu kila zama na mambo yale, enzi za kutokuwa na simu wengi tulikuwa wahanga sana siku hizi mambo yamekuwa poa sababu unachekecha kwanza mnara unasoma wapi ili usijegonganisha bajaji.

kweli vipochi manyoya vilikukoma... enzi hizo ukiwa na usafiri tu umemaliza... kweli mama ngina alifanya kazi kubwa kukutuliza
 
ivi kweli kabisaaa ulitegemea eti mwosha magari anirushie ndoana mie?
kuna watu wengine wakikutongoza ni wmekushusha hadhi atiii. mfano mwokota makopo ama konda anakutongoza haalfu unakuta ni mtu wa matawi unaweza kwenda kuogea still wire usifanye mchezo.

hahahaha nyie ndio mlifanya Mtambuzi awadanganye aseme anafanya kazi wizarani na aruka sana kumbe kula kumbonji kwa brazaa mnanasa kilaini, sasa bora kipi anayekuja akiwa asilia au anayekuja na maski??
 
Acha umbea, kwanza hii stori hainihusu kabisa, nilisimuliwa na afki yangu wa ukwee ninayeishi naye huku kwetu uswazi.....

Mh yale yale kama ya ununio sasa ukafumaniwa na promotion na uhudumu.lol!
 
Cherating-Beach5_Lunch-friends_gyscha-rendy-used-with-permission.jpg

Walikuwa wawili na mzungu mmoja...............

Nilikutana na binti huyu mwaka 1990 wakati huo nikikaa na kaka yangu maeneo ya Mwenge. Siku hiyo nilikuwa nimetumwa maeneo ya Ubungo na nilikuwa naendesha gari la kaka yangu aina ya Toyota Mark II ambayo ilikuwa bado ina hali nzuri na mziki mnene. Nilikuwa nimepiga T-shirti na Jinzi na miwani ya jua. Niliamua kupitia barabara ya Chuo Kikuu lengo langu likiwa ni kujaribu bahati yangu kama nitakutana na binti yeyote anayesubiri usafiri nimpe lifti na kujaribu kutupia nyavu.

Ilikuwa ni kawaida yangu kila nikitumwa na kaka na kupewa gari napitia barabara ya Chuo Kikuu lengo langu likiwa ni hilo la kuopoa vimwana na mara nyingi nilikuwa sikosi kimwana wa kumpa lifti na kumtongoza. Wapo niliokuwa nikiwapata na wale niliokuwa nikiwaona washamba nilikuwa nawapotezea.

Siku hiyo nilibahatika kumpata binti mmoja. Alikuwa ni mzuri hasa kwa sura na umbo na weupe unaoashiria kuwa mambo yake ni mazuri. Nilisimama na kumtupia salaam, na yeye bila kusita aliniitikia na ndipo nikamwambia kama anaelekea Ubungo nimsogeze. Awali alisita lakini baada ya kumsisitiza alikubali kupanda nikaondoka naye. Njiani nilianza kumsomesha, hakuonekana kuwa mgumu, ingawa nilijishtukia kutokana na binti huyo kuonekana ni wa matawi.

Aliponiuliza ninaishi wapi na ninachofanya, nilimwambia ninaishi kwa kaka yangu ambaye ni mwanajeshi na nikamdanganya kwamba, ndio nimemaliza chuo kikuu mwaka uliopita na kwa sasa ninafanya kazi kama mwanadiplomasia pale wizara ya mambo ya nchi za nje. Nilimwambia kuwa, huwa nasafiri mara kwa mara nje ya nchi kwa shughuli za kikazi na kuonekana kwangu nchini ni mara chache sana. Aliponiliza kama huwa nasafiri nchi gani, nilimwambia, huwa natembelea zaidi nchi za Maziwa makuu. Hata hivyo nilimwambia kwamba, ndio ninajipanga nitafute nyumba ili nihame kwa kaka yangu kwa kuwa ndio nimeanza kazi nilikuwa bado najipanga ingawa kaka yangu hataki nihame hapo kwake.

Kwa upande wake alinijulisha kwamba na yeye amesoma nchini Uingereza na anafanya kazi katika ubalozi fulani wa mojawapo ya nchi za Scandinavia (naomba nisiutaje huo ubalozi) na anaishi na wazazi wake ambapo baba yake ni mhadhiri hapo Chuo kikuu. Alianza kunipigisha mastori yanayohusiana na mambo ya kidiplomasia ikabidi nimpotezee na kubadilisha stori ili asije akanishtukia.

Baada ya kumpa soma alikubali na kuniahidi nimtembelee hapo nyumbani kwao wiki ijayo mwishoni mwa juma ili tutoke out kwa ajili ya kufahamiana zaidi. Kwa kuwa simu za mkononi zilikuwa bado hazijaingia nchini alinipa namba ya simu ya nyumbani kwao. Tulipofika Ubungo aliteremka na kushika hamsini zake akiniacha na mimi nikifanya shughuli iliyonipeleka hapo Ubungo. Kwa muda mfupi nilioongea na yule binti alionekana kunipenda sana kwani hata wakati anashuka kwenye gari alinisisitiza sana tuonane hiyo wiki ijayo.

Ukweli ni kwamba nilikuwa sina kazi, na nilikuwa ndio nimemaliza kidato cha nne na kuangukia pua, yaani kwa kupata divisheni ya ziro. Wiki iliyofuata tangu nikutane na yule binti nilipata kazi ya kutembeza vitu na kuuza, maarufu kama promosheni. Siku hiyo nikiwa na furushi langu la vyombo na mwenzangu mmoja, yule binti aliniona. Alinikuta maeneo ya Kijitonyama akiwa kwenye gari. Mimi sikumwona, na alinipigia honi na alipoona sisikii alishuka. Alinikimbilia huku akiniita jina. Niligeuka na kugundua kuwa ni yule mpenzi wangu wa Chuo Kikuu niliyempa lifti na kumpiga fix.

Nilibabaika sana kwa kweli. Ilibidi hata kabla hajanisemesha, nimwambie Yule mwenzangu, ‘au labda ni nyumba hii hapa, maana nimechoka sana.’ Yule binti akiwa ameshikwa na butwaa aliniuliza mbona niko kule na furushi kubwa. Nilimwambia, ‘ninamsindikiza huyu boy shamba wetu kwao. Ameacha kazi nyumbani nataka nimkabidhi kwa kaka yake. Ndio anajaribu kunionyesha nyumba, lakini naona kama naye kapasahau.’ Nilimjibu nikiwa nimebabaika sana.
‘Oh, Nilishangaa kukuona na hilo furushi. Je nikupeni lifti ili tutafute hiyo nyumba yenyewe?’ aliniuliza. Nilimwambia asisumbuke, tutatafuta hiyo nyumba na tutaipata tu. Aliniaga akionyesha kutoridhishwa na maelezo yangu.

Baada ya tukio lile niliona kazi ile haifai na nikaamua kuiacha. Nilipata kazi kwenye mghahawa mmoja uliopo mjini karibu na posta. Nilianza kazi pale kama mhudumu yaani waiter. Siku moja nikiwa nachukua order ya chakula waliingia wateja, sikuwatazama vizuri kwa sababu ya kashkash ya kazi mchana huo. Nilikwenda katika meza yao ili kuchukua order yao. Nilipofika pale walipokaa hao wateja nilikutana uso kwa uso na yule mpenzi wangu wa Chuo Kikuu. Niliishiwa pozi. Niligeuka haraka na kutaka kuondoka. Nilikuwa nataka kukimbilia jikoni. Lakini nilikuwa nimechelewa. Kwani aliniita kwa jina na kusema, ‘usijali, najua kinachoendelea. Ndio maana nimeamua kuja kula hapa. Chukua order yetu ya chakula na kuwa tu huru, kwani tangu wakati wa promosheni ya vyombo, nilikuwa najua….’

Aliposema hivyo aliwatazama wale wenzake. Mmoja wao aliniambia, ‘shem usijali piga mzigo, mapenzi kitu kingine na kazi zetu kitu kingine.’ Nilienda jikoni, lakini sikurudi tena. Yaani ilikuwa ni kashfa kubwa ambayo sitakuja kuisahau mpaka leo hii niko na mama Ngina. Hadi leo sijui yule binti yuko wapi. Maana niliacha kazi na kwenda kusoma mkoani Arusha. Nashukuru hakujua ninaishi wapi pale Mwenge. Hata hivyo nilijifunza mengi, lakini kubwa zaidi nilijifunza kujiamini na ndio maana hadi leo mtu akiniliza nakaa wapi na ninafanya kazi gani ninamwambia ukweli kwamba ninaishi Mwanayamala kwa Kopa na ninafanyakazi ya Kuuza kahawa mjini.


nivea, Lisa, lara 1, King'asti, na mwaJ, ole wenu mtoe comment kwenye hii maneno....................LOL

Hahahhah....... aiseee..... mimi wakati niko chuo nilikua nawapeleka madem nyumbani kwa sister (shemeji) nawadanganya ni kwetu....kwa kweli niliwabanjua sana.
Nilikua navizia wakiwa wote wameenda kazini basi mimi natinga home. Picture ya dada na mme wake sebuleni nadanganya kuwa ni washua wakati wako vijana......bahati nzuri watoto wa dada walikua wanasoma shule ya bweni.
Siku niliyoumbuka nilimuazima demu mmoja mkanda wa video VHF, kumbe ulikua ni wa harusi ya sister.....ilikua ni aibu tubu....yule demu alivyoshtukia dili akaenda kuwaonyesha na marafiki zake.Kwa kweli mpaka namaliza pale chuo niliishi kwa shida sana.
 
mkuu nimecheka sana hasa hapa ‘ninamsindikiza huyu boy shamba wetu kwao. Ameacha kazi nyumbani nataka nimkabidhi kwa kaka yake. Ndio anajaribu kunionyesha nyumba, lakini naona kama naye kapasahau.’ unamsindikiza kwa miguu kiatu vumbu jasho ndembe ndembe,Nilikuwa nataka kukimbilia jikonikwani we mpishi useme ulikuwa unaunguza?? pole sana mkuu
hata ukijiamini bila kuwa mkweli toka mwanzo bado tatizo linaweza kuwa pale pale ndio maana Mungu alisema kabisa usiseme wala kushuhudia uongo,

kw mazingira hayo mkuu ukweli peke yake ndio ungekuokoa (
The Truth will set you free)
Mkuu ndiyo maana au ufafanuzi wa "njia ya mwongo, fupi".
 
Yaani kumbe hadi kutambulishwa ulikuwa tayari,,, kutokujiamini bana:shut-mouth:
 
Veeery interesting. Mi nakumbuka enzi hizo nyumba za watumishi masasi, nyumbani kwetu ilikuwa ni miongoni mwa nyumba chache zilizokuwa zimeunganishwa na bomba toka nndanda, walinikomaje watoto wa kimakonde!
 
na kwa heshima na taadhima sijachangia huu uzi wala kutia macho wala kukomentii nimepita kavukavu kama ulivosema ,ila zako siku zote kuliwa tu mzee wewe hahahahahah
 
Hahahhah....... aiseee..... mimi wakati niko chuo nilikua nawapeleka madem nyumbani kwa sister (shemeji) nawadanganya ni kwetu....kwa kweli niliwabanjua sana.
Nilikua navizia wakiwa wote wameenda kazini basi mimi natinga home. Picture ya dada na mme wake sebuleni nadanganya kuwa ni washua wakati wako vijana......bahati nzuri watoto wa dada walikua wanasoma shule ya bweni.
Siku niliyoumbuka nilimuazima demu mmoja mkanda wa video VHF, kumbe ulikua ni wa harusi ya sister.....ilikua ni aibu tubu....yule demu alivyoshtukia dili akaenda kuwaonyesha na marafiki zake.Kwa kweli mpaka namaliza pale chuo niliishi kwa shida sana.
hahahahahahah aise we kmaaare ukiwa mwongo kuwa na kumbukumbu uongo nao ni proffessonal kama uhasibu
 
Siku hiyo nilibahatika kumpata binti mmoja. Alikuwa ni mzuri hasa kwa sura na umbo na weupe unaoashiria kuwa mambo yake ni mazuri. Nilisimama na kumtupia salaam, na yeye bila kusita




Mtambuzi hap[o kwenye red story kama hizo ndio zinawafanya dada zetu kucha kutafuta midaawa ya kujichumua wakifikiri kuwa Mtambuzi unapenda wadada weupe pee.

Kosa amabalo wengi wetu nafanya ni kutokujua kuwa huwa tunaweza kupendwa jinsi tulivyo sasa huku kujitwika maisha ya wengine kunatutesa sana maishani. kuna dada mmoja alikuwa na uhusiano na jamaa mmoja jamaa\ magari ya kuazima siku anakuwa na yule demu anampeleka kwenye nyumba ya mshkaji wake anamdanganya ya kwake siku ya siku demu ujauzitu hua hapa. jamaa sasa anataka kuoa na inabidi aishi maisha halisi alimkwaza demu mbaya demu akamtema
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom