Wakaniambia, 'Shemeji piga mzigo…'!

Wakaniambia, 'Shemeji piga mzigo…'!

usintishie nyau unless siwajui wanao.
ama unawaongelea wale uliowaacha kibosho wakinywa mataputapu?? manake ndo zilikuwa zenu za vijana wa UMBWE
Heheheheheh! Dah! Nimecheka mpaka nimecheua gines. LOL
 
Last edited by a moderator:
wapi phill collins na wale jamaa wa kitu cha red red wine...........

mmh! Jamani acha kabisa tulikula maisha bana! Unakumbuka siku ya disco la mwisho sosho wenu alifanyaje?? Sijui siku hizi huyu jamaa yuko wapi wallah! Ila ............
 
Umeonaeeeh...sasaivi tushakuwa mafisadi..full mavitambi...blues lenyewe halichezeki..kiduku ndo hata kusimamia unyayo hakiendi...sana sana ingegongwa twist ya nguvu.........

mmh! Sasa tungekumbushia enzi zile ingekuwa noma manake lolz!!
Ilikuwa ni full mkumbato na kubembea. Sasa hivi nafikiri utakuwa umenenepa na kupoteza umbo lako la ujana..
 
Wewe mwanamke umenikumbusha mbali saana..maana...mmhh!..ngoja mengine nimezee najua mzee wa Umbwe Asprin anasubiri kusikia ilikuwaje....

mmh! Jamani acha kabisa tulikula maisha bana! Unakumbuka siku ya disco la mwisho sosho wenu alifanyaje?? Sijui siku hizi huyu jamaa yuko wapi wallah! Ila ............
 
Last edited by a moderator:
Wewe mwanamke umenikumbusha mbali saana..maana...mmhh!..ngoja mengine nimezee najua mzee wa Umbwe Asprin anasubiri kusikia ilikuwaje....
Hehehehe umenikumbusha siku ya kuwatembelea michuchu ya Weruweru jumapili. Kwa raha zetuuuu

563144_530752826945142_122876829_n.jpg
 
Moshi tech!!!...na yale mabweni yenu ya kizamani....lolz
Ila bwana tulikuwa tunawapiga bao sana hasa pande za Ashira na Weruweru...

Mi nimesoma Moshi Technical bana. Wazee wa maovaroli. Kibosho geloz ndo walikuwaga wake zetu.:becky::becky::becky:
 
Moshi tech!!!...na yale mabweni yenu ya kizamani....lolz
Ila bwana tulikuwa tunawapiga bao sana hasa pande za Ashira na Weruweru...
Heheheheeh! Ila kwa Kibosho na Machame geloz mlikuwa hamtuambii kitu. Ni kama tulikuwa tumewawowa asee........ Dah umenikumbusha ile mibweni kama wodi LOL
 
Mtu mzima ukapiga mzigo 'furushi la vyombo':becky: mzigo 'muhudumu mgahawani':becky: Una visa!
 
Umeonaeeeh...mibweni ilikuwa imechoka ile..ila si haba ..ndo iliotulea...na sisi tulijimilikisha Weruweru..si unajua zile tu tukitoka likizo na vijihela bado vipo lazima kitu kipigwe weru kama vipi na Ashira....

Heheheheeh! Ila kwa Kibosho na Machame geloz mlikuwa hamtuambii kitu. Ni kama tulikuwa tumewawowa asee........ Dah umenikumbusha ile mibweni kama wodi LOL
 
wow, so nice story real! Hii imenifanya nicheke sana hasa hapo kwenye mgahawa. lol, pole mkuu. But nimeipenda kwa kuwa inatufundisha kuwa watu wa kujishusha kidogo.
 
Mtambuzi lakini si ulikula mzigo............?
 
Last edited by a moderator:
chezeya kijana wa digitali, babu utaumia. mlete kwangu uone kama hataniachia hati ya nyumba :madgrin:.
 
kumbe umetajwa?best basi we usiongee kitu manake babako leo ana hasira kama nin!
ila nafkir BADILI TABIA hajatajwa
so hebu kuja huku uone shost huyu mzee alivo na baraaaaaaaaaaa!

hehehehe nimeisoma hii mara tatu tatu siamini....huyu mzee ana balaa.. Acha niisome tena
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom