Wakaniambia, 'Shemeji piga mzigo…'!

Wakaniambia, 'Shemeji piga mzigo…'!

Nimekumbuka rafiki yangu mmoja alikuwa yatima analelewa na mzee mmoja maarufu kwa biashara home. Jamaa aliopoa mtoto wa mkurugenzi wa halmashauri na kumwambia yeye ni mtoto wa yule mzee na wanatokea mwanza. Siku moja yule demu katoka kanisani wakapitia madukani kufanya shoping hamadi kakutana na yule jamaa anasomba mizigo dukani aafu wanagonga kiluga cha wakukaya. Demu alivyotoka pale akaenda kuuliza kwa watu jamaa ni wa wapi? Akafichuliwa siri na hao masela, toka siku hiyo akakata mazoea na jamaa ila mzigo alishaliwa. Tulikuwa la sita kipindi hicho na demu alikuwa la saba.
 
Mambo haya jamani, kuna mkaka mmoja alikuwa anamdanganya mdada naemfahamu kwamba anaenda south africa next week, tulipomuuliza anaondoka lini na atatumia ndege gani akasema ataondoka na emirates ya asubuhi sana.....lol
 
Mambo haya jamani, kuna mkaka mmoja alikuwa anamdanganya mdada naemfahamu kwamba anaenda south africa next week, tulipomuuliza anaondoka lini na atatumia ndege gani akasema ataondoka na emirates ya asubuhi sana.....lol

Ha ha ha ha haaaaaa Hii comments ilinipita
 
Hahaha...sema sio kesi mkuu,mwaka 90 hakukuwa na umbea sana kama kipindi hiki cha Blog na WhatsApp
 
Ni me I pens and kinomanoma tuwe wakweli tu maana hamna namna
 
teh teh, rafiki yangu umenifanya nifurahi kwa leo, amemkuta mwanadiplomasia na furushi, amemkuta mwanadiplomasia anahudumia mgahawani.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom